Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.201 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà shr 60 m2 tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 7.5 tỷ

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Nhà nằm trong con phố Bồ Đề , view thằng ra đê , chỉ cách hồ Bồ Đề mấy bước chân Là 1 trong nhưng tuyến phố trung tâm Q. Long Biên , mất vài ph để di...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 58 m2 tại Đường Hoa Lan - 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 960 triệu

      960 triệu 58 m2 16,56 triệu/m2
      Giá TT 960 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- kết cấu 1 trệt 2 lầu,3 PN,2  nhà vệ sinh, hẻm 5m- DT CN 58 mét vuông, ngang 4m dài gần 15m.-...
      Đường Hoa Lan, Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 20 m2 tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình, giá 2.8 tỷ

      2.8 tỷ 20 m2 140 triệu/m2
      NHÀ BÁN 1/ TRẦN VĂN QUANG, TÂN BÌNHKết cấu : 1 trệt + 1 gác suốt  - 1 phòng ngủ - 1pk - 1pb -1  nhà vệ sinhdiện tích xây dựng :...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 100 m2 tại Đường Tư Đình - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      Bán Nhà Tư Đình Long Biên, mặt ngõ KD ôtô vào nhà ,hai thoáng DT 100M*4 tầng dân xây,Mt6,8mSổ chính chủ pháp lí chuẩn.call ngay:E Lâm 0563711668 xem...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 45 m2, hướng Đông tại Đường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 5.1 tỷ

      5.1 tỷ 45 m2 113,34 triệu/m2
      Nhà bán hẻm 363 đường bình trị đông. Q. bình Tân. Hẻm thông qua 704 Hương Lộ 2. Vị tri sKD tốt, dễ di chuyểnDT4x11. 1 trệt. 2 lầu. 4 PN. 3 nhà vệ...
      363/21/34A, Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 66 m2 tại Đường Âu Cơ - Tứ Liên - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9.5 tỷ

      9.5 tỷ 66 m2 143,94 triệu/m2
      GÕ BA GÁC TRÁNH XE MÁY - BA BƯỚC RA oto - ĐẦY ĐỦ CÔNG NĂNG - AN NINH TUYỆT ĐỐI - HÀNG XÓM TOÀN QUAN CHỨC - GIÁ NHỈNH 9 tỉMÔ TẢ:  + Nhà 4 tầng, dân xây...
      Đường Âu Cơ, Phường Tứ Liên, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Hoàng Diệu 2 - Linh Trung - Thủ Đức, giá 980 tr

      980 triệu 64 m2 15,32 triệu/m2
      Giá TT 990tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- kết cấu 1 trệt 2 lầu,3 PN,2  toilet,có sân thượng logia thoáng mát.- DT CN 64 mét vuông, ngang...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 30 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Bình Tân, giá 1.85 tỷ

      1.85 tỷ 30 m2 61,67 triệu/m2
      - Nhà tôi 1 trệt 1 lầu đúc, đường trước nhà 4,2m, hẻm ô tô, đường thoáng, sạch sẽ, an ninh.- Nhà tôi có sổ hồng đầy đủ.- Hẻm không ngập.- Vô 1 sẹc đường...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 58 m2 tại Đường Phúc Xá - Phúc Xá - Ba Đình - Hà Nội, giá 10.2 tỷ

      10.2 tỷ 58 m2 175,87 triệu/m2
       + chính chủ chuyển chỗ ở, cần bán ngôi nhà 5 tầng, nội thất đầy đủ + DT 58 mét vuông, rộng 3,6m + Nhà 5 tầng khung cột bê tông...
      Đường Phúc Xá, Phường Phúc Xá, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 83 m2 tại Phường An Hải Tây - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 8.5 tỷ

      8.5 tỷ 83 m2 102,41 triệu/m2
      Chủ cần bán căn nhà tâm huyết+ Vị trí: đường Hà Đặc, Sơn Trà, Đà Nẵng+ Dt: 83m2+ Thiết kế 3 tầng, 3 phòng ngủ, đầy đủ công năng+ Vị trí cực kì trung...
      Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 48 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 48 m2 84,38 triệu/m2
      + Chú Bình Bộ Xây Dựng bán nhà về giữ từ đường ở Ba Vì, nhà gần phố, ngõ tương đối rộng thênh thang, MT rộng các PN đều có cửa sổ lớn thoáng sáng.+ Nhà...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 106 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Kim Đồng - 6 - Đà Lạt, giá 6.9 tỷ

      6.9 tỷ 106 m2 65,1 triệu/m2
      CẦN BÁN NHÀ SRXD - P6- DT 106m² - ngang 6m- nhà 1 trệt gồm 2pn- 2wc- Đường oto 10m - gần chợ gần trường.Giá 6,9 TỈ còn thỏa thuậnLH em 0916943166 Việt Anh.
      Đường Kim Đồng, Phường 6, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhà 5 tầng, 115 m2 tại Đường Linh Trung - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 115 m2 86,96 triệu/m2
      - Cần tiền cho con du học cần Bán nhà KHU PHÂN LÔ, Cách Chợ Linh Trung, Thủ Đức 200m, 115m², 5T, Hầm rộng, Nhà Đẹp Ở Ngay, Full NT gỗ.Mô tả: TK212N12- Nhà...
      Đường Linh Trung, Linh Trung

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Tân Kiểng - 7, giá 980 tr

      980 triệu 64 m2 15,32 triệu/m2
      Về quê bán ngay nhà 64 mét vuông,1 trệt 2 lầu,sổ hồng riêng,980tr,lê văn lương,tân kiểng,Q. 7,call ngay Hùng 0775069709/p>Giá TT 980tr đã bao gồm...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Kiểng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 40 m2 tại Phường Tân Phú - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3.3 tỷ

      3.3 tỷ 40 m2 82,5 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhà 3 tầng , diện tích sử dụng 120m² , nằm trong KDC hiện hữu , hàng xóm thân thiện , xác phú mỹ hưng , trung tâm Q. 7- Vị trí :...
      Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 36 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Hàng Bột - Đống Đa - Hà Nội, giá 5.5 tỷ

      5.5 tỷ 36 m2 152,78 triệu/m2
      TRUNG TÂM Q. ĐỐNG ĐA, NHÀ MỚI khôngONG, mới xây XONG, VẪN CÒN MÙI SƠN, GẦN CHỢ, TRƯỜNG HOC, CÔNG VIÊN, BV, NHÀ GA, BẾN TẦU ĐIỆN TRÊN CAO, TRẠM TRUNG CHUYỂN...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 48 m2 tại Đường Cầu Lạc Trung - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 48 m2 85,42 triệu/m2
      + Anh Nghĩa cán bộ Điện Lực bán nhà để chuyển sang căn biệt thự bên Long Biên , nhà nằm ở vị trí đẹp, yên tĩnh, ngõ sạch sẽ, thoáng sáng hàng xóm nhẹ...
      Đường Cầu Lạc Trung, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 35 m2 tại Phường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5.6 tr

      5.6 triệu 35 m2 0,16 triệu/m2
      + CHÍNH CHỦ - BÁN NHÀ- XUÂN ĐỈNH - PHẠM VĂN ĐỒNG - giá cực rẻ KHU VỰC - CHỈ 5xx tỉ. NHÀ ĐẸP TỰ XÂY CHẮC CHẮN, Ở LUÔN, CHỦ TẶNG nội thất đầy đủ - oto...
      Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!