Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.201 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà đẹp 40 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      Nhà tôi có căn nhà tại ngõ 63/30 lê đức thọ , nam từ liêm cần bán Thông số nhà DT 40 mét vuông xây 5 tầng Tầng 1 là phòng khách và...
      ngõ 63/30 lê đức thọ

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 55 m2 tại Phường Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 8.2 tỷ

      8.2 tỷ 55 m2 149,1 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên bán ngôi nhà 5 tầng xây rất tâm huyết ở Kim Mã 55m², ở vài năm, vẫn đẹp như mới, khách chỉ việc xách va li về ởVị trí nhà cực gần phố,...
      Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 36.7000007629395 m2 tại Phường 15 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.65 tỷ

      2.65 tỷ 36,71 m2 72,21 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 1 xẹt Bình Đức P. 15 Q. 8. Hẻm thông thoáng, gần chợ Vạn Nguyên💲𝐆𝐢𝐚́: 2.65 tỉ✅ 𝐃𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐢́𝐜𝐡 đ𝐚̂́𝐭 : 36.7m² (4.45m x 9.28m); DTSD:...
      Phường 15, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 36 m2 tại Đường Tả Thanh Oai - Tả Thanh Oai - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2.65 tỷ

      2.65 tỷ 36 m2 73,62 triệu/m2
      Nhà 4 tầng 1 tum ngõ 28 thượng phúc xã tả thanh oai, đi vào ngõ 28 thượng phúc đến ngã 4 rẽ phải, nó là 2 nhà cuối cùng bên tay phải DT trong bìa...
      Đường Tả Thanh Oai, Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 38 m2 tại Đường Nguyễn Thị Búp - Tân Chánh Hiệp - 12, giá 2.55 tỷ

      2.55 tỷ 38 m2 67,11 triệu/m2
      NHÀ 1T,2L,3 phòng ngủ,3 phòng vệ sinh, Q._12 hẻm xe hơi - Giá: 2ty550 đc: Nguyễn Thị Búp - P. Tân Chánh Hiệp, Q.12, Tp. Tp HCM DT :...
      Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 73 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.15 tỷ

      1.15 tỷ 73 m2 15,76 triệu/m2
      Mổ tim cho cháu bán nhà Nguyễn Tri Phương Q10 gần BV 73m2 - sổ hồng riêng ở liền.Nhà gần chợ tiện buôn bán hoặc cho thuê mặt bằng.- Nhà có sổ sang tên...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 50 m2, hướng Nam tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Tân, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 50 m2 55 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây, dọn vô ở ngay, ngay đầu Nguyễn Thị Tú, sổ hồng, hẻm xe hơi, DT >50m², giá 2 tỉ 750 còn thỏa thuận !!! (Giá Full)- DT...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 124,199996948242 m2 tại Đường ĐT 743 - Thuận An, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 124,2 m2 30,6 triệu/m2
      ngôi nhà phố gần vòng xoay An Phú, P. An Phú, TP Thuận AnNhà 3,8 tỉ TL - 124,2m² (ngang 5m). Thổ cư 100 phần trăm. 768sổ hồng. Hỗ trợ vay NH...
      Đường ĐT 743, Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà 37 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 37 m2 81,09 triệu/m2
      + Nhắc đến phố Lê Trọng Tấn là 1 trong những tuyến phố đẹp và trung tâm nhất Q. Hà Đông, nên đi lại cực thuận tiện. Nhà gần các trung tâm thương mại như...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 65.5 m2 tại Đường Linh Đông - Linh Đông - Thủ Đức, giá 7.2 tỷ

      7.2 tỷ 65,5 m2 109,93 triệu/m2
      Chủ đi nước ngoài, cần bán nhà căn biệt thự liên kế; đg Linh Đông, P. Linh Đông, Thủ Đức.DT: 65m­­2 (Ngang 4,5); Giá: 7,2 tỉ.Đường oto,...
      Đường Linh Đông, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 36 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 36 m2 108,34 triệu/m2
      Kẹt bán ngay nhà 4lau ngay khu dân cư Bình Lợi giá cực tốt mong gặp khách thiện chí-DT:3.6x10m-khu dân cư hiện hữu,hàng xóm thân thiện...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Phan Anh - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 940 tr

      940 triệu 60 m2 15,67 triệu/m2
      Cần tiền KD bán nhà 60 mét vuông,1 trệt 2 lầu,sổ hồng,940 tr, phan anh, bình trị đông, bình tân, Hùng 0775069709/p>DTCN 60 mét vuông nở hậu 1m,...
      Đường Phan Anh, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 32 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 2.15 tỷ

      2.15 tỷ 32 m2 67,19 triệu/m2
      Nhà sổ hồng riêng chính chủ đường Lê Trọng Tấn, 3 tầng, 2,58tỉ. + Nhà ngay Lê Trọng Tấn, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân.  DT: 4 x 8m2. + Kết...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 112 m2 tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 6.9 tỷ

      6.9 tỷ 112 m2 61,61 triệu/m2
      Bán Nhà Phạm Phú Thứ , P. 3 , Q. 6.DT 62 mét vuông (3.5x 18) diện tích sử dụng 112 mét vuông hẻm xe hơiGiá 6 tỉ 9 bớt lộc+ Kết cấu 1 trệt 3...
      Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 30 m2, hướng Đông tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 30 m2 62,67 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây 100 phần trăm, BTCT full 100 phần trăm- Vị trí ngay đường Lê Trọng Tấn Gần ngay Aeon Tân Phú, thuận tiện di chuyển qua Tân Phú,...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 51 m2, hướng Nam tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 3.15 tỷ

      3.15 tỷ 51 m2 61,77 triệu/m2
      - Nhà 3 tầng 3 mê K2,5m Điện Biên Phủ cách kiệt ô tô đậu đỗ 15m, cách đường chính tầm 70m- DT 51m2👉 Công năng gồm Phòng Khách, Bếp, 2 phòng ngủ...
      Đường Điện Biên Phủ, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 40 m2, hướng Tây tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Tân, giá 2.58 tỷ

      2.58 tỷ 40 m2 64,5 triệu/m2
      Nhà "MỚI XÂY", ngay Liên khu 4-5, 4 tấm, hẻm ô tô, Sổ riêng, Chính chủ, Giá chỉ 2 tỉ 580 còn thỏa thuận !!!!  - Kết cấu đổ đúc kiên cố 1 Trệt + 1...

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 47 m2 tại Đường Trần Cao Vân - Thanh Khê, giá 2.8 tỷ

      2.8 tỷ 47 m2 59,58 triệu/m2
      + mở bán NHÀ 3 TẦNG 3 MÊ - TRUNG TÂM THANH KHÊ- Vị trí nằm trên trục thẳng, cách biển 50m, có bãi đậu oto gần đó.+ đc: Kiệt 718 Trần Cao Vân=> DT: 47m²...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Tam Thuận, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!