Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 227 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 60 m2 103,34 triệu/m2
      - Kết cấu 1 trệt 1 lầu 3 PN khép kín, không gian phòng khách nhà bếp rộng rãi.,- Có PN dưới tầng một cho người già. ,- Nhà đc ốp sàn, cầu thang, trần nhà,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bình Thạnh HXH tránh khu đồng bộ cách phạm văn đồng 50m - 3 tầng 5*12 hơn 8 tỷ

      8.81 tỷ 60 m2 146,67 triệu/m2
      Bình Thạnh hơn 8 tỷ hiếm có nhà như này- Hẻm xe hơi tránh- Cách Phạm Văn Đồng 50 mét- Cách sân bay 10 phút- Cách quận 1 chỉ 10 phút- Khu đồng bộ toàn nhà...
      Đường Đường Phan Văn Trị, Phường Phường 11, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

8.81 tỷ 60 m2 146,67 triệu/m2

8.81 tỷ 60 m2 146,67 triệu/m2

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 64 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 1,02 tỷ

      1.02 tỷ 64 m2 15,94 triệu/m2
      TL nhà đường Phan Văn Trị, BT, gần chợ Cây Thị DT 69m2 NH 1m sổ riêng - DTCN 64m2 (4*16m) nở hậu 1m.- Giá : 1 tỉ 020 còn thương lượng.- Nhà đẹp ở liền,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 14, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 64 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 64 m2 18,29 triệu/m2
      Đầu tư thua lỗ bán nhanh nhà đường Phan Văn Trị P. 11, Q. Bình Thạnh 64 mét vuông - call ngay Lâm - DTCN 64 mét vuông, ngang 4m dài 16m,...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 56 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Bình Thạnh, giá 890 tr

      890 triệu 56 m2 15,9 triệu/m2
      Đáo hạn NH bán ngay ngôi nhà ba mẹ để lại đường Phan Văn Trị, kế bên chợ Bà Chiểu - sổ hồng riêng - XDTDHiện trạng 1 trệt 1 lầu, còn khá mới, dọn đồ vào...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 59 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 14 - Bình Thạnh, giá 840 triệu

      840 triệu 59 m2 14,24 triệu/m2
      TL nhà đường Phan Văn Trị, BT, gần chợ Cây Thị DT 59 mét vuông NH 1m sổ riêng - DTCN 59 mét vuông (4.5*14.3m) nở hậu 1m không dính quy hoạch.-...

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 950 triệu

      950 triệu 65 m2 14,62 triệu/m2
      Vỡ nợ cần bán nhanh nhà Đ. Phan Văn Trị, Q.Bình Thạnh , DT 65m², giá 950tr, sổ hồng riêng,- DT: ngang 4m dài 16m (65m²), hẻm ô tô- Kết cấu: Nhà 1 trệt...

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 61 m2 tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 61 m2 20,5 triệu/m2
      Nhà 1 tầng - hẻm ô tô - 60m2 - 1 tỉ250 tr cần bán ngay trong tuần.- Đường Phan Văn Trị, Bình Thạnh.- DT: 61m2 (5x12,2m).- Giá có thỏa thuận cho khách...

      Bán nhanh nhà sổ riêng 58 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phan Văn Trị - 14 - Bình Thạnh, giá 750 tr

      750 triệu 58 m2 12,94 triệu/m2
      Vỡ nợ cần bán ngay nhà Đ. Phan Văn Trị, Q.Bình Thạnh , DT 58m², giá 950tr, sổ hồng- DT: ngang 4m dài 14m (58m²), hẻm xe hơi- Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu 2...

      Bán nhà 62 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 815 tr

      815 triệu 62 m2 13,15 triệu/m2
      liên hệ Đông 0799-218-176 bán ngay nhà Phan Văn Trị 62 mét vuông/ 815tr, gần chợ Cây Điệp, BV Gia Định- sổ hồng riêng👉 Kết cấu: Trệt, 1 lầu, BTCT...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 62 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh, giá 815 tr

      815 triệu 62 m2 13,15 triệu/m2
      gọi ngay Đông 0799218176*Qua Mỹ sống bán ngay nhà Phan Văn Trị 62 mét vuông/ 815tr, gần chợ Cây Điệp, BV Gia Định👉 Kết cấu: Trệt, 1 lầu, BTCT chắc...

      Bán gấp nhà đất 56 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 890 triệu

      890 triệu 56 m2 15,9 triệu/m2
       A Thịnh : 0795684864 💥 Ngộp bank bán ngay ngôi nhà Phan Văn Trị, P5, BT, giá rẻ 56m², 890tr sổ hồng riêng Hiện trạng 1 trệt 1 lầu, còn khá...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 66 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 66 m2 140,91 triệu/m2
      - Vị trí: Phan Văn Trị P11 Bình Thạnh.,- DT khuôn đất: 66 mét vuông, công nhận 48 mét vuông (5.7x9), DTS 160 mét vuông.,- Kết cấu: 1 trệt...

      Cần bán nhà sổ riêng 66 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,07 tỷ

      9.07 tỷ 66 m2 137,4 triệu/m2
      -Ngộp quá xử lý NH nên bán BThự mini 5lau ngay Phan Văn Trị,BThanh-DT:66m-hẻm xe hơi 8m chạy thoải mái-Nhà đẹp,thoáng,căn hộ góc nên luôn có cửa sổ lấy...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 60 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 5.4 tỷ

      5.4 tỷ 60 m2 90 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, dân trí cao, hẻm ô tô KIA tới nhà- liên kế Phạm Văn Đồng - siêu thị Emart Phan Văn Trị,- Chỉ 5 ph đến sân bay và vào trung tâm TP- Nhà...

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 62 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh, giá 915 triệu

      915 triệu 62 m2 14,76 triệu/m2
      hotline Đông 0799-218-176 bán nhanh nhà Phan Văn Trị 62m²/ 915tr, gần chợ Cây Điệp, BV Gia Định- sổ hồng👉 Kết cấu: Trệt, 1 lầu, BTCT chắc chắn,...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!