Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 130 m2 tại Phố Hàng Bún - Trúc Bạch - Ba Đình, giá 46,3 tỷ

      46.3 tỷ 130 m2 356,16 triệu/m2
      chính chủ định cư nước ngoài cần bán ngôi nhà mặt phố khu vực Hàng Bún, Ba Đình, gần hồ Trúc Bạch. Nhà thuộc khu vực cực kỳ đông đúc khách nước ngoài đặc...
      Phố Hàng Bún, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 61 m2 tại Phường Cửa Nam - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 35 tỷ

      35 tỷ 61 m2 573,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt phố Hai Bà Trưng:DT 61 mét vuông, 4 tầng KD tốt.liên hệ ngay 0976 065 ***
      Phường Cửa Nam, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 124 m2 tại Phố Hàng Quạt - Hàng Bạc - Hoàn Kiếm, giá 140 tỷ

      140 tỷ 124 m2 1129,04 triệu/m2
      Thuốc Bắc, Bát Sứ, Hàng Quạt gần Hồ Hoàn Kiếm 124 mét vuông xây 9 tầng mặt tiền 7.8m giá 140 tỉHẠ 5 tỷ CÒN 140 tỷ hotel 5* PHỐ CỔ -...
      Phố Hàng Quạt, Phường Hàng Bạc, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 9 tầng, 200 m2, mặt tiền 14m tại Đường Võ Chí Công - Tây Hồ, giá tốt

      Thỏa thuận 200 m2
      Chính chủ cần bán phố Võ Chí Công, Tây Hồ:+ Vị trí ba bước ra đại đô thị Star Lake Tây Hồ, Ciputra, Lotte Võ Chí Công,... Ba bước di chuyển ra hồ Tây giá...
      Đường Võ Chí Công, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Phố Sài Đồng - Long Biên, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 40 m2 85 triệu/m2
      Nhà Sài Đồng 40m2*5T 3x tỉ, 3 bước ra oto tránh, nội thất thiết kế.- Vị trí cực đẹp, nhà đẹp thiết kế hiện đại, phía trước siêu thoáng phía sau có giếng...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 5 tầng, 96 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 96 m2 169,8 triệu/m2
      Cần bán nhà chính chủ MP trung tâm Q. Hà Đông.Mặt phố KD sầm uất, gần trung tâm Q., giá đầu tư.+ Vị trí hiếm nhà bán, KD mọi mặt hàng gì cũng tốt.+ Nhà dân...
      Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 66 m2, mặt tiền 8m tại Phường Cống Vị - Ba Đình, giá 23 tỷ

      23 tỷ 66 m2 348,49 triệu/m2
      Trung tâm Ba Đình, KD, lô góc, thang máy vỉa hè đá bóng.* DT 66/70m2 x 6 tầng x 8,6m MT.* Giá chào: 23 tỉ (thỏa thuận).* contact 0949 787 ***.Vị trí: Nhà...
      Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 130 m2, mặt tiền 7m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 38 tỷ

      38 tỷ 130 m2 292,31 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhà mặt phố Lê Trọng Tấn Hoàng Văn Thái trung tâm Q. Thanh Xuân vị trí đắc địa vỉa hè rộng KD sầm uất bất chấp mọi hình thức KD.Như cafe,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 15 tỷ

      15 tỷ 60 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Cừ.Vỉa hè rộng KD bất chấp.Nhà xây 60 mét vuông 5 tầng MT 4.2m.Giá chào 15 tỉ còn thỏa thuận.Bao thuế phí hỗ trợ khách...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 120 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 41,64 tỷ

      41.64 tỷ 120 m2 347 triệu/m2
      + Bán toà nhà văn phòng hạng A phố Võ Chí Công - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - lô góc - 9 tầng + hầm - thang máy - oto tránh dừng đỗ thoải mái - vỉa hè 2 bêN.+ Vị...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 35 m2 tại Phố Xã Đàn - Phương Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 35 m2 471,43 triệu/m2
      Phố Xã Đàn quá VIP ở Đống Đa, với hệ thống hạ tầng đẹp, giao thông thuận tiện ssang Hai Bà Trưng, Ba Đình, Hoàn Kiếm. Ở đây có văn phòng của hầu hết các...
      Phố Xã Đàn, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m , giá 37 tỷ

      37 tỷ 120 m2 308,34 triệu/m2
      BÁN NHÀ 2 TẦNG MẶT PHỐ TÔ VĨNH DIỆN - MẶT PHỐ VIP - VỈA HÈ - KD SIÊU ĐỈNH - GIÁ RẺ.+ Vị trí đẹp nhất phố Tô Vĩnh Diện, gần nút giao Vương Thừa Vũ và Tô Vĩnh...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 7 tầng, 125 m2 tại Xã Ngọc Hồi - Thanh Trì - Hà Nội, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 125 m2 118,4 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Quang Trung, Ngọc Hồi, Thanh Trì. bìa đỏ vuông vức như phân lô, garage 2 oto, mặt phố 3 oto tránh DT 125 mét vuông nhỉnh 14 tỉ.Nhà...
      Đường Quang Trung, Xã Ngọc Hồi, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 60 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà DV Yên Nghĩa Hà Đông 50 mét vuông, 6 tầng giá 7.5 tỉ tỉ không có căn thứ 2. Nhà xây 9 phòng đang cho thuê 34 tr/tháng (đảm bảo...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Nghĩa Tân - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 30 tỷ

      30 tỷ 80 m2 375 triệu/m2
      bán nhanh nhà mặt phố Nghĩa Tân, Cầu Giấy DT 80 mét vuông xây 2 tầng chắc chắn, vị trí KD sầm uất ngày đêm, vỉa hè rộng, phù hợp với nhiều loại hình...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 130 m2, mặt tiền 8m tại Hà Đông, giá 24,9 tỷ

      24.9 tỷ 130 m2 191,54 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn mặt đường đôi KD các loại ngành nghề, nơi tập trung các NH, siêu thị, nhà hàng, cà phê và hơn 20 tòa căn hộ xung quanh.Nhà...
      Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 8 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 28 tỷ

      28 tỷ 85 m2 329,42 triệu/m2
      BÁN NHÀ 8 TẦNG MẶT PHỐ PHÁO ĐÀI LÁNG - NHÀ ĐẸP - VỈA HÈ - MẶT PHỐ SẦM UẤT - DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH.+ Vị trí đẹp, mặt phố pháo đài láng. Khu vực cư dân đông đúc,...
      Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 6 tầng, 50 m2 tại Phố Mai Anh Tuấn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 20 tỷ

      20 tỷ 50 m2 400 triệu/m2
      bán ngay nhà MP Mai Anh Tuấn, Đống Đa, 50m2x6T, thang máy, vỉa hè, kd đỉnh 20 tỉ 0915 803 ***.+ Gia đình cần bán ngay nhà mặt phố Mai Anh Tuấn, mặt hồ...
      Phố Mai Anh Tuấn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!