Thông tin mô tả
Vị trí giữa phố, ngõ bên cạnh thông Võng Thị, đoạn phố
Nhà thiết kế chuyên cho thuê, ai mua về có thể giữ nguyên cho thuê hoặc xây mới, ít nhất cũng
Giá: 89,95 Tỷ
Diện tích: 175 m2
Giá/m2: 514 Triệu/m2
880906
Mua bán
Vị trí giữa phố, ngõ bên cạnh thông Võng Thị, đoạn phố
Trần Liên
Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
229 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
1,55 tỷ
52 m2