Thông tin mô tả
Nhà mới 4 tầng dọn
+ Kết cấu: Nhà 4 tầng BTCT
+ Xung quanh toàn nhà cao tầng, dân trí cao.
+ 6 bức tranh sơn mỗi bức chủ mua trên 25
+ Vị trí: Khu vực sầm uất, cách chợ 100m,
+
- Xin
Giá: 4,6 Tỷ
Diện tích: 57 m2
Giá/m2: 80,70 Triệu/m2
734735
Mua bán
Nhà mới 4 tầng dọn
+ Kết cấu: Nhà 4 tầng BTCT
+ Xung quanh toàn nhà cao tầng, dân trí cao.
+ 6 bức tranh sơn mỗi bức chủ mua trên 25
+ Vị trí: Khu vực sầm uất, cách chợ 100m,
+
- Xin
Nhà Đất Tân Hưng
Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
980 triệu
62 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
3,85 tỷ
40 m2
Đường HOÀNG QUỐC VIỆT, Phú Thuận
5,4 tỷ
40 m2
Đường 49, Bình Thuận
6,3 tỷ
72 m2