Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 80 m2 tại Phố Trần Vỹ - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 80 m2 268,75 triệu/m2
      Cần bán nhanh tòa văn phòng tại phố Trần Vỹ, Q. Cầu Giấy:- Thiết kế:+ Tầng hầm: Để xe.+ Tầng 1: Lễ tân thông sàn.+ Tầng 2: Kho thông sàn.+ Tầng 3: 1 phòng...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 9 tầng, 180 m2, mặt tiền 24m tại Đường Lê Đức Thọ, giá 68,9 tỷ

      68.91 tỷ 180 m2 382,78 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư sáng suốt: Tòa nhà văn phòng và căn hộ chung cư dịch vu phố Lê Đức Thọ, Mỹ Đình doanh thu 4 tỉ tỉ/năm, chuẩn bị vào khai thác đc, MT khủng,...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 77 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiệu - La Khê - Hà Đông, giá 23 tỷ

      23 tỷ 77 m2 298,71 triệu/m2
      Bán nhà đường lớn Tô Hiệu, Hà Đông.DT 77 mét vuông, MT 5,5m, nhà xây 3 tầng.Sổ vuông vức trước sau như một.Hình ảnh đường trước nhà xem ảnh phía...
      Đường Tô Hiệu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 4m tại Đống Đa, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 110 m2 122,73 triệu/m2
      - DT 110m2 x 4 tầng sử dụng tốt. MT 4m.- oto tránh, phố KD sầm uất ngày đêm, đuổi không hết khách.- Khu vực đông cư dân, tiện trường, chợ, tiện ích đầy...
      Phường Trung Phụng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 36 tỷ

      36 tỷ 80 m2 450 triệu/m2
      Lô góc mặt phố Trần Duy Hưng giao Hoàng Đạo Thúy nối dài - KD thời trang sầm uất ngày đêm.- DTSD 80 mét vuông từ tầng 2 đua ra 100 mét vuông.-...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 40 tỷ

      40 tỷ 100 m2 400 triệu/m2
      + Chính chủ gửi bán tòa nhà mặt phố Khuất Duy Tiến, Q. Thanh Xuân.+ DT: 100m2, MT 7.3m, 9 tầng thang máy nhập Nhật long lanh, chắc chắn, có hầm để xe cực...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 35,8 tỷ

      35.8 tỷ 100 m2 358 triệu/m2
      Lô góc mặt phố Trần Duy Hưng giao Hoàng Đạo Thúy nối dài - KD thời trang sầm uất ngày đêm.- DTSD thực tầng 1: 80 mét vuông từ tầng 2 đua ra...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 8 tầng, 130 m2 tại Phố Xã Đàn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 46 tỷ

      46 tỷ 130 m2 353,85 triệu/m2
      - Chủ mót cần bán ngay nhanh đã hạ giá 2 lần tổng 11 tỉ- Giá mới 46 tỉ, có thỏa thuận thêm..- Vị trí nhà gần ngã 4 Thái Hà, Hoàng Cầu, Yên Lãng, giao...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khuyến - Hà Đông, giá 21 tỷ

      21 tỷ 120 m2 175 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Khuyến, trung tâm Q. Hà Đông, DT 120 m2 x 7 tầng thang máy, MT 5m. (Duy nhất là căn có 2 mặt phố) ngôi nhà tọa lạc tại vị trí vàng,...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 80 m2 325 triệu/m2
      + Cần bán ngay nhà mặt phố Hồng Tiến, gần ngã 4 KD sầm uất, thông số siêu đẹp.* Thiết kế 80 mét vuông * M tiền 5.5M.* Thông sàn 5 tầng, ô chờ thang...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 100 m2, mặt tiền 11m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 48,8 tỷ

      48.8 tỷ 100 m2 488 triệu/m2
      - Nhà mặt phố Vũ Ngọc, vị trí đắc địa nhà lô góc 4 mặt thoáng, ba bước chân ra phố Láng Hạ, khu vực nhiều văn phòng, công ty, hiệu suất cho thuê cực cao 1.8...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hào Nam - Cát Linh - Đống Đa, giá 22 tỷ

      22 tỷ 65 m2 338,47 triệu/m2
      + Bán siêu phẩm mặt phố Hào Nam, TT Đống Đa. DT: 65m2, MT 5m, giá 22 tỉ có thỏa thuận. Thông sàn - vỉa hè oto đậu. Tuyến phố KD sầm uất cả ngày lẫn đêm....
      Phố Hào Nam, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 64 m2 tại Đường Trục - 5 - Bình Thạnh, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 64 m2 185,94 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm: Ngay MT đường Nguyễn Trung Trực. Thông ra Hoàng Hoa Thám, Nguyễn Văn Đậu, Trần Bình Trọng.- DT: 64 mét vuông: Xây 5 tầng hoành...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 390 m2 tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình, giá 79 tỷ

      79 tỷ 390 m2 202,57 triệu/m2
      Gia đình kẹt tiền cần bán nhanh căn biệt thự ngay MT Lam Sơn, P. 2, Tân Bình - liên kế sân bay.- DT: Ngang 18m dài 20m, nở hậu đẹp.- Kết cấu: 3 tầng.căn...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 115 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Hớn, giá 7,89 tỷ

      7.89 tỷ 115 m2 68,61 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn nhà phố P Tân Thới Nhất, Q12.- Vị trí rất đẹp KD đa ngành nghề, ngay ngã 4 TTN - Phan Văn Hớn trục nối quang trọng QL 1A - Trường...
      Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 20m tại Đường Nguyễn Văn Đậu, giá 25 tỷ

      25 tỷ 85 m2 294,12 triệu/m2
      Siêu phẩm: Nhà 2 MT đường Nguyễn Văn Đậu, P. 6, Q. Bình Thạnh.- DT: 6 x 14m. Nở hậu: 7m.- Công nhận: 85 mét vuông.- Kết cấu: Trệt + 3 lầu + sân...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - Bến Thành - Quận 1, giá 39,9 tỷ

      39.9 tỷ 90 m2 443,34 triệu/m2
      Bán nhà MT Lê Thị Riêng - Q1 (4,8x20) 4 tầng giá 39.9 tỉ giá đầu tư cực tốt.- DT: 4,8x20. 90 mét vuông.- Kết cấu: 4 tầng.Giá: 39,9 tỉ.Vị trí ngôi nhà...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 128 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 45 tỷ

      45 tỷ 128 m2 351,57 triệu/m2
      Bán nhà chia TS MT Phan Xích Long - căn duy nhất còn sót lại tại MT khu vực này.DT; 8 x 16m 4 tầng.Nhà đang cho thương hiệu thuê giá 125tr/ tháng ổn...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!