Thông tin mô tả
Bán nhà góc 2
-
- Giá: 300
Thông tin nhà thật 100
Quý
Giá: 279 Tỷ
Diện tích: 448 m2
Giá/m2: 622,77 Triệu/m2
878654
Mua bán
Bán nhà góc 2
-
- Giá: 300
Thông tin nhà thật 100
Quý
Nam Việt
Đường Đồng Nai, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
168 tỷ
475 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
1,144 tỷ
40 m2
Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
5,98 tỷ
50 m2
Số 256-258 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
7,2 tỷ
70 m2