Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.201 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Tống Văn Trân - 11, giá 1.1 tỷ

      1.11 tỷ 60 m2 18,34 triệu/m2
      Mở rộng KD bán nhanh nhà Đ. Tống Văn Trân - Q11 - 60m - liên hệ ngay Bình.- DTCN 60m, ngang 4m dài 15m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T1L, 3 phòng ...
      Đường Tống Văn Trân, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 50 m2 tại Đường Cống Lở - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 50 m2 87 triệu/m2
      CHỦ CẦN BÁN NHÀ VỀ QUÊ - Nhà DT ngang 5m đẹp (5m x 10m)- Kết cấu trệt 2 lầu, phòng khách, 3 PN, phòng thờ, 3 phòng vệ sinh. Cầu thang, cửa,...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 60 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú, giá 1.2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      Siêu phẩm căn nhà phố 60 mét vuông bán nhanh Đ. Gò Dầu Q. Tân Phú gần Aeon Mall hotline Bình Siêu phẩm căn nhà phố 60 mét vuông hướng...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 36 m2 tại Đường Bình Thành - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 2.68 tỷ

      2.68 tỷ 36 m2 74,45 triệu/m2
      + Tôi Chính chủ cần bán ngôi nhà đẹp vị trí đắc địa. + Vị trí đẹp, sát MT đường, kế tường cấp 1 Chu Văn An. Đ/C số 77 Phạm Đăng Giảng giao đường...
      Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 65 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Quy - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 920 triệu

      920 triệu 65 m2 14,16 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu ngay đường Lâm Văn Bền, Tân Quy, Q. 7 - DT: 65 mét vuông (4m x 16,25m ) - giá: 920 tr - SHR, sang tên công chứng...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Lê Thị Hoa - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 910 triệu

      910 triệu 64 m2 14,22 triệu/m2
      DTCN 64 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài  16m, 1 trệt 2 lầu,3 PN,2  phòng vệ sinh.- Có SHR năm 2017 bao sang tên công chứng.- Bán kính...
      Đường Lê Thị Hoa, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 42 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 2.5 tỷ

      2.5 tỷ 42 m2 59,53 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Bành Văn Trân, P. 7, Tân Bình . Giá 2 tỉ 800👈👈Vị trí đường Bành Văn Trân, P. 7, Tân Bình.- DT: 42 mét vuông (4.2m x 10m) nở...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1.36 tỷ

      1.36 tỷ 60 m2 22,67 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh nhà gần ngã 4 nơ trang long Bớt thêm cho khách thiện chí. Mình làm để ở nên chất lượng xây dựng đảm bản yên tâm, thiết bị...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 45 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 7.6 tỷ

      7.6 tỷ 45 m2 168,89 triệu/m2
      ☑️Vị trí: gần Phạm Văn Hai, Hoàng Sa, Cách Mạng Tháng 8 (CMT8),....☑️Phù hợp vừa ở vừa KD hoặc khai thác cho thuê căn hộ dịch vụ rất dễ và đc...
      Hẻm 776, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 115 m2 tại Phường Tăng Nhơn Phú A - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5.99 tỷ

      5.99 tỷ 115 m2 52,09 triệu/m2
      HXT - KDC hiện hữu P. Tăng Nhơn Phú A.- DT: 115  mét vuông.- Kết cấu: Nhà 2 tầng, tổng 10 phòng thu nhập tầm 30tr/ tháng.- Ngộp bank bán nhanh 5.99...
      Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 65 m2 tại Thành phố Dĩ An - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 65 m2
      Nhà đẹp hiện đại sang trọngKết cấu 3 lầu, tum, sân thượng trước sau, phòng thờ.Trang thiết bị cao cấp: 5 phòng vệ sinh, 4 PNnhà để xe oto trong nhà...
      Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn nhà 76 m2 tại Đường ĐT 824 - Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 1.58 tỷ

      1.58 tỷ 76 m2 20,79 triệu/m2
      Chủ cần bán nhà DT 4x19 (cách lộ 824 50m đối diện khu bella villa Đức Hoà)Giá 1ty580hotline: 0393548124/p>
      Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Huyện Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 60 m2 tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú, giá 6.8 tỷ

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      🍑 Bán Nhà 143/8 Gò Dầu,P.Tân Quý,Tân Phú , Gần Aeonmall Tân Phú. 🍑▪️ Nhà: 4.5Lầu 4*15M 4.5Lầu▪️ Giá: 6.8 tỉ TL.➡️ DT: 4M * 15M 56 mét vuông. DT...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 68 m2, hướng Nam tại Đường Huỳnh Khương An - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 835 tr

      835 triệu 68 m2 12,28 triệu/m2
      +Vị Trí: Hẻm 84 Đ.Huỳnh Khương An P5 Gò Vấp +Giá: 835 tr+DT: 68m² (4x17) +SHR chính chủ công chứng sang tên trong ngày+Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 3 PN...
      Đường Huỳnh Khương An, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 40 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè, giá 2.8 tỷ

      2.8 tỷ 40 m2 70 triệu/m2
      Bán nhà Lê Văn Lương, P.Phước Kiểng, Nhà Bè, 40 mét vuông, 3L, hẻm xe tảiải, Giá 2ty8DT 40 mét vuôngNgang 4m dài 10mHiện trạng 3 tầngGồm 3...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, 175 m2, mặt tiền 7m tại Đường Liên Phường - 9, giá 26.5 tỷ

      26.5 tỷ 175 m2 151,43 triệu/m2
      Lucasta Villa - Q. 9 (cũ) tọa lạc Liên P., Phú Hữu, TP Thủ Đức.DT đất: 10x17.5mnội thất đầy đủ cao cấpĐường 14 msổ hồng riêng sẵnGiá 26,5 tỉ ( giá cũ...
      Mặt tiền Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 17 m2 tại Đường Nguyễn Văn Quỳ - Tân Thuận Đông - 7, giá 1.4 tỷ

      1.4 tỷ 17 m2 82,36 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Văn Quỳ, P.Tân Thuận Đông, Q.7, 2lau, khu dân cưHH, Giá 1ty4- DT: 3x6- Nhà 1 trệt, 1 lầu- Gồm phòng khách, bếp,  phòng ngủ,...
      Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 157 m2 tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 157 m2 114,65 triệu/m2
      + Do nhu cầu chuyển đổi chỗ ở, chính chủ cần bán ngôi nhà 3 tầng cũ + DT 157m², rộng 20m + Nhà 3 tầng cũ, chính chủ xác định bán đất  ...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!