Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà mặt tiền 15 tầng, 842 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 2 - Phú Nhuận, giá 220 tỷ

      220 tỷ 842 m2 261,29 triệu/m2
      Bán nhà cấp 4 phù hợp xây Building đc 137 Phan Đăng Lưu, P. 2, Q. Phú Nhuận.- DT: 16m x 48m, (nở Hậu chữ L: 29m).- DT công nhận: 842 mét vuông, full...
      137, Phố Phan Đăng Lưu, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Hoa Đào - 2 - Phú Nhuận, giá 49 tỷ

      49 tỷ 0 m2
      bán ngay nhà MT Hoa Đào, Phú Nhuận. DT 8x16m 4 tầng giá 49 tỉ hotline 0971 829 ***- DT: 8 x 16m.- Công nhận: 127.5m2 do bị vạt góc 2 đường.- Kết cấu: Hầm 3...
      Đường Hoa Đào, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố tại Đường Tân Quý - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      Hàng nóng nhà MT đường đang mở 30m Tân Kỳ Tân Quý.DT: 7.2x16m CN 109.4m2 trệt lầu đang có hợp đồngT 26 tr, nhà sau khi trừ lộ giới còn CN 50m.- Giá đền bù...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 6 tầng tại Đường Trần Nhân Tôn - 2 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 27,9 tỷ

      27.9 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố đường Trần Nhân Tôn góc Ngô Gia Tự Q. 10. Nhà vị trí đẹp đường trước nhà rộng 20M vỉa hè 6M khu vực KD nhộn nhịp ngày đêm liên kế các đại dự...
      Đường Trần Nhân Tôn, Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 62 m2 tại Đường Chấn Hưng - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 62 m2 241,94 triệu/m2
      Bán nhà phố Chấn Hưng đoan có vỉa hè 5m, P6, Q. Tân Bình (4*15m) 62m2 4 tầng giá chỉ 15 tỉ.- Chủ cần giải quyết gấp giảm giá bán ngay MT khu cư xá Bắc Hải...
      Đường Chấn Hưng, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố tại Đường Phạm Ngũ Lão - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 50 tỷ

      50 tỷ 0 m2
      - bán ngay ngôi nhà phố Phạm Ngũ Lão - Nguyễn Thái Học, Q1.- Vị trí vàng: Đối diện công viên 23/9 và chỉ cách giao lộ Phạm Ngũ Lão - Nguyễn Thái Học chỉ...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 75 m2 tại Đường Lê Thiệt - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 75 m2 96 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố KD đường Lê Thiệt P. Phú Thọ Hòa 5x15m giá 7.2 tỉ TL.Vị trí; đường Lê Thiệt P. Phú Thọ Hòa Q. Tân Phú, nằm khu vực trung tâm hộ Lê nằm...
      Đường Lê Thiệt, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 300 m2 tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình, giá 75 tỷ

      75 tỷ 300 m2 250 triệu/m2
      Cần bán ngay hotel MT Cửu Long - Lam Sơn, P. 2, Tân Bình - cách sân bay chỉ 5 ph di chuyển.- DT: 15m*20m.- Kết cấu: Hầm 5 tầng, gồm 29 phòng đôi + đơn, nội...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 153 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Bạch, giá 17,6 tỷ

      17.61 tỷ 153 m2 115,04 triệu/m2
      Nhà bán 2 MT trước sau Phạm Văn Bạch, P12, Q Gò Vấp 153m2 (4.6 x 33.5m) 2 lầu, giá: 17.6 tỉ TL.Đường trải nhựa 22m có lề 4m, khu KD sầm uất, ngay giữa lòng...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Bình Thạnh, giá 37 tỷ

      37 tỷ 150 m2 246,67 triệu/m2
      Kẹt tiền chủ cần bán ngôi nhà MT Nguyễn Hữu Cảnh, P22, Q. Bình Thạnh.- DT: 7.5m x 20m.- Kết cấu: Trệt, 2 lầu.- Hiện trạng: Đang có hợp đồngT: 65...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 157 m2 tại Đường Trường Sa - 3 - Bình Thạnh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 157 m2 350,32 triệu/m2
      căn biệt thự MT view sông tìm chủ.MT đường Trường Sa, Bình Thạnh.DT: 10mx15,7m, DT sàn: 400 mét vuông.Nhà 1 hầm - trệt - lửng - 2 lầu (lầu 2 có sân...
      Đường Trường Sa, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 230 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 6 - Phú Nhuận, giá 81 tỷ

      81 tỷ 230 m2 352,18 triệu/m2
      bán nhanh building MT Phan Đăng Lưu - Phú Nhuận (12x18) DT 230 mét vuông hầm 7 lầu giá 81 tỉ.- DT: 12x18m (công nhận 230 mét vuông) khuôn đất...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 6, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 126 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tô Ký - Quận 12, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 126 m2 85,72 triệu/m2
      Khu vip hiếm nhà bán K82 Tô Ký, Tân Chánh Hiệp, Q12.- Vị trí đẹp mt đường 10m vỉa hè rộng thênh thang, gần co.opmart, chợ Tân Chánh Hiệp, Phần Mềm Quang...
      Đường Tô Ký, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc lộ 1A, giá rẻ

      Thỏa thuận 88 m2
      Nhà tôi ngay mặt đường oto QL 1A - Đoạn chợ Bình Chánh.- SHR.- Xây dựng 1 lầu, có 3 PN, 3  phòng vệ sinh, xây dựng kiên cố.- Tổng DTSD 195 mét ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 5 tầng, 60 m2 tại Đường Lý Tự Trọng - Bến Thành - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 60 m2 350 triệu/m2
      bán nhanh hotel đường Lý Tự Trọng - P. Bến Thành - Q. 1 (4x17) 5 tầng giá 21 tỉ.Siêu phẩm về giá mềm: Giảm từ 27 tỉ về 21 tỉ chốt cho khách thiện chí.-...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 147 m2, mặt tiền 7m tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 28 tỷ

      28 tỷ 147 m2 190,48 triệu/m2
      Nhà đối diện TTTM - đang có HĐ thuê 45 tr/tháng.Nằm trên trục đường 16m.DT: 7x21m. DTSD: 500m2.đc xây dựng mẫu nhà mới 4 lầu.Giá: 28 tỉ thỏa thuận.pháp ...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 45 m2 tại Đường Hương Giang - 15 - Quận 10, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 45 m2 300 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn nhà phố đường Hương Giang, khu cư xá Bắc Hải, P. 15, Q. 10, DT: 4.5 x 11m, Giá chỉ: 13.5 tỉ.Bán căn nhà phố Khu Cư Xá Bắc Hải,...
      Đường Hương Giang, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng, 72 m2 tại Đường Phan Văn Hân - 19 - Bình Thạnh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 72 m2 208,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà 2 MT đường Phan Văn Hân, P. 19, Q. BT MT chợ Thị Nghè, DT: 4x18m, Giá: 15 tỉ. Đạo: 0972 771 ***.Bán ngôi nhà phố chợ Thị Nghè, P. 19,...
      Đường Phan Văn Hân, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!