Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 3.280 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 97 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 650 tr

      650 triệu 97 m2 6,71 triệu/m2
      SHR, thổ cư.Kết cấu nhà: trệt, 1 lầu, 4 PN, có PN trệt, sân trước rộng rãi.Đang cho thuê với dòng tiền 7,5tr/thVị trí có tiềm năng tăng giá theo Vành Đai 2,...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 52 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,14 tỷ

      3.14 tỷ 52 m2 60,39 triệu/m2
      Nhà : LÊ Văn Việt P.Tăng Nhơn Phú B Q.Thủ Đức- DT : 4,2m x 12,5m                 Công nhận: 52,5 m²-Kết Cấu : 1 trệt...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 48 m2 tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,93 tỷ

      2.93 tỷ 48 m2 61,05 triệu/m2
      Nhà giá siêu mềm: Kha Vạn Cân P.Linh Chiểu Q,Thủ Đức- DT:  48m² ( 4m x 12m )           Công Nhận: 48m²- Kết Cấu : 1 Trệt 1...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 61 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 61 m2 98,37 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà xây kiên cố để ở, nay đổi nhu cầu nên cần bán ngay.DT 61m² ngang 4.2m vuông đẹpKết cấu 3 tầng gồm 3 PN 3  toilet phòng...
      Đường Đình Phong Phú, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 51 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 51 m2 105,89 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí bán ngôi nhà cấp 4 sạch đẹp, KDC sầm uất bậc nhất Phước Long B, phù hợp mua ở hoặc giữ TS lâu dài.DT: 52 mét vuông ngang 4m ,nở...
      Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 64 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 650 triệu

      650 triệu 64 m2 10,16 triệu/m2
      - DT 64m² nhà 1 trệt 1 lầu 3 PN,2 nhà vệ sinh. - giá siêu mềm không thỏa thuận bớt giá. - cơ sở hạ tầng điện âm nước máy. -...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 70 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 70 m2 92,86 triệu/m2
      Chủ cần bán ngôi nhà tâm huyết, xây ở chắc chắn, thiết kế hợp lý, dọn vô ở ngay.DT 70 mét vuông, kết cấu 1 trệt 1 lầu gồm 3 PN, 3 toilet, có...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 97 m2 tại Đường 11 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 97 m2 60,83 triệu/m2
      Nhà  2 tầng,  97m² (4,4x21), 3 phòng ngủ hẻm ô tô , Đường số 11 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới).Hẻm thông, có sân để xe rộng...
      Đường 11, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 74 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 74 m2 75,68 triệu/m2
      🚨🏘️ NHÀ hẻm xe hơi CẠNH VẠN PHÚC CITY 74 mét vuông CHỈ 5.6tỉ ĐS 2, QL13 GẦN CC URBAN, trung tâm thương mại GIGAMALL📐 DT: 74 mét vuông...
      Đường Số 2, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 52 m2, hướng Tây tại Đường 40 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 52 m2 167,31 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG 40 HIỆP BÌNH CHÁNH - KHU PHÂN LÔ ĐIỆN ÂM - đầy đủ nội thất CAO CẤP📍 Vị trí đắc địa: Đường 40, P. Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức. Nhà nằm...
      45 Đường 40, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 130 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 130 m2 65,39 triệu/m2
      Cần bán nhà tại đường 53, P. Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức, vị trí gần chợ Hiệp Bình, KDC đông, tiện ích đầy đủ.Nhà nằm trong khu đường 53 Hiệp Bình Chánh Thủ...
      Đường Số 53, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 90 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Cây Keo - Tam Phú - Thủ Đức, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 90 m2 116,67 triệu/m2
      🏡 Thông tin chi tiết ngôi nhà:• 📍 Vị trí: hẻm xe hơi đường Cây Keo, TP. Thủ Đức• 🏗 Kết cấu: ngôi nhà phố 3 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại• 📐 DT...
      38B17 Đường Cây Keo, Phường Tam Phú, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 196 m2, hướng Đông-Bắc tại Thủ Đức, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 196 m2 94,39 triệu/m2
      Cần bán nhà tại hẻm 25 đường số 9, P. Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức,Hẻm 25 thông ra đường Đinh Thị Thi, sát bên khu dân cư Vạn Phúc.DT: 8.4m x 27m...
      25/10 Đường Số 9, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 67 m2, hướng Tây-Nam tại Đường 10 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 67 m2 100 triệu/m2
      Nhà chủ mới xây do chuyển công tác chưa ở, đường số 10 Linh Xuân Thủ Đức cũ , nay là P. Linh Xuân mới.DT: 67  mét vuông (4x16,7). 4 phòng ngủ,...
      Đường 10, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 92 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 92 m2 68,48 triệu/m2
      👉 Vị trí:  Khu vực an ninh, sát chợ, siêu thị, trường học, hẻm ô tô📐 DT: 96m²🏗 Kết cấu: Nhà 1trệt 1 lầu, 2  phòng ngủ rộng✨ Nổi bật: Sổ...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 70 m2 tại Đường Kha Vạn Cân - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 70 m2 94,29 triệu/m2
      📐 DT: 70m2🏗 Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 3  phòng ngủ.👉 Vị trí: MT Khu KD sầm uất, ngay GigaMall, ngay Vòng Xoay Bình Lợi👉 Phù hợp: Ở, KD ngay📞 Thành -...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 373 m2 tại Đường Võ Văn Ngân - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 31 tỷ

      31 tỷ 373 m2 83,11 triệu/m2
      Bán nhà sân vườn số 51/2/27 đường số 10 KP4 - P. Lình Chiểu, TP Thủ Đức, TP Sài Gòn vào hẽm xe 4 bánh, yên tịnh, gần trường học, khu TM...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 98 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 98 m2 54,09 triệu/m2
      Hẻm thông 5 mét,  đường  số 8 Linh Xuân Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).Dãy nhà trọ  đang khai thác, gồm 1 kios, 7 phòng trọ có cổng...
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Giá nhà Thủ Đức là yếu tố hàng đầu mà cả người mua, người bán đều quan tâm

      Giá mua bán nhà tại Thủ Đức luôn là một trong những yếu tố hàng đầu được khách hàng quan tâm khi đầu tư vào bất động sản Quận Thủ Đức nói riêng và bất động sản TP Hồ Chí Minh nói chung. Bởi vì:

      • Đối với người bán: Việc định giá bán nhà đất Thủ Đức hợp lý, không quá cao cũng không quá thấp so với mặt bằng giá chung của thị trường sẽ góp phần thúc đẩy quá trình bán nhà nhanh chóng, tiết kiệm thời gian và công sức, nhất là đối với những ai đang cần bán gấp.

      • Đối với người mua: Tham khảo giá bán nhà tại Quận Thủ Đức sẽ giúp người mua nắm được mức giá chung của thị trường nhà đất hiện nay. Từ đó, người mua tự tin hơn trong quá trình thương lượng, đàm phán giá mua nhà tại Quận Thủ Đức, tránh trường hợp bị mua “hớ”.

      Cách định giá nhà Thủ Đức chính xác nhất dành cho người mua

      Định giá nhà đất chính xác là một vấn đề khó khăn đối với người mua nhà, đặc biệt trong thời kỳ bất động sản biến động và có nhiều mức giá khác nhau như hiện nay. Dưới đây là cách định giá bán nhà tại Thủ Đức chính xác nhất để bạn tham khảo.