Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 7.773 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng tại Đường Bông Sao - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 0 m2
      Nhà mới đón tết - đường Bông Sao - 4 tầng - 5 phòng ngủ + 3 toilet - sổ hồng riêng - hoàn công đủ - 3tỷ350.DT 24.2 mét vuông, DTS...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 30 m2 tại Đường Bạch Đằng - Bình Thạnh, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 30 m2 133 triệu/m2
      Siêu phẩm đường Bạch Đằng P. 24 hẻm vip, anh em bán phụ với nhé. Giá 3.99 tỉ thỏa thuận nhẹ.DT: 30m2.đc: 194/ Bạch Đằng, P24, Q. Bình Thạnh, Thành phố Hồ...
      194/, Đường Bạch Đằng, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Chiêu, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 50 m2 99 triệu/m2
      Góc nhỏ bình yên trong miền nhà đẹp.Hẻm ba gác đường Phạm Văn Chiêu, P. 14, Gò Vấp, Tp Thành phố Hồ Chí Minh.* KDC sạch sẽ - văn minh - dân trí cao.*...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 1 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 56 m2 70,54 triệu/m2
      bán nhanh nhà Nguyễn Văn Linh, Tân Thuận Tây, Q. 7. Giá 3,75 tỉ/56 mét vuông, liên hệ Như 0766 372 ***, còn TLDT 56 mét vuông (4x14)Kết cấu 1...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - Quận 3, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 60 m2 54,17 triệu/m2
      Kẹt vốn làm ăn bán nhanh nhà hẻm ôtô 60 mét vuông - giá (TL) - Đ. Nguyễn Thiện Thuật, P. 3, Q. 3 - Nhà ngộp đã có sổ mua bán sang tên thoải mái chính...
      Đường Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 22 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Diệu - 8 - Quận 4, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 22 m2 209,1 triệu/m2
      Bán nhà Q. 4 4 lầu khu tái Thiết Hoàng Diệu Q. 4.DT: Ngang 3m dài 7m sổ 22 mét vuông.DTSD: 77 mét vuông.Hiện trạng: 1 Trệt + 2 Lầu + Sân thượng...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 8, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 3 tầng, hướng Đông tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm 1886/33/.. Huỳnh Tấn Phát. Ngay trung tâm thị trấn Nhà bè (cách hẻm ô tô mươi bước chân).- DT: CN 68.5 m2 (6,2mx12m).- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu:...
      Hẻm 1886/33/, Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 55 m2 tại Đường Hòa Hảo - 4 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,22 tỷ

      3.22 tỷ 55 m2 58,55 triệu/m2
      BÁN NHÀ Hòa Hảo , F4 , Q10 -DT : 4 x 13,75 ( 55 mét vuông ) -Giá : 3 ti 220 ( còn thỏa thuận ) -Kết Cấu : 1 trệt 1 lầu , 2 PN , 2 nhà  toilet...
      Đường Hòa Hảo, Phường 4, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 30 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 15 - Tân Bình, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 30 m2 116 triệu/m2
      - Tân Bình bán nhà mới ở ngay, khu VIP P15, 2 tầng đúc, diện tích sử dụng 60 mét vuông nở hậu, nhỉnh 3 tỉ.- Nhà 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ,...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Cửu Vân - Bình Thạnh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 55 m2 57,28 triệu/m2
      Nhà Nguyễn Cửu Vân, P. 17, Bình Thạnh.DT: 5x11m, 1T 2L, 3 phòng ngủ 2 toilet.giá: 3.15 tỉ (thỏa thuận).sổ hồng sang tên ngay trong ngày.Gần chợ...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 61 m2 tại Đường Trần Quốc Toản - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,88 tỷ

      3.88 tỷ 61 m2 63,61 triệu/m2
      BÁN NHÀ Trần Quốc Toản , Q3 -DT : 4 x 15,5 = 61 mét vuông -Giá : 3 tỉ 880 ( còn thỏa thuận ) -Kết Cấu : 1 trệt 1 lầu , 2 PN , 2 nhà  phòng vệ ...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 1 tầng, 61 m2 tại Đường Tú Xương - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,44 tỷ

      3.44 tỷ 61 m2 56,4 triệu/m2
      BÁN NHÀ Tú Xương , Võ Thị Sáu , Q3 -DT : 4 x 15,5 = 61 mét vuông -Giá : 3 tỉ 440 ( còn thỏa thuận ) -Kết Cấu : 1 trệt 1 lầu , 2 PN , 2 nhà...
      Đường Tú Xương, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 58 m2 tại Đường Hoàng Dư Khương - 12 - Quận 10, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 58 m2 54,32 triệu/m2
      * Nhà hẻm 1 sẹc, cách MT đường Hoàng Dư Khương chỉ vài ngôi nhà, hẻm lớn 6m xe oto ra vào thoải mái. Gần trung học cơ sở CMT8.- DT: 58 mét vuông...
      Đường Hoàng Dư Khương, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đình Cẩn - Tân Tạo - Bình Tân, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 60 m2 56,67 triệu/m2
      Bán nhà 60 mét vuông hẻm 111 Đường Lê Đình Cẩn P. Tân Tạo Q. Bình Tân, DT ngang 4m dài 15m, nhà gồm 1 trệt 1 lầu, 2 PN, 2  toilet, phòng khách,...
      Hẻm 111 Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 1 tầng, 41 m2 tại Phố Bà Huyện Thanh Quan - 9 - Quận 3, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 41 m2 98,79 triệu/m2
      BÁN NHÀ Bà Huyện Thanh Quan , F9 , Q3 -DT : 3.8 x 11 ( 41 mét vuông ) -Giá : 3 tỉ 880 ( còn thỏa thuận ) -Kết Cấu : 1 trệt 1 lầu , 2 PN , 2 nhà...
      Đường Bà Huyện Thanh Quan, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 1 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 52 m2 58,66 triệu/m2
      BÁN NHÀ Nguyễn Đình Chiểu , F4 , Q3 -DT : 4 x 13 = 52 mét vuông -Giá : 3 tỉ 050 ( còn thỏa thuận ) -Kết Cấu : 1 trệt 1 lầu , 2 PN , 2 nhà...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 50 m2 98 triệu/m2
      Chủ hạ giá 1 tỉ bánh nhanh. giá 4.9 tỉ.Kết cấu nhà. Xây 1 trệt, 2 lầu, 4 PN, 4 vệ sinh.ô tô vào tận nhà, SHR hoàng công đủ.Nhà thật, hình thật, nhà mới...
      Đường 606, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 45 m2 tại Đường Trịnh Đình Thảo - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 45 m2 84,45 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán lỗ nhà Trịnh Đình Thảo P. Hoà Thạnh Tân Phú 45 mét vuông.- DT: Ngang 5m dài 9m.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu có sân thượng. 2 phòng ...
      Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.