Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 48 m2 66,67 triệu/m2
      Xoay vốn KD bán nhanh nhà Lũy Bán Bích, Phú Thạnh, Tân Phú, giá 3,2 tỉ, DT 48m2, call ngay Như 0766 372 ***.DT 48m2 (4x12).Kết cấu 1 trệt 2 lầu 3 PN...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 120 m2 tại Đường Trường Chinh - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 10 tỷ

      10 tỷ 120 m2 83,34 triệu/m2
      Q. Tân Phú - lô gốc 2 mặt hẻm ô tô tránh - 120 mét vuông - ngang 6m tuyệt đẹp - chỉ 10 tỉ.Mô tả:- Lô góc 2 mặt hẻm lớn, chỉ bị vạt góc chút xíu,...
      Đường Trường Chinh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 3 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lý Phục Man - Bình Thuận - 7, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 102 m2 83,34 triệu/m2
      căn biệt thự hiếm bán - ô tô đỗ cửa - 3tầng - Lý Phục Man, P. Bình Thuận, Q. 7 - giá chỉ 8.5 tỉ - sổ nở hậu nhẹ.Mô tả:+ DT 6.4 x 16 = 102m2. (Công nhận...
      Đường Lý Phục Man, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 18 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 18 m2 61,12 triệu/m2
      NHÀ LINH XUÂN - SỔ RIÊNG ..chỉ 1,1 tỉGIÁ : 1.1 tỉ thỏa thuận Nhà trệt lầu hoàn công đầy đủ DT : 18 mét vuông - diện tích sử dụng 36m2Vui lòng gọi...
      Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 70 m2 tại Đường Đồng Xoài - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 70 m2 128,58 triệu/m2
      Cần bán nhà mới đường 8m ngay chợ Hoàng Hoa Thám P. 13, Q. Tân Bình.- Vị trí nhà ngay khu vực đông đúc nhất Tân Bình: Chợ Hoàng Hoa Thám, Etown, K300.- Chỉ...
      Đường Đồng Xoài, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Huỳnh Vĩnh Nghi Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 68 m2 144,12 triệu/m2
      Chủ hạ còn 9.8 tỉ - nhà mới chưa ở ạ! Hình ảnh đúng 100 phần trăm thực tế còn đẹp hơn nhiều.- Nhà cạnh Vạn Phúc - Khu nhà đồng bộ đường trải nhựa 7m.-...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Quy - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ.DT 4,8m dài 12,5m, xây dựng kết cấu 4 tầng. Nhà chính chủ xây dựng đẹp, chắc chắn, trang bị nội thất sang trọng, khách chỉ việc xách va ...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Ung Văn Khiêm - 25 - Bình Thạnh, giá 13,7 tỷ

      13.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà Bình Thạnh, Bán nhà hẻm ô tô nội khu cực VIP đường Ung Văn Khiêm P. 25 Q. Bình Thạnh.- DT khủng: 5.5m x 17m.- Hiện Trạng 4 Tầng. Xây Dựng mới 5...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 53 m2 tại Đường Lê Lai - 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 53 m2 137,74 triệu/m2
      Siêu phẩm Gò Vấp lên sóng - hẻm oto - căn hộ dịch vụ 5 tầng mới đẹp - dòng tiền 35tr/tháng.+ Kết cấu: Nhà 5 tầng BTCT mới đẹp đang cho thuê căn hộ dịch...
      Đường Lê Lai, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Hiến Thành - 13 - 10, giá 9,75 tỷ

      9.75 tỷ 52 m2 187,5 triệu/m2
      Nhà đẹp trung tâm Q. 10, hẻm oto thông hiếm nhất Q. 10 DT cực rộng 52 mét vuông xây dựng mới hoàn công đủ 5 tầng, nhà mới thơm mùi sơn, dọn đồ vô ở ...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường Mã Lò - Bình Tân, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 45 m2 94,45 triệu/m2
      Bán nhà 2/ - 4 tầng, Mã Lò, P. Bình Hưng Hòa A, Q. Bình Tân - 45 mét vuông - 4 tầng - 4 tỉ 250.Mã Lò, P. Bình Hưng Hòa A, Q. Bình Tân.4 tỉ 250 tr...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 98 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 2 - Tân Bình, giá 14 tỷ

      14 tỷ 98 m2 142,86 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, hẻm trước nhà 6m. oto đậu trong nhà. 6.+ Gần Lê Văn Sỹ. 5p ra sân bay.+ Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, sân thượng, bếp, phòng khách, logia. 5.+ Sổ nở...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trãi - 1, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 68 m2 166,18 triệu/m2
      chính chủ Cần bán ngay nhà 2MT hẻm Nguyễn Trãi, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1.giá siêu mềm chỉ 11,3 tỉ thỏa thuận.- DT 4,15 x 16m, DT công nhận: 68  mét...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 163 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Thủ Đức, giá 26 tỷ

      26 tỷ 163 m2 159,51 triệu/m2
      - MT nhánh Phạm Văn Đồng, cách Phạm Văn Đồng 50m, đường xe tải né nhau, P. Hiệp Bình Chánh, gần trung tâm thương mại GiGamall, chợ Hiệp Bình.- DT 163m2...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 90 m2 138,89 triệu/m2
      - Khu đồng bộ dân trí cao, ngay sau Emart, Phạm Văn Đồng, các trường đại học, CN: 90m2 chỉ 12.5 tỉ TL.- DT: 6x15m sổ đẹp vuông vắn.- Kết cấu: 1 trệt 5...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nhất Chi Mai, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà đường Nhất Chi Mai P. 13 Q. Tân Bình.- DT: 4x15m vuông vắn.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, nhà mới.- Đường ô tô ra vào...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 68 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thạnh Lộc 15 - 12, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 68 m2 52,95 triệu/m2
      Cg Bán nhà Thạnh Lộc 15, gần cầu 2 Cứng.DT: 5x14m. (tổng 68m2) gồm 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ 2  nhà vệ sinh.Hẻm oto tới trước cửa.Giá: 3.6 tỉ...
      Đường Thạnh Lộc 15, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Gò Vấp - đường Phan Huy Ích, hẻm ô tô tới cửa nhà - nhỉnh 4 tỉ.- DT 3,5*13m.- Kết cấu đúc chắc chắn, tổng 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Tiện...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!