Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 7.773 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 100 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Nhà cần bán ngay chợ Bình tr, P. Hiệp Bình chánh, TP Thủ Đức, Dt : 5.15 x 20m, 1L, 3 phòng ngủ, 2Vs, giá: 3 tỉ.Dt : 5.15 x 20m, 1L, 3 phòng ...
      Đường Số 6, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 25 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 25 m2 159,6 triệu/m2
      Chính chủ bán lỗ gấp ngôi nhà ở HXT 7m đường Nguyễn Hồng Đào, P. 14, Q. Tân Bình. Hẻm thẳng đẹp cách MT đường 50m, hẻm thông Bàu Cát 1, xe tải, oto đi vi...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 63 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 63 m2 69,05 triệu/m2
      nhà mặt tiền Q12 - Hà Huy Giáp - giáp Gò Vấp - 1 trệt 4 lầu 6 phòng ngủ - ngộp bank - gấp bán 4,350 tỉ.DT 4x16 (sổ CN 63m2 DT sàn 243m2) giá 4,350...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hiệp Phú - Quận 9, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 50 m2 79 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà vì để trả nợ NH.- Nhà hiện đang là nhà 2 tầng chủ đang ờ, nhà xây dựng chắc chắn, gồm 3 PN 2  toilet, phòng khách và...
      Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 3m tại Phường 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 0 m2
      ngôi nhà tuyệt đẹp nhân dịp đón xuân.Đúc BTCT 2 lầu.Bán ngôi nhà có 1 0 2 vị trí đẹp ngay Quang Trung vào 100m.DT: 3,5 x 11,5m XD 3,5 x 9,10m đúc BTCT 2...
      Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 3 tầng, 24 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 24 m2 162,5 triệu/m2
      Nhà HXT 6m Nguyễn Hồng Đào, P. 14, Tân Bình.- DT CN đủ 5x4,8 = 24m2 - nhà xây dựng 1 trệt 2 lầu đúc BTCT kiên cố, gồm 2 phòng ngủ, 3 nhà vệ ...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 48 m2 tại Đường Thiên Phước - 9 - Tân Bình, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 48 m2 67,71 triệu/m2
      Chủ kẹt vốn KD cần bán ngay nhà Thiên Phước, P. 9, Tân Bình.+ DT: 48m2/ 4m x 12m.+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 4 phòng ngủ 4 toilet, phòng khách, bếp,...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 60 m2 70 triệu/m2
      - Bán nhà 3 lầu.Hẻm 1422 Huỳnh Tấn Phát, P. Phú Mỹ, Q. 7, TPThành phố Hồ Chí Minh.- DT: 4 x 15m, SHR hoàn công.Kết cấu 1 trệt 2 lầu đúc sân thượng móng...
      Hẻm 1422, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 0 m2
      Bán nhà đường QL 13, P. Hiệp Bình Phước.- Đường nhựa oto.- Nhà 1 trệt 2 lầu, 3 PN, 1 phòng thờ, 4  nhà vệ sinh. Thiết kế hiện đại, sang trọng.- Nhà...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 45 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 45 m2 104,45 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô 7m thông Đường Số 18, gần chợ Phạm Đăng Giảng, trường cấp 1,2,3 bán kính 200m đầy đủ tiện ích.- đc: Đường Số 18, P. Bình Hưng Hòa, Q....
      Đường Số 18, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 3 tầng, 60 m2 tại Đường Âu Cơ - Tân Thành - Tân Phú, giá 3,47 tỷ

      3.47 tỷ 60 m2 57,84 triệu/m2
      bán nhanh nhà Âu Cơ Q. Tân Phú, DT 60 mét vuông giá 1 tỉ 450, sổ hồng.+ DT: 60 mét vuông (6x10).+ Giá: thương lượng.+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu,...
      Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 2 tầng, 62 m2, mặt tiền 98m tại Đường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 62 m2 75 triệu/m2
      NHÀ bán ngay 1/ TẤN QUÝ -TÂN PHÚ- Giá -6tỉ 1 thỏa thuận mạnh DT-4*14 trệt 4 lầu HXT - lớn nhà đẹp Chủ tâm huyết với ngôi nhà này nay hết duyên Nên cần ra...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 43 m2 102,1 triệu/m2
      Vị trí: Gần ST lotte, chợ An Nhơn, gần các đường Nguyễn Oanh, Nguyễn Văn Lượng, Phan Văn Trị, Quang Trung, Nguyễn Kiệm, Phạm Văn Đồng thuận tiện đi lại các...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 70 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      hẻm ô tô khu Bốn Xã - ở ngay - 70m2 - 3 phòng ngủ - ngang 5m - 4.2 tỉ.- Ngay khu Bốn Xã, sát Tân Phú, gần Chợ Bình Long, đường Nguyễn Sơn, Văn...
      Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 1 tầng, 40 m2 tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 40 m2 93,75 triệu/m2
      bán nhanh NHÀ hẻm ô tô -ĐƯỜNG TÂN KỲ TÂN QUÝ-F TÂN QUÝ-TÂN PHÚ ô tô NGỦ TRONG NHÀ 40 mét vuông -2TẦNG -3tỉ 75Ngang:4M 9M 5 đi bộ tới AEON + chợ...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 51 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 51 m2 95,89 triệu/m2
      + hotline Nhung 0369 076 ***.+ DT: 51 mét vuông; ngang 5m.+ Kết cấu: 2 tầng gồm phòng khách, 2 PN, bếp, sân phơi.+ Hẻm rộng thông các tuyến, sạch sẽ.+...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 56 m2 tại Đường Phùng Văn Cung - 3 - Phú Nhuận, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 56 m2 63,93 triệu/m2
      Cần vốn, bán ngôi nhà phố vừa xây, đã hoàn công.Vị trí: Phùng Văn Cung, 3 ph ra Phan Đăng Lưu, 5 ph ngã 4 Phú Nhuận. Đầy đủ tiện ích xung quanh.DT: 4,5...
      Đường Phùng Văn Cung, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 4 - Quận 3, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 56 m2 58,04 triệu/m2
      Bán nhà đẹp ngay trung tâm Q. 3 - 30m ra MT - Nguyễn Đình Chiểu - P. 4, Q. 3.+ DT: 4m x 14m/ 56 mét vuông.+ giá chỉ: (còn TL).+ Nhà 1 trệt, 1 lầu, sân...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.