Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà phố 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 54 tỷ

      54 tỷ 90 m2 600 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Xã Đàn vỉa hè rộng KD đỉnh nhà 7 tầng MT siêu rộng.Bán nhà Xã Đàn dt 90m2 7 tầng MT 6.5 m giá 54 tỉ Đống Đa.7 Tầng thang máy - nhà vừa xây...
      Phố Xã Đàn, Phường Trung Phụng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 7 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Triệu Việt Vương, giá 25 tỷ

      25 tỷ 36 m2 694,45 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố KD ác liệt, vỉa hè rộng thoáng, toà nhà văn phòng, công ty.tr Việt Vương 36 m2, 7 tầng, MT 4.5 m, giá 25 tỉ.Vị trí cực đẹp, trung tâm Q. hai...
      Đường Triệu Việt Vương, Phường Bùi Thị Xuân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 230 m2 tại Phường Trần Hưng Đạo - Hoàn Kiếm, giá 138 tỷ

      138 tỷ 230 m2 600 triệu/m2
      MẶT PHỐ LÊ DUẨN, HOÀN KIẾM, DT RÔNGE, MT QUYỀN LỰC+DT 230M *2 tầng, MT 7.5M, Chào 138 tỉ+Vị trí đẹp, HIẾM BÁN, Phù hợp xây hotel, văn phòng, trung tâm... KD...
      Phường Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 45 m2 tại Đường Tân Triều - Tân Triều - Thanh Trì, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 45 m2 140 triệu/m2
      🏘️Mặt phố Tân Triều, Triều Khúc - ô tô - KD sầm uất ngày đêm 💥💥💥- DT: 45 mét vuông lô góc 2 mặt thoáng giá 6.3 tỉ thỏa thuận mạnh 🆘🆘🆘- Phố...
      Đường Tân Triều, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 43 tỷ

      43 tỷ 80 m2 537,5 triệu/m2
      Siêu phẩm - nhà mới - 1 mặt phố, 1 plo ô tô - KD ngày đêm - thiên đường Chùa Láng.+ Vị trí tuyệt đẹp, KD sầm uất, khu vực thông khắp nơi, phố Chùa Láng là...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 266 m2, mặt tiền 8m tại đường Yên Phụ - Tây Hồ, giá 69,9 tỷ

      69.91 tỷ 266 m2 262,79 triệu/m2
      + Nhà nằm vị trí đẹp nhất phố, ngay đầu đường Thanh Niên.+ Vỉa hè rộng 5m, quy hoạch ổn định.+ Phù hợp xây tòa Building 9, 10 tầng có hầm như hàng xóm thì...
      Đường Yên Phụ, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 11 tầng, 390 m2, mặt tiền 14m tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 390 m2
      🍀Đỉnh kao —- SIÊU VIP CẦU GIẤY — DÒNG TIỀN 10 tỉ/1 nămToà nhà trung tâm Q.DT 390m x11 tầng, MT 14mMẶT PHỐ VIP- MT RỘNG-KD ĐỈNH CAO- DOANH THU THUÊ HƠN 10...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Phong Sắc, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Nhà phân lô Nguyễn Phong Sắc - garage - oto - thiết kế hiện đại - vị trí trung tâm - cần bán trước tết.- Chính chủ cần bán nhà phân lô, Nguyễn Phong Sắc,...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lương Yên - Hai Bà Trưng, giá 21,8 tỷ

      21.8 tỷ 80 m2 272,5 triệu/m2
      Lương Yên. 77/80m2. 5 tầng. MT 4.8m. Giá 21,8 tỉ. Hai Bà Trưng.Mô tả:Mặt phố Lương Yên - vị trí cực đẹp - 5 tầng thang máy - thông số lý tưởng - KD bất...
      Đường Lương Yên, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 3 tầng tại Phố Hàng Bông - Hàng Bông - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán bất động sản Dòng tiền 70tr/tháng tại trung tâm Phố cổ!Em chính chủ cần chuyển nhượng lại căn hộ chung cư 3 tầng đang vận hành làm...
      Phố Hàng Bông, Phường Hàng Bông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 40 m2 187,5 triệu/m2
      Cần Bán nhà mặt tiền Hoàng Mai, Vị Trí Đắc Địa 2 MT, Đường oto Tránh, Giá Cắt Lỗ Nhà 3 tầng, 2 Đông Bắc & hướng Đông Nam, DT 40m2, MT 6.8m (2 MT, hàng...
      Số 190, Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 24 tỷ

      24 tỷ 80 m2 300 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố KD sầm uất trung tâm Ba Đình. Khu vực hiếm nhà bán. Giá chào tặng đầy đủ nội thất nhé ACE.DT: 61/80m2.Thiết kế 7 tầng, tầng 2 phòng...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 9 tầng, 140 m2 tại Đường Yên Xá - Tân Triều - Thanh Trì, giá 45 tỷ

      45 tỷ 140 m2 321,43 triệu/m2
      Chính chủ anh/chị gửi Bán Nhà trong KĐT Văn Quán yên Xá Xây 9 tầng 1 tum mặt phố lớn KD quy hoạch ổn định các tầng đều thông sàn có hệ thống phòng cháy ...
      Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chiến Thắng, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 110 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Chiến Thắng, Hà Đông gần KĐT Văn Quán, gần Học viên Mật Mã gần học viện An Ninh Gần đại học kiến trúc và Bưu Chính Viễn Thông gần đại học...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Triệu Việt Vương, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 35 m2 728,58 triệu/m2
      Nhà đẹp - Ngay đoạn ngã 4 giao với Tô Hiến Thành.Vị trí đỉnh ngay ngã 4 giao với Tô Hiến Thành chạy ra Bà tr, phố Huế, Bùi Thị Xuân...- Khu vực KD sầm uất...

      Sở hữu nhà mặt phố 8 tầng, 109 m2, mặt tiền 7m tại Đường Vũ Phạm Hàm - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 109 m2
      Bán tòa nhà mặt 8 tầng phố Vũ Phạm Hàm- DT 109m2- MT: 7m, lô góc 3 thoáng, vỉa hè rộng, KD sầm uất. Tọa lạc trên mặt phố vip hiếm nhà bán, vị trí lô góc 3...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại đường Nghi Tàm - Tây Hồ, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 40 m2 470 triệu/m2
      - Mặt phố trong đê đã hạ, không cầu vượt, vỉa hè rộng đẹp nhât phố. - Khu vực nhiều Tây ở, KD nhỏ phù hợp.- Nhà xây kiên cố chắc chắn, 6 PN thoải mái công...
      đường Nghi Tàm, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 335 m2 tại Phố Phố Huế - Phố Huế - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 183 tỷ

      183 tỷ 335 m2 546,27 triệu/m2
      Tuyến phố tập trung cực nhiều toà văn phòng lớn nhỏ.Vị trí KD siêu tốt.+ Tiếp giáp với các tuyến phố trung tâm Hàng Bài, Trần Hưng Đạo, Lý Thường Kiệt,...
      Phố Phố Huế, Phường Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!