Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.201 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 1 tầng, 105 m2 tại Đường Hiệp Thành 44 - 12, giá 4.35 tỷ

      4.35 tỷ 105 m2 41,43 triệu/m2
      Dãy Trọ Hiệp Thành 44 Q. 12 105 mét vuông Ngang 5m5 Hẻm 6m Chỉ 4 tỉ 350.Mô Tả:+ DT: 105 mét vuông, 5m5 X 22m, Thu nhập 10 tr/tháng Chỉ 4 tỉ...
      Đường Hiệp thành 44, Hiệp Thành

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 36 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 5.5 tỷ

      5.5 tỷ 36 m2 152,78 triệu/m2
      - Nhà chính chủ xây ở rất kiên cố.- Hẻm thông ngay chợ Phan Văn Trị, Bình Thạnh.- Dt: 3,6x11m.- Kết cấu: Xây dựng 1 trệt 3 lầu, 5 phòng ngủ,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 50.7000007629395 m2 tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Tân, giá 4.5 tỷ

      4.5 tỷ 50,71 m2 88,76 triệu/m2
      DT: 50.7  mét vuông Vị trí thuận tiện đi lại các khu vực mà không bị kẹt xe, ngập nước. Cách trường học, chợ BV 
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 557 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường An Thạnh - An Thạnh - Thuận An, giá 10 tỷ

      10 tỷ 557 m2 17,96 triệu/m2
      Nhà căn biệt thự vườn gần chợ Búng, P. An Thạnh, TP Thuận An.Nhà 10 tỉ TL - 557m² (ngang 11.2m). Thổ cư 160m². 1385SHR hoàn công. Hỗ trợ vay NH 70%Vị trí:...
      Đường An Thạnh, Phường An Thạnh, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 32 m2 tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 32 m2 193,75 triệu/m2
      Nhà trong ngõ 381, cực mới, đẹp, vuông vức, mặt tiền đẹp 4.4m, có 5 tầng. Ngõ hai xe máy tránh nhau thoải mái. An ninh tốt, hàng xóm...
      Ngõ 381 Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 81 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 81 m2 191,36 triệu/m2
      + Nhà vị trí siêu đẹp, gần phố, gần oto, ba bước ra mặt phố Lê Đức Thọ.+ Khu vực trung tâm, khách đuổi đi không hết.+ Thiết kế 8 tầng thang máy, tổng 23...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp, giá 975 triệu

      975 triệu 60 m2 16,25 triệu/m2
      - Nhà nằm trong KDC, an ninh, yên tĩnh.- Có SHR năm 2013, không vướng quy hoạch, lộ giới.- Bán kính 100m có đầy đủ tiện ích: Chợ, trường học, BV...- Gần các...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 32 m2, hướng Tây tại Đường Bia Truyền Thống - Bình Tân, giá 2.35 tỷ

      2.35 tỷ 32 m2 73,44 triệu/m2
      Chình chủ cần bán nhà ngay đường Bia Truyền Thống, nhà mới chưa ơ, 2 tỉ 350 còn thỏa thuận !!!- Sổ riêng mua bán công chứng nhanh chóng, bao phí- Vị trí...
      Đường Bia Truyền Thống, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 56 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 56 m2 110,72 triệu/m2
      -bán nhanh xử lý nợ nhà 2lau ngay khu Bình Lợi,Bình Thạnh  -DT:4x14m-hẻm xe hơi:8m chạy thoải mái-Vị trí cực đẹp,hẻm thông tứ phía-Đang cho thuê...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 37 m2, hướng Đông-Bắc tại Phố Đại La - Hai Bà Trưng, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 37 m2 183,79 triệu/m2
      Nhà trong ngõ Thống Nhất, DT 37m, MT 3m x 5 tầng. Xây mới cực đẹp, hiện đại, tầng 5 có bể bơi cho trẻ em. Nhà trong ngõ thoáng, hai xe máy...
      Ngõ Thống Nhất Phố Đại La, Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 35 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 4 tỷ

      4 tỷ 35 m2 114,29 triệu/m2
      + Phố Vạn Phúc KD sầm uất, cho thuê giá cao, gần chợ, các trường học, TTTM Aone Mall Hà Đông... Giao thông thuận tiện đi lại các phố, Tố Hữu, Quang Trung,...
      Đường Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà shr 44,5 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Lê Thị Út - Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 44,5 m2 48,32 triệu/m2
      Nhà gần ngã 4 Chiêu Liêu, P. Tân Đông Hiệp, TP Dĩ AnNhà 2,15 tỉ TL - 44,5 mét vuông (ngang 4m nở hậu 4,1m). Thổ cư 100 phần trăm. 332sổ hồng....
      Đường Lê Thị Út, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 37 m2, hướng Tây-Nam tại Phố Đại La - Hai Bà Trưng, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 37 m2 221,63 triệu/m2
      Nhà mới xây trong ngõ Thống Nhất, 5 tầng, MT 4m. Ngay ngã tư Lê Thanh Nghị - Trần Đại Nghĩa - Đại La. Khu mới quy hoạch nên rất nhiều nhà...

      Cần bán nhanh căn nhà 47.5999984741211 m2, hướng Đông tại Đường Gò Dầu - Tân Phú, giá 5.1 tỷ

      5.1 tỷ 47,6 m2 107,15 triệu/m2
      Cần bán nhà 143/22 Gò Dầu Q. Tân Phúgiá 5100000000/p>DT 47.6m2Hẻm vào 4mHướng Đông2 tầng1 phòng khách, 1 bếp, 2 PN, 2  phòng vệ sinh
      143/22 Đường Gò Dầu, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 59 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 15 - Tân Bình, giá 1.19 tỷ

      1.19 tỷ 59 m2 20,17 triệu/m2
      Bể Nợ bán nhanh Nhà Đ.Nguyễn Phúc Chu - 59 mét vuông - Giá 1 tỉ 190 - hẻm xe hơi - sổ hồng - liên lạc Bình 0705999523/p>DT : 59 mét vuông (...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 63 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Man Thiện - Tăng Nhơn Phú A - 9, giá 920 tr

      920 triệu 63 m2 14,61 triệu/m2
      Chia TS bán nhà 65m2, Đ. Man Thiện, Tăng Nhơn Phú A, Q9. call ngay Bình.DT đất: 5x12,6m.DTSD: 63m2 (1 trệt, 1 lầu).Tình trạng: Nhà xây đẹp kiên cố hết DT...
      Đường Man Thiện, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 68 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Quang Trung - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 925 tr

      925 triệu 68 m2 13,61 triệu/m2
      DT khủng 1 trục đường Quang Trung.Hướng: hướng Đông Nam.Vị trí 1 trục đường Quang Trung - P12 - Gò Vấp.DT: 4m x 17m. 68m2Kết cấu: 1 trệt 1lầu sân...
      Đường Quang Trung, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 65 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 65 m2 138,47 triệu/m2
      + Vị trí đẹp ngõ oto thông Lạc Long Quân Trịnh Công Sơn, Võ Chí Công, Âu Cơ, An Dương Vương.+ Khu vực đông cư dân, ngay cạnh Lotte mall, công viên nước Hồ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!