Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 7.773 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng nhà shr 78 m2 tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 78 m2 46,16 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT đường LK 45 với MT đường 85. Nhà một trệt, hai lầu, sân thượng. Ngang 7m8, dài 10m. Giá 3,8 tỉ. Nhà sổ như trên hình. Chốt 3,6 tỉ có thỏa ...
      Đường Liên Khu 45, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, mặt tiền 5m tại Phường Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1/ đường Số 12 P. Bình Hưng Hòa Q. Bình Tân.- DT: 5.85m x 10m.- Hiện trạng 2 ngôi nhà cấp 4.- hẻm xe hơi 8m.- Vị trí kế Aeon Mall Tân Phú.- giá...
      Đường Số 12, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 2 tầng tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 0 m2
      Em Hoàng cảm ơn anh/chị đã tin tưởng lựa chọn và bấm vào xem tin đăng bên em Hoàng!- Thông tin & hình ảnh thật 100 phần trăm.đc: MT Hẻm Đường Trần...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
      B
      Chuyên Nhà Rẻ Quận 7 & Nhà Bè Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Dương Vương - Quận 5, giá 3,17 tỷ

      3.17 tỷ 40 m2 79,25 triệu/m2
      Do vỡ nợ bán nhà ở đường An Dương Vương, P. 9, Q. 5, TPSài Gòn, giá 3 tỉ 170 trDT: Ngang 4m x dài 10m.Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu mái đúc, có 3 PN, 4 WC,...
      Đường An Dương Vương, Phường 9, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 0 m2
      Chốt nhanh trước Tết có giá siêu mềm.Nhà mới - khu dân trí - ngay chợ.1/ Bình Trị Đông, P. BTĐ - Q. Bình Tân.Giá: 4.65 tỉ.DT: 5 x 12 (NH: 5.2m) CN:...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 3 tầng, 28 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 28 m2 156,43 triệu/m2
      Hiện đại - trẻ trung - năng động và luôn tươi mới.Nhà đẹp hẻm taxi đường Quang Trung - P. 11 - Gò Vấp - Tp. Sài Gòn.* KDC an ninh - cao ráo - sạch sẽ.* Chỉ...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m , giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 30 m2 140 triệu/m2
      Giảm 1 tỉ - nhà CMT8 - 4 tầng đẹp mê ly - chủ tặng đầy đủ nội thất.Nhà Cách Mạng Tháng Tám, P. 4, Tân Bình.DT 5 x 6m.+ KC: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 45 m2 97,56 triệu/m2
      GÒ VẤP P9 - 4 TẦNG HOÀNH TRÁNG - HẺM 1 TRỤC CÁCH MT 50M - ô tô CÁCH 2 ngôi nhà - GIÁ RẤT TỐT - CHỈ 4,390 tỉ GẤP BÁN.DT 5 X 9,5 ( SỔ CN 45 mét vuông...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đinh Bộ Lĩnh, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 32 m2 154,69 triệu/m2
      🌺 nhà mới ở ngay gần trường các cấp, ĐH Hutech🌺5 tầng, 5 PN🌺thông tứ tung 50m ra MT Đinh Bộ Lĩnh🌺nhà có cửa hậu nên rất thoáng mát, logia, sân...
      Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Tiểu La - 8 - Quận 10, giá 3,26 tỷ

      3.26 tỷ 56 m2 58,22 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ, Nguyễn Tiểu La, P8, Q10.Cách BV Nhi Đồng 1 cỡ 2p, đại học Kinh Tế 3p, khu dân cư.DT 56m²(4x14).1 trệt 2 lầu, 4 PN, 4  phòng vệ ...
      Đường Nguyễn Tiểu La, Phường 8, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 50 m2 tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - 7 - Quận 5, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 50 m2 62 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Bùi Hữu Nghĩa, P7 Q5.Gần trung học cơ sở Kim Đồng, cách BV Nhiệt Đới 2P.50m²(4x12.5)1 trệt 2 lầu logia, 4 phòng ngủ, 4 toilet.hẻm ...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường 7, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 65 m2 55,39 triệu/m2
      🍀CCG❤️NHÀ NGAY CHỢ BÌNH THÀNH, LIÊN KHU 4_5, DT: 65 mét vuông, TRỆT , LỮNG, 2P, 2 phòng vệ sinh ,🍀❤️ GIÁ NHỈNH 3TY ××××××××××××××××××× -Nhà...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 2 tầng, 56 m2 tại Đường Phùng Văn Cung - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 56 m2 74,11 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh nhà hẻm 1/ đường Phùng Văn Cung, P. 2, Phú Nhuận+DT: 4m x 14m/ 56m2+giá: 2 tỉ 370 tr ( còn thỏa thuận )+Kết cấu: 1 trệt 2 lầu...
      Đường Phùng Văn Cung, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 56 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 56 m2 66,97 triệu/m2
      Em Hoàng cảm ơn a/c đã tin tưởng lựa chọn và bấm vào xem tin đăng bên em Hoàng!- Thông tin & hình ảnh thật 100 phần trăm.đc: Hẻm đường Huỳnh Tấn Phát...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
      B
      Chuyên Nhà Rẻ Quận 7 & Nhà Bè Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 89 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Thị Mười - Quận 12, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 89 m2 51,69 triệu/m2
      + SIÊU PHẨM CHỈ một căn DUY NHẤT không CÓ CĂN THỨ 2 + HẺM 8M1 SẸC DƯƠNG CHỊ MƯỜI ĐƯỜNG 8M, oto NGỦ TRONG NHÀ + DT 4,5 X 22 98 mét vuông , 1 TRỆT 3...
      Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 63 m2 73,81 triệu/m2
      Em Hoàng cảm ơn a/c đã tin tưởng lựa chọn và bấm vào xem tin đăng bên em Hoàng!- Thông tin & hình ảnh thật 100 phần trăm.đc: hẻm ô tô đường Huỳnh...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      B
      Chuyên Nhà Rẻ Quận 7 & Nhà Bè Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 55 m2 86,37 triệu/m2
      HIẾM (55 mét vuông) 2 TẦNG LUNG LINH - QUANG TRUNG P. 8 - GÒ VẤP - NHỈNH 4tỉ.DT: 55 mét vuông ( 4 X 13.5 ) giá 4tỉ750. còn thỏa thuận. Nhà...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường 51 - Gò Vấp, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 36 m2 118,89 triệu/m2
      TẢN MẠN VỀ BÌNH YÊN - ẤP ÁM VÀ SANG TRỌNG Nhà đẹp hẻm ba gác Đường số 51, P. 14, Gò Vấp, Tp TP.HCM * Khu sạch sẽ - văn minh - dân trí cao* Chỉ 5 ph đến chợ...
      Đường 51, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.