Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 134 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - Thượng Thanh - Long Biên, giá 22,8 tỷ

      22.8 tỷ 134 m2 170,15 triệu/m2
      SIÊU PHẨM HIẾM - MẶT PHỐ LỚN- NGÔ GIA TỰ- VỈA HÈ ĐÁ BÓNG - NHÀ Ở & KD KHAI THÁC DÒNG TIỀN DT114m2 MT3.7/6 GIÁ 22.8 tỉ Mô tả:❣️Vị trí mặt phố Ngô Gia Tự đoạn...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 20 tỷ

      20 tỷ 55 m2 363,64 triệu/m2
      Bán nhà - mặt phố - Lạc Long Quân - có hầm - vỉa hè rộng - KD - văn phòng - có ô chờ thang máy.- Lạc Long Quân 55m2, 4 tầng, MT 3.5m, 20 tỉ Tây Hồ.-...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 9 tầng, 140 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Thái Tông, giá 70 tỷ

      70 tỷ 140 m2 500 triệu/m2
      Bán tòa nhà mặt phố khu Trần Thái Tông, Duy Tân DT 140 mét vuông, MT 8m xây 9 tầng mới tinh thiết kế thông sàn nhà có đầy đủ PCCC, khu vực nhiều tòa...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ô Cách - Việt Hưng - Long Biên, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 66 m2 128,79 triệu/m2
      + Nhà 3 tầng kiên cố, MT gần 5m, tọa lạc tại khu phố KD nhịp sống sôi động ngày đêm. Nhà còn mới, thiết kế hợp lý.+ DT 66m2 MT 4,7m.+ Hiện đang cho thuê KD...
      Đường Ô Cách, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 83 m2 tại Phố Thái Thịnh - Láng Hạ - Đống Đa, giá 41 tỷ

      41 tỷ 83 m2 493,98 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc mặt phố siêu hiếm MT 8,5m sổ vuông A4 tương lai building 9 tầng KD đỉnh cao.- Vị trí nhà mặt phố lô góc không thể đẹp hơn 1 mặt phố, 1 mặt...
      Phố Thái Thịnh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 9 tầng, 266 m2, mặt tiền 9m tại Đường Hoàng Ngân - Cầu Giấy, giá 120 tỷ

      120 tỷ 266 m2 451,13 triệu/m2
      Bán toà nhà văn phòng trung tâm Q. cầu giấy đường 2 chiều oto dừng đỗ 2 thang máy kdvpDT 266  mét vuông x 9 tầng có hầm, 2 thang máy, MT 9,6 m, giá...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 195 m2, mặt tiền 8m tại Phố Phù Đổng Thiên Vương, giá 99 tỷ

      99 tỷ 195 m2 507,7 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Phù Đổng Thiên Vương Q. Hai Bà Trưng 195 mét vuông MT 8m 3 tầng KD sầm uất, xây căn biệt thự ở sướng.Vị trí đắc địa hiếm nhà bán,...
      Phố Phù Đổng Thiên Vương, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 500 m2, mặt tiền 18m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 65 tỷ

      65 tỷ 500 m2 130 triệu/m2
      - Thửa nhà đất mặt phố Lĩnh Nam vô cùng tiềm năng sau khi mở đường 40m.- Nhà đất.- 500 mét vuông, DT cực lớn.- MT 18m cực rộng.- Vị trí đẹp, đầy đủ...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      Chính chủ bán nhà MP Kim Ngưu nhà còn mới oto vào nhà vỉa hè lô góc.KD mọi ngành nghề cần bán nhanh.
      Đường Kim Ngưu, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 4 tầng, 120 m2 tại Phố Nam Tràng - Trúc Bạch - Ba Đình - Hà Nội, giá 45,3 tỷ

      45.3 tỷ 120 m2 377,5 triệu/m2
      chính chủ định cư nước ngoài cần bán ngôi nhà mặt phố khu vực Nam Tràng, Ba Đình, gần hồ Trúc Bạch. Nhà thuộc khu vực cực kỳ đông đúc khách nước ngoài đặc...
      Phố Nam Tràng, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 3m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 31 tỷ

      31 tỷ 58 m2 534,49 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Xã Đàn, Đống Đa, thành phố Hà Nội 58 mét vuông - 5 tầng - 31 tỉ - Cho thuê 80tr/tháng.call ngay: A lộc 0966 182 ***- sp...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 7 tầng, 94 m2, mặt tiền 6m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 54 tỷ

      54 tỷ 94 m2 574,47 triệu/m2
      + Mặt phố Đống Đa, Xã Đàn, 7T KD, thang máy.+ Vị trí trung tâm Q., KD đa dạng các mặt hàng làm văn phòng, phòng khám, spa, NH...+ Vị trí đẹp, gần ngã 4 Nam...
      Phố Xã Đàn, Phường Trung Phụng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 45 m2 tại Đường Cù Chính Lan - Thanh Xuân, giá tốt

      Thỏa thuận 45 m2
      Bán nhà mặt phố Cù Chính Lan. Ô tránh nhau, KD sầm uất nhàu đêm. Nhà thiết kế hiện đại 7 tầng thang máy, chủ tặng toàn bộ nội thất sịn sò.DT 45 mét ...
      Đường Cù Chính Lan, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 23,3 tỷ

      23.3 tỷ 50 m2 466 triệu/m2
      Mặt phố Nghĩa Tân - Tô Hiệu - 7 tầng thang máy - nội thất xịn - kết hợp ở và cho thuê shop.DT: 50 mét vuông MT 4,5m.Giá 23 tỉ 3.- Mạt phố KD sầm uất...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 150 m2, mặt tiền 6m tại Đường Vũ Trọng Khánh - Mỗ Lao - Hà Đông, giá 48 tỷ

      48 tỷ 150 m2 320 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Vũ Trọng Khánh - Hà Đông - TP Hà Nội.- Phố rộng và trung tâm nhất Hà Đông cũng như TP Hà Nội, KD hay ở đều miễn bàn.- miếng đất 150m2,...
      Đường Vũ Trọng Khánh, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Phố Nguyễn Văn Tố - Hoàn Kiếm, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 55 m2 536,37 triệu/m2
      cực hiếm - MẶT PHỐ CỔ VÍP - NGUYỄN VĂN TỐ - HOÀN KIẾM - KD - NHÀ CỰC ĐẸP - KD SẦM UẤT.,- Nguyễn Văn Tố 55m, 4 tầng, MT 3.5m, 29.5 tỉ Hoàn Kiếm - bìa đỏ...
      Phố Nguyễn Văn Tố, Phường Cửa Đông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 1 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân, giá 32,8 tỷ

      32.8 tỷ 120 m2 273,34 triệu/m2
      bán ngay nhà mặt phố Tô Vĩnh Diện, Thanh XuânDT 120m ( nhà cấp 4), mt 6mgiá 32.8 tỉ💥💥💥NHÀ MẶT PHỐ VÍP TRUNG TÂM Q. THANH XUÂN- HAI MT THÔNG SỐ VÀNG -...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 8 tầng, 112 m2 tại Phố Linh Lang - Cống Vị - Ba Đình, giá 50 tỷ

      50 tỷ 112 m2 446,43 triệu/m2
      + Bán toà nhà mặt phố Linh Lang, khu vực trung tâm Q. Ba Đình, gần Lotte, khu phố người Nhật - Hàn.+ DT 112 mét vuông, thiết kế 8 tầng thang máy, lô...
      Phố Linh Lang, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!