Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.201 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 40 m2, hướng Bắc tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2.68 tỷ

      2.68 tỷ 40 m2 67 triệu/m2
      Cần bán nhà ngay Liên khu 4-5, Sổ riêng, Hẻm Thông, 2 tỉ 680 còn thỏa thuận - 3,5x11,5 - Full thổ cư - Xây mới 1 trệt + 2 lầu + sân thượng - Hoàn công...
      Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 33 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận, giá 3.8 tỷ

      3.8 tỷ 33 m2 115,16 triệu/m2
      CHỈ 3.8 tỉ - DT 33m² NGANG 4.2M  NỞ HẬU - NGUYỄN VĂN TRỖI - PHÚ NHUẬN  - CHỦ Ở 60 NĂM  + Kết cấu 1 trệt 1 lầu. Gồm: 2 phòng ngủ,...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
      P
      Võ Ngọc Thảo Phương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà đất 120 m2 tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 23.5 tỷ

      23.5 tỷ 120 m2 195,84 triệu/m2
      -  Vị trí nhà rất đẹp cách mặt phố Thụy Khuê 15m, DT rộng 120m². MT 10m-  Trước nhà khu vực rất yên tĩnh, ngõ nông, sạch sẽ văn minh-  Rất...
      đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 130 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Ngũ Hành Sơn, giá 5.9 tỷ

      5.9 tỷ 130 m2 45,39 triệu/m2
      🔥 NHÀ ĐẸP 3 TẦNG + 7 PHÒNG CHO THUÊ GẦN KHU NAM VIỆT Á, GIÁ CHỈ HƠN 5 tỉ, VỪA Ở VỪA CHO THUÊ - DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH.👉  Vị trí: MT đường 7,5m lề mỗi bên...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 52 m2 tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 52 m2 211,54 triệu/m2
      Trung tâm Thanh Xuân, 52 mét vuông, 5 tầng, nhà mới, lô góc, oto tránh, KD đỉnh, nhỉnh 11 tỉ+ Vị trí siêu đẹp , lô góc 2 mặt thoáng, oto tránh. +...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 65 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Lê Văn Lương - Tân Hưng - 7, giá 1.15 tỷ

      1.15 tỷ 65 m2 17,7 triệu/m2
      bán ngay nhà 1 tầng đường Lê Văn Lương, 65 mét vuông, rộng gần 5m.- Vị trí: Nhà mới vô ở ngay, cách MT đường Lê Văn Lương chỉ 30m.- DT: 65 mét...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 35 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 35 m2 182,86 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán ngôi nhà đẹp Lạc Long Quân, Chủ cần tiền chuyển sang căn biệt thự Tây Hồ cần bán nhanh .- Nhà chủ tự xây, chắc chắn, tâm huyết, 5...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 55 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 4 - Phú Nhuận, giá 7.99 tỷ

      7.99 tỷ 55 m2 145,28 triệu/m2
      - DT: 55 m², ngang 3,9 mét / nở hậu 4,5 mét, dài 12 mét.+ Kết cấu: 4 tầng 4 phòng + sân thượng trước sau, giếng trời...+ Vị trí: Ngay CV Gia Định, gần Phạm...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 4, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 205 m2 tại Đường Vĩnh Phú 38 - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 205 m2 15,86 triệu/m2
      Sắp tới, gia đình Tôi chuyển về quê định cư cùng người thân nên cần sang gấp 2 ngôi nhà .MT Đường Nhựa lớn ,Sát QL13. Gần ngã 4 Bình Phước .-DT nhà :...
      Đường Vĩnh Phú 38, Phường Vĩnh Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 30 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 30 m2 166,34 triệu/m2
      - ngôi nhà vô cùng hiếm, có 1 không 2 Cầu giấy ạ- Nhà chủ tự xây, 5 tầng khung cột, thang máy chạy êm ru, full công năng đầy đủ, nội thất tiện nghi, chỉ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 54 m2, hướng Bắc tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 54 m2 112,97 triệu/m2
      Nhà hẻm đường Gò Dầu_P.Tân Quý_Tân Phú DT:4x11,5m, 2 lầu, Hướng BắcNhà mới, hẻm ô tô 6mGiá: 6.2 tỉ thỏa thuậnsổ hồng riêng hoàn công đầy đủQuan...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 38 m2 tại Đường Võng Thị - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 38 m2 171,06 triệu/m2
      -Chính chủ gửi bán ngôi nhà đẹp Võng Thị, chủ cần bán gập chuyển ra nước ngoài ở cùng vợ con.- ngôi nhà hiếm đẹp tọa lạc giữa Hồ Tây lộng gió, nơi có...
      Đường Võng Thị, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 45 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 45 m2 88,89 triệu/m2
      **NHÀ HIẾM HOÀNG MAI - 45 mét vuông - nội thất đầy đủ - CHỈ NHỈNH 4 tỉ**- *Vị trí mơ ước*: Ngay trung tâm chợ Hoàng Mai, cạnh trường học, ủy ban ...
      Đường Hoàng Mai, Hoàng Văn Thụ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 61 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Hữu Trí - 7 - 8, giá 930 tr

      930 triệu 61 m2 15,25 triệu/m2
      Lâm 0708438477 Bể Nợ bán ngay Nhà Đ.Nguyễn Hửu Trí , P7 , Q8 , 61 mét vuông , Giá 930 tr , Sổ Riêng , hẻm xe hơi , hotline Lâm 0708438477 xem nhà...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 58 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Trần Khắc Chân - 1, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 58 m2 25 triệu/m2
      Lâm 0708438477 Thanh Lý Gấp Nhà Q. 1 - Đ. Trần Khắc Chân , P. Tân Định , 58 mét vuông , Giá 1 tỉ 450 , Hẻm 4,5m , Sổ Riêng DT : 58 mét ...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 45 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 45 m2 133,34 triệu/m2
      Lô Góc 2 Mặt Thoáng oto Cách Nhà 30m Trung Tâm Ba Đình Hoàng Hoa Thám Liễu Giai-An toàn phòng cháy chữa cháy đảm bảo- Ngõ thông ra nhiều phố lớn như Đội...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 61 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trịnh Hoài Đức - 13 - 5, giá 1.25 tỷ

      1.25 tỷ 61 m2 20,5 triệu/m2
      Nhà mới dọn vô ở ngay, thích hợp đầu tư, KD. - Đang cho thuê 18 tr/tháng. - Hỗ trợ vay 40 phần trăm giá trị ngôi nhà. - Cấu trúc: 1...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường 13, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 56 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 12 - Bình Thạnh, giá 6,55 tỷ

      6.55 tỷ 56 m2 116,97 triệu/m2
      -Ngộp bán nhanh nhà 2lau,Nơ Trang Long,BThanh -DT:5.6x10m -3 phòng ngủ,2 nhà vệ sinh,logia,PK,phòng thờ,..... -Vị trí trung tâm...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!