Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.201 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 7.3 tỷ

      7.3 tỷ 40 m2 182,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG VŨ TRỌNG PHỤNG- THANH XUÂN 40M 5 TẦNG 6 NGỦ GẦN oto TRÁNH NHỈNH 7.X tỉ Gia đình có nhu cầu dồn tiền KD nước Ngoài nên sang nhượng lại...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Nhân Chính

      Cần bán ngay nhà 59 m2 tại Đường Mai Xuân Thưởng - 5 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 890 tr

      890 triệu 59 m2 15,09 triệu/m2
      Giá TT 870tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 59 mét vuông, ngang 4m dài m.- Đường trước nhà rộng 5m oto đi lại thoải mái thông ra đại lộ võ...
      Đường Mai Xuân Thưởng, Phường 5, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 56 m2 tại Đường Trương Thị Hoa - Tân Thới Hiệp - 12, giá 3 tỷ

      3 tỷ 56 m2 53,58 triệu/m2
      Nhà Trương Thị Hoa Tân Thới Hiệp Q. 12 56m² 3 phòng ngủ Chỉ 3 tỉ.Mô Tả:+ DT: 56m², 4m7 X 13m, Chỉ 3 tỉ.+ Kết cấu: 1 Trệt 1 Lầu. 3  phòng ngủ, 2...
      Đường Trương Thị Hoa, Tân Thới Hiệp

      Sở hữu ngay nhà đất 24 m2 tại Đường Huỳnh Mẫn Đạt - 2 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 5.5 tỷ

      5.5 tỷ 24 m2 229,17 triệu/m2
      - Nhà 1 trệt 2 lầu , tổng 3 phòng ngủ,  nhà vệ sinh mỗi phòng, bếp, logia rộng thoáng.- Nhà đẹp giá chủ tặng đầy đủ nội thất - Hẻm 4m, 3...
      Đường Đường Huỳnh Mẫn Đạt, Phường Phường 2, Quận Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 52 m2 tại Đường Cầu vượt Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10.79 tỷ

      10.79 tỷ 52 m2 207,5 triệu/m2
      chính chủ tiếc lắm nhưng chuyển chỗ ở mới đành phải bán ngôi nhà lô góc, hai MT oto tránh, 5 tầng, DTXD 52 mét vuông. ngôi nhà thuộc Mai Dịch, thông...
      Đường Mai Dịch, Mai Dịch

      Bán nhanh nhà sổ riêng 36 m2, hướng Tây tại Đường Mã Lò - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 2.08 tỷ

      2.08 tỷ 36 m2 57,78 triệu/m2
      Vị trí trung tâm Bình Tân, ngay Mã Lò giao Tỉnh lộ 10, Tên Lửa, Bình Trị Đông - Sổ riêng, mua bán công chứng ngay trong ngày (bao phí) - Giá 2...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 88 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Bùi Văn Ngữ - Hiệp Thành - 12, giá 5.6 tỷ

      5.6 tỷ 88 m2 63,64 triệu/m2
      Giảm giá sốc còn 5.65 tỉ.HH 1 phần trăm thân gửi ACE.Do chuyển nơi công tác đến địa phương khác cần bán nhà.106/4D (Hẻm 184) Bùi Văn Ngữ, P Hiệp...
      106/4D (Hẻm 184) Đường Bùi Văn Ngữ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 41 m2 tại Đường Hà Trì 1 - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 5.5 tỷ

      5.5 tỷ 41 m2 134,15 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Hà Trì DT 41 mét vuông 4 Tầng thiết kế hiện đạiBTCT chịu lực phong cách kiến trúc hiện đại.+ Tầng 1: phòng khách, bếp,  phòng ...
      Đường Hà Trì 1, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà 60 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Hiệp Phú - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 910 triệu

      910 triệu 60 m2 15,17 triệu/m2
      Về quê bán ngay nhà DT 60m2 Lê Văn Việt - Q9, sổ riêng, gần chợ nhỏ tiện KD.hotline Anh Duy 0792 864 816- DTCN 60m2 nở hậu 1m, ngang 5m dài 13m, không dính...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 56 m2, hướng Nam tại Ngõ An Sơn - Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 56 m2 230,36 triệu/m2
      Nhà mới xây ngõ An Sơn, DT 58m x MT 5,6m x 5 tầng, có thang máy, có chỗ để xe. Vuông vức, nở hậu. Rất phù hợp để làm căn hộ mini vì xung...
      Ngõ An Sơn, Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 55 m2 tại Đường Đền Lừ - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 19 tỷ

      19 tỷ 55 m2 345,46 triệu/m2
      Bán nhà đền lừ cách hồ điều hòa 10m nhà 55m 6 tầng lô góc MT6m giá 19 tỉCô Hạnh Sở Tài Chính bán nhà để chia TS cho các con, nhà bác xây 6 tầng, lô góc MT...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 39 m2, hướng Bắc tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Tân, giá 2.58 tỷ

      2.58 tỷ 39 m2 66,16 triệu/m2
      Cần bán nhà ngay Nguyễn Thị Tú, 39 mét vuông, vừa xây, hẻm thông, sổ hồng, 2 tỉ 580 còn thỏa thuận !!!- Nhà vừa xây, sàn đúc, BTCT: 1 trệt + 2 lầu...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng tại Đường 15B - Bến Nghé - 1 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      MT 7 tầng Phạm Văn Đồng, P13, B ThạnhDT: 4m x 10,5m x 7 tấm (40,2 mét vuông)✈️Giá giảm còn: 8,98 tỉ TL☘MT KD MỌI NGÀNH NGHỀ - NHÀ MỚI ĐẸP - TẶNG TOÀN...
      Đường 15B, Bến Nghé

      Chuyển nhượng căn nhà 79 m2, hướng Bắc tại Đường Võ Thị Sáu - Hai Bà Trưng, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 79 m2 87,35 triệu/m2
      Nhà phân lô trong ngõ, phố Võ Thị Sáu. Lô góc, chủ nhà trí thức nên nhà thiết kế sân vườn, trồng hoa rất thích. Diện tích: 79m x mặt...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 30.7999992370605 m2 tại Phường 15 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.65 tỷ

      1.65 tỷ 30,8 m2 53,58 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Lưu Hữu Phước P. 15 Q. 8. Nhà hẻm thông thoáng, KDC an ninh– DT đất: 15.4 mét vuông (5.17m x 3.1m); diện tích sử dụng; 30.8 mét ...
      Phường 15, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 68 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - Bình Thạnh, giá 890 tr

      890 triệu 68 m2 13,09 triệu/m2
      NHÀ XINH NGAY BÙI ĐÌNH TÚY BT 68m² GIÁ CHỈ 890 tr sổ hồng SANG TÊN LIỀN ( TL ) - Hoàn công 2012, công nhận đủ tren sổ - DT: ngang 5 dài 13,6...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 45 m2 tại Đường Cù Chính Lan - Hòa Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 2.45 tỷ

      2.46 tỷ 45 m2 54,45 triệu/m2
      ⭐️ bán gấp ngôi nhà KIỆT THANH KHÊ - ĐÀ NẴNG ⭐️=>Nhà 2 tầng 2 mê đúc kiên cố (sẵn 10 trụ chờ lên mê tiếp)✅ đc: K123/20/ đường CÙ CHÍNH LAN, trung tâm...
      Đường Cù Chính Lan, Phường Hòa Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 43 m2 tại Đường Ba Cu - 3 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3 triệu

      3 triệu 43 m2 0,07 triệu/m2
      DT 43,7m² thổ cư toàn bộHướng hướng Đông NamHiện trạng nhà đang cho sinh viên thuê 5tr/1 thángThiết kế nhà 1 lầu có p khách, p ngủ , không khu vực bếp,...
      Đường Ba Cu, Phường 3, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!