Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 227 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 40 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 2,54 tỷ

      2.54 tỷ 40 m2 63,5 triệu/m2
      Lại tiếp tục là siêu phẩm giá cực tốt ở Đường Phan Văn Trị, P. 11, Bình Thạnh.- Giá: 2.54 tỉ.- DT: Ngang 4m X dài 10m ( Tổng 40 mét vuông ). hẻm ô ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 63 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      Lâu lâu lên ngôi nhà hiếm ngang 7m dài 9 vuông vắn - Nhà đang chia làm 2 căn cho thuê + Đã cho thuê một căn 10 tr+ Căn còn lại để trống- Cách hẻm ô tô...

      Nhà hiếm có ngang 7*9 chia 2 căn nhà dòng tiền 17tr/th gần hxh quay đầu đối diện ĐH Văn Lang chỉ 5.

      5.95 tỷ 63 m2 94,45 triệu/m2
      Lâu lâu lên căn nhà hiếm ngang 7m dài 9 vuông vức chỉ 5.95 tỷ- Nhà đang chia làm 2 căn cho thuê + Đã cho thuê 1 căn 10 tr+ Căn còn lại để trống- Cách...
      Đường Đường Phan Văn Trị, Phường Phường 11, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 65 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 65 m2 73,08 triệu/m2
      Bán Nhà hẻm xe hơi Phan Văn Trị (4x16) Có 7 Phòng Cho Thuê Gần EMART, đại học Văn Lang Chỉ Nhỉnh 4 tỉ+ Nhà đang có 7 phòng cho thuê, oto tới cổng+ Gần...

      P11 Bình Thạnh 62m2 CN không quy hoạch cho thuê 22tr/th HXH 7 chỗ tới cổng chỉ hơn 4 tỷ

      4.8 tỷ 62 m2 77,42 triệu/m2
      HẺM XE HƠI BÌNH THẠNH - CẦU BĂNG KY - PHAN VĂN TRỊ - NƠ TRANG LONG - TRẦN QUÝ CÁP - DT TO GIÁ NHỎ - CHỦ CHÀO 4.8 TỶ - ,Hẻm Nơ Trang Long 62m2 nhà 2...

      Xe hơi ngủ trong nhà - 4 tầng BTCT - 4*14 - 5pn khu nội bộ Phan Văn Trị nhỉnh 8 tỷ

      8.81 tỷ 58 m2 151,73 triệu/m2
      59M2 - HẺM XE HƠI VÔ NHÀ P11 Bình Thạnh - 4 TẦNG - CHỈ NHỈNH 8 TỶ - Diện tích 58m2 ngang 4*14- Kết cấu: trệt 2 lầu sân thượng.- Gồm: 5 phòng ngủ, 1...

      Cần bán gấp căn nhà riêng 66 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 66 m2 133,34 triệu/m2
      -Kẹt NH quá giảm 1ty bán gấp căn biệt thự mini 5lau ngay Phan Văn Trị -DT:66m -Vị trí căn hộ góc rất đẹp,thoáng,cửa kính xung quanh -Nhà...

      Bán nhà 2 tầng, 31 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 31 m2 100 triệu/m2
      Nhà 3,1 tỉ, Phan Văn Trị, Bình Thạnh, giáp với hầu hết các tuyến đường ra các Q. trung tâm .+ DT: 30m², 1 trệt 1 lầu, hoàn công đầy đủ . Tầm giá 3 tỉ khó...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 59 m2 tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 1,01 tỷ

      1.02 tỷ 59 m2 17,21 triệu/m2
      - Nhà 1T, 1L - ở liền trong ngày - 3  phòng ngủ, 2 toilet, 1PK, 1pb.- Giá 1.015 tr thương lượng. Bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 59m²,...

      Nhà nát gần 100m2 ngang 4.5*21 cách MT Phan Văn Trị -BT chỉ 10m nhỉnh 9 tỷ

      Thỏa thuận 98 m2
      Nhà nát gần 100m2 ngang 4.5*21 cách MT Phan Văn Trị -BT chỉ 10m nhỉnh 9 tỷ- Vị trí đắc địa gần chợ Bà Chiểu- về quận 1 chỉ 10 phút- Hẻm sạch sẽ, dân trí...
      Đường Đường Phan Văn Trị, Phường Phường 14, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 62 m2, hướng Đông tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh, giá 915 tr

      915 triệu 62 m2 14,76 triệu/m2
      Mô tả:👉 Kết cấu: Trệt, 1 lầu, BTCT chắc chắn, 3 phòng ngủ (dưới nhà có  phòng ngủ dành cho người lớn tuổi), 2 toilet, phòng làm việc,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 101 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 101 m2
      Hẻm nhựa hiện hữu 8m cách MT chỉ 20m - 101m² nhà nát ngang 4.5/7 dài 20 nhỉnh 11 tỉMô tả- DT : 4.5 nở hậu 7.1 dài 20 thực tế 101m² công nhận 96m²-  Kết...

      Hẻm nhựa hiện hữu 8m cách MT chỉ 20m - 101m2 nhà nát ngang 4.5/7 dài 20 nhỉnh 11 tỷ

      Thỏa thuận 101 m2
      Hẻm nhựa hiện hữu 8m cách MT chỉ 20m - 101m2 nhà nát ngang 4.5/7 dài 20 nhỉnh 11 tỷMô tả- Diện tích : 4.5 nở hậu 7.1 dài 20 thực tế 101m2 công nhận 96m2-...

      Sở hữu ngay nhà đẹp 101 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 101 m2 113,87 triệu/m2
      bán nhanh P11, BÌNH THẠNH DT 101 mét vuông Nở hậu- hẻm ô tô TRÁNH ✅ DT 101/96 mét vuông (N 4,5m/nở 7m x D 20m) nhà c4, tiện xây mới....

      Cần bán nhà 66 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 66 m2 134,85 triệu/m2
      -Ngộp NH Tôi bán ngay nhà 5lau,Phan Văn Trị,BThanh-DT:66m-4 phòng ngủ,3WC-hẻm xe hơi đậu trước nhà thoải mái-Kiến trúc sư tâm huyết thiết kế nhà...

      Bán nhanh nhà đẹp 110 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 14 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 110 m2 80,91 triệu/m2
      Từ hơn 11 tỉ về 8.9ty - 110 mét vuông Phan Văn Trị -Bình Thạnh- Gần ngã 4 Phan Văn Trị- Nơ trang long cách một căn ra MT- DT: 5x21 nở hậu 6.2m công...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 14, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Từ hơn 11 tỷ về 8.9ty - Cách Mặt tiền chỉ 10 mét - 110m2 ngang 5m Phan Văn Trị -Bình Thạnh

      Thỏa thuận 110 m2
      Từ hơn 11 tỷ về 8.9ty - 110m2 Phan Văn Trị -Bình Thạnh- Gần ngã tư Phan Văn Trị- Nơ trang long cách 1 căn ra mặt tiền- Diện tích: 5x21 nở hậu 6.2m công nhận...

      Trung tâm Bình Thạnh lô góc 80m2 lô góc ngang 5.7*15 vuông nhà 2 tầng gỗ xịn nhỉnh 6 tỷ

      6.2 tỷ 60 m2 103,34 triệu/m2
      - Kết cấu 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ khép kín, không gian phòng khách phòng bếp rộng rãi.,- Có phòng ngủ dưới tầng trệt cho người già. ,- Nhà được ốp sàn, cầu...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!