Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 7.773 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà đất 2 tầng, 86 m2, mặt tiền 8m tại Đường Đặng Thùy Trâm - Bình Thạnh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 86 m2 54,66 triệu/m2
      Thông tin mô tả:+ Nhà mới kiên cố chắc chắn, kiến trúc hiện đại ngập tràn ánh nắng, nội thất đầy đủ cao cấp, sang trọng.+ DT: 5x17,2m (86m2) nhà vuông ...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, 68 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - An Phú Đông - Quận 12, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 68 m2 55,89 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà HXT ngay TL15 Q. 12.Nhà chính chủ có sổ hồng riêng - DT đất công nhận trên sổ: 68 mét vuông (Giá 3.8 tỉ - có thể thỏa ...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Phố Nguyễn Thiện Thuật, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 33 m2 127,28 triệu/m2
      + Bán nhà mới đẹp vào ở ngay.Nhà có logia, giếng trời cực kỳ thoáng mát.+ Chỉ nhỉnh 4 tỉ xí.+ 2 PN khép kín 3  phòng vệ sinh.+ gọi ngay Mai: 0909...
      Đường Nguyễn Thiện Thuật, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm 193/ đường Nguyễn Cư Trinh, P Nguyễn Cư Trinh Q. 1.- DT: 2.94m x 11.46m - DTCN: 33.7m2 - DT sàn: 61.7m2.(Chưa tính ~ sân 5m2 có thể dùng làm chỗ...
      Hẻm 193/, Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 52 m2 tại Đường Lê Lai - 3 - Gò Vấp, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 52 m2 83,66 triệu/m2
      Vị trí: sát Đường Lê Lai, P. 3, Gò Vấp.- DT: 52m.(5,8x9m)-Giá: 4tỷ350(có thể thỏa thuận)- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu. Phòng khách - 3 PN lớn - 4 nhà  phòng...
      Đường Lê Lai, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 48 m2 tại Đường Tân Thắng - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 48 m2 85,42 triệu/m2
      bán ngay NHÀ HẺM oto ĐỖ CỔNG -BỜ BAO TÂN THẮNG-F SƠN KỲ-TÂN PHÚ 50 mét vuông -2TẦNG -GIẢM SÂU CÒN 4TỶNGANG:4M 12M tiện ích xung quanh đầy đủ: siêu...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 15 - Tân Bình, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 0 m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán nhanh TRONG NĂM - XIN GỬI hOA HỒNG MÔI GIỚI 50 tr Cần vốn KD, Chính chủ cần bán nhà gần TTTM iêu thị Emart phan huy ích, Tân Bình, Tp ...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 48 m2 98,96 triệu/m2
      Lên sóng căn hẻm ô tô Quang Trung, P. 10.Vị tri ngay bên BV Hồng Đức cách ngã 5 tầm 500m.Giá 4,75 tỉ còn thỏa thuận.DT 4x12m xây dựng full.Gồm 2 PN 2 vệ...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 30 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà XVNT 3x10m, 1T 1L 4,7 tỉ TL chốt 4,5 tỉ ở ngay nhà mới 3 phòng ngủ 2 toilet. gọi ngay 0901 600 *** Phi Nguyễn.
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 4,34 tỷ

      4.34 tỷ 44 m2 98,64 triệu/m2
      - Bình Tân Hương Lộ 2 kế BV Bình Tân, 3 tầng, 44 mét vuông nở hậu, hẻm 5m thông, nhỉnh 4 tỉ.- Kết cấu: Nhà mới ở ngay, 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, Gồm...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 99 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 99 m2 46,47 triệu/m2
      + Vị trí ngay đầu đường 8 giao với QL1K.+ DT ngang 7m, dài 13m.+ pháp lí sạch, chính chủ 1 đời.+ Gồm nhà 1 trệt 1 lầu, cộng với 8 phòng trọ đang cho doanh...
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 9, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 60 m2 71,67 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 1 Trệt, 2 Lầu - DA RioCaSa Long Trường, TP. Thủ Đức.- Vị trí: bên cạnh chợ Long Trường + Nhà cách đường Nguyễn Duy Trinh 120m + Đối diện KĐT...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ao Đôi - Bình Tân, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 48 m2 93,34 triệu/m2
      Giá: 4 tỉ 480 tr thỏa thuận.Nhà / Ao Đôi, P. BTĐA, Bình Tân.DT: 4 x 12m nhà mới 100 phần trăm.Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng.Hẻm nhựa 6m ôtô vô nhà.
      Đường Ao Đôi, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 32 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - 9 - Quận 10, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 32 m2 131,25 triệu/m2
      DT 32 mét vuông 1 căn ra MT Lý Thái Tổ.Kết cấu: 3 tầng bê tông cốt thép chắc chắn, 3 phòng ngủ và 3 nhà vệ sinh.Hẻm trước nhà 3 mét, sổ...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt - 8 - Tân Bình, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 48 m2 95,84 triệu/m2
      Giảm 800tr, hẻm xe hơi Lý Thường Kiệt Tân Bình, 48 mét vuông, BTCT nhà mới, đẹp.+ Mô tả:- DT: 48 mét vuông (4 x 12m).- Kết Cấu 1 trệt 1 lầu,...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, 48 m2 tại Đường Dương Văn Dương - Tân Quý - Tân Phú, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 48 m2 97,92 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 4m Đường Dương Văn Dương, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.Vị trí: Hẻm 4m, cách MT 50m, khu dân trí cao, gần Tân Hương.DT: 4x12m.Hiện trạng: 1 trệt 4...
      Đường Dương Văn Dương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 34 m2 133,83 triệu/m2
      - Nhà ngang rộng 5m, 4 tầng đúc BTCT chắc chắn.- Xe tải đậu cửa, nhà hoàn công đầy đủ.- Ngay Lũy Bán Bích, Nguyễn Xuân Khoát, Cách Mạng, Độc Lập.- Cần bán ...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 2 tầng, 60 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 60 m2 57,5 triệu/m2
      Chính Chủ chuyển công tác nên bán, thích hợp khách mua ở cho gia đình nhiều thành viên, đầu tư, làm văn phòng, KD online.Tiện ích đầy đủ từ các siêu thị,...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.