Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 316 m2, mặt tiền 9m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 113 tỷ

      113 tỷ 316 m2 357,6 triệu/m2
      - Người giàu cũng khóc! khoảng350tr/m2 - mặt phố rộng 30m + vỉa hè 8m - đúng ngã ba giao thương sầm uất, thửa đất vuông vức nở hậu gần như tuyệt chủng...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 7 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Triệu Việt Vương, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 30 m2 850 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố VIP tr Việt Vương KD siêu đỉnh. Trung tâm Q. Hai Bà Trưng. DT 30/35T2, 7 tầng. Giá 25.5 tỉMô tả :- Vị trí cực đẹp, đắc địa ngay ngã 4 Tô...
      Đường Triệu Việt Vương, Phường Bùi Thị Xuân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 104 m2, mặt tiền 6m tại Đường Khúc Thừa Dụ - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 51 tỷ

      51 tỷ 104 m2 490,39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt phố Số 24 Khúc Thừa Dụ, Q. Cầu Giấy, vị trí cực đẹp, đắc địa, KD tốt. - Mặt phố Khúc Thừa Dụ, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội - Vị trí...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 140 m2 tại Phố Hào Nam - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 26,88 tỷ

      26.88 tỷ 140 m2 192 triệu/m2
      + Nhà nằm ngay đầu phố Vũ Thạnh, khu vực buôn bán sầm uất nhất khu vực.+ DT 140 m * 7 tầng, thang máy, đc xây dựng chắc chắn, chủ mới chỉ việc sửa lại theo...
      Phố Hào Nam, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 120 m2 tại Đường Tô Ngọc Vân - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 64 tỷ

      64 tỷ 120 m2 533,34 triệu/m2
      Gia chủ cần bán toà nhà Tô Ngọc Vân - Tây Hồ - thành phố Hà Nội.- DT 120 mét vuông, xây dựng rộng 140 mét vuông, MT 6m, toà nhà đang vận hàng...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 48 m2 tại Đường Hồ Ba Mẫu - Kim Liên - Đống Đa, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 48 m2 308,34 triệu/m2
      Mặt phố Hồ Ba Mẫu, Đống Đa, nhà để xe ô tô, KD, vỉa hè, an sinh xã hội đình, 48m2, MT 4.2m, 14.8tỉ.- Nhà thuộc khu vực siêu hiếm nhà bán, đoạn đẹp...
      Đường Hồ Ba Mẫu, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 62 m2 395,17 triệu/m2
      Mặt phố Nguyễn Khang, Cầu Giấy - Đường bờ sông 2 chiều - KD đỉnh - DT 62m2x 6 tầng - chỉ còn 24,5 tỉ.- DT 62m2 xây 6 tầng, MT 4.5m, sổ vuông đẹp.- Thiết kế...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 9m tại Đường Hoàng Như Tiếp - Long Biên, giá 16 tỷ

      16 tỷ 80 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà, mặt phố Hoàng Như Tiếp, Long Biên, thành phố Hà Nội.+ KD vô địch, ngày đêm, vỉa hè rộng thêng thang.+ Vị trí trung tâm, đắc địa số 1...
      Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 7 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Triệu Việt Vương, giá 25 tỷ

      25 tỷ 35 m2 714,29 triệu/m2
      2 MT trước sau, nội thất luxury, mặt phố trung tâm KD sầm uất.Mặt phố tr Việt Vương 35 mét vuông x 7 tầng. MT 4m. Giá 25 tỉ - Hai Bà Trưng.+ Nhà...

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 102 m2 tại Đường Quốc lộ 3 - Trung Giã - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 102 m2 32,36 triệu/m2
      Bán đất tặng shop mặt đường QL3. Vị trí đối diện siêu thị Bình An, Trung Giã. Điểm trung chuyển các nhà xe miền Bắc, điểm trung chuyển xe buýt 15,64, bến...
      Đường Quốc lộ 3, Xã Trung Giã, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 39 tỷ

      39 tỷ 100 m2 390 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố khu Trung Kính, Nguyễn Chánh, DT 100 mét vuông MT 6m xây mới 4 tầng hiện đang cho thuê 50tr/tháng, đường hè rộng phố KD buôn bán, vị...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiệu - Hà Đông, giá 23 tỷ

      23 tỷ 80 m2 287,5 triệu/m2
      Mặt phố lớn Hà Đông - KD - vỉa hè.+ Nhà mặt phố trục chính P. Nguyễn Trãi Hà Đông, vị trí phố cổ trung tâm Q. cạnh chợ Hà Đông, KD sầm uất.+ Nằm trên phố Tô...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 8 tầng, 186 m2, mặt tiền 6m tại Phố Lê Trọng Tấn, giá 65 tỷ

      65 tỷ 186 m2 349,47 triệu/m2
      Bán toà văn phòng hạng sang mặt phố Lê Trọng Tấn, Hoàng Văn Thái, vị trí vip siêu đẹp - 186 mét vuông, 8 tầng, MT 6m - thang máy - vỉa hè rộng - làm...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hàng Bông - Hoàn Kiếm, giá 63 tỷ

      63 tỷ 100 m2 630 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà mặt phố Hàng Bông - Hoàn Kiếm.DT trên sổ là 73,8m2 DT thực tế là 100m2.MT tiền tầng 1 là 4,5m từ tầng 2 trở lên MT là 5,8m do tầng 1 để...
      Phố Hàng Bông, Phường Hàng Bông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thụy Phương, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 50 m2 118 triệu/m2
      Cơ hội duy nhất sở hữu nhà mặt phố chỉ 5, x tỉ Q. bắc từ liêm - oto vào nhà - vừa ở vừa KD - bìa đỏ chính chủ - có thỏa thuận với KH thiện chí.- Vị trí...
      Đường Thụy Phương, Phường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 75 m2 tại Phố Nam Ngư - Cửa Nam - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 75 m2 333,34 triệu/m2
      Nhà nằm giữa phố đoạn to đẹp KD sầm uất, giao thông thuận tiện di chuyển các tuyến phố xung quanh như Phan Bội Châu, Cửa Nam, Điện Biên Phủ, Hàng Bông, Hai...
      Phố Nam Ngư, Phường Cửa Nam, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 35 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 35 m2 242,86 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố Bạch Mai, Minh Khai, Hai Bà Trưng.+ 35m2, MT 4.5m, KD, vỉa hè rộng.+ Doanh thu tháng 30 tr, khu vực QH ổn định, tuyến phố huyết...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      Chính chủ gửi bán căn liên kế mặt phố Trịnh Văn Bô - Nam Từ Liêm ngay ngã 4 Trịnh Văn Bô - Xuân Phương, cách ga Nhổn, QL 32 gần 500m, Nhà mặt phố Trịnh...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!