Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.915 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Phố Tạ Quang Bửu - Quận 8, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 80 m2 206,25 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Tạ Quang Bửu P. 4 Q. 8. Thửa đất vuông vắn, nhà đẹp, vị trí KD đông đúc, gần căn hộ chung cư Topaz.DT đất: 80m2 (4m x 20m), DTSD...
      Đường Tạ Quang Bửu, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ký Hòa - 11 - Quận 5, giá 11,95 tỷ

      11.95 tỷ 45 m2 265,56 triệu/m2
      + Vị trí: MT Víp Q. 5, KD đa ngành, Gần nhiều trường đại học, BV lớn nhất cả nước. + 45 mét vuông (3.7m x 13m)+ Kết cấu: Trệt, 2 Lầu: gồm 4 PN,...
      Đường Ký Hòa, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 82 m2 229,27 triệu/m2
      DT 82 mét vuông (4.1m x 22m), nhà và đất vuông vắn.Kết cấu 4 tầng: Trệt, 3 lầu, có sân thượng. Nhà có nguyên mặt bằng tầng một để trống KD vải, các...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thạnh Lộc 19 - Quận 12, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 52 m2 71,16 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà 1 trệt 2 lầu đường Thạnh Lộc 19, P. Thạnh Lộc, Q. 12.- DT: 4x13m thổ cư đủ.- Xây 1 trệt 2 lầu, kiểu hiện đại, khu căn ...
      Đường Thạnh Lộc 19, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2 tại Đường Trần Minh Quyền - 10 - Quận 10, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 80 m2 318,75 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà mặt phố Trần Minh Quyền - 3 Tháng 2 (DT: 4x20m, 4 lầu) P. 10, Q. 10.- DT: 4 x 20, nở hậu 5m. Công nhận đủ.- Kết cấu: Trệt + 4 lầu kiên cố....
      Đường Trần Minh Quyền, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Kế Xương - Bình Thạnh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 84 m2 178,58 triệu/m2
      Siêu phẩm MT Bình Thạnh KD.+ DT: 4m x 21m.+ Vị trí trung tâm giữa Bình Thạnh và Phú Nhuận. Gần các BV lớn, công viên Phú Nhuận, trường cấp 1,2,3.+ Nhà kết...
      Đường Trần Kế Xương, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 230 m2 tại Đường Trần Khắc Chân - Tân Định - Quận 1, giá 95 tỷ

      95 tỷ 230 m2 413,05 triệu/m2
      + Siêu phẩm có 1 0 2 căn duy nhất trên thị trường P. Tân Định, Q. 1. L/H 0932 723 *** Tammy (xem sổ và gặp ngay chính chủ).+ DT: 14 x 16m vuông vắn. DTCN...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 240 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Đường Tây Sơn - Tân Phú, giá 26 tỷ

      26 tỷ 240 m2 108,34 triệu/m2
      + DT 240m2 (ngang 8.4m/nở hậu10m x dài 25.5m).+ Hiện trạng nhà cũ 2 tầng (trệt + lầu), xác định mua xây mới. DT lớn và thông số đẹp, rất phù hợp xây Villa,...
      Đường Tây Sơn, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bát Nàn - Quận 2, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 100 m2 235 triệu/m2
      - Chính Chủ Gửi cho thuê ngôi nhà phố dự án Saigon Mystery Villas Hưng Thịnh- Vị trí là dãy nhà phố thương mại shophouse 15 căn duy nhất mặt đường Lê...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Thạnh Lộc 37 - Quận 12, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 0 m2
      - Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà 1 trệt 2 lầu đường Thạnh Lộc 37, P. Thạnh Lộc, Q. 12.- DT: 4x13m thổ cư đủ.- Xây 1 trệt lửng 1 lầu, kiểu hiện đại, khu...
      Đường Thạnh Lộc 37, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 95 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 10 - Quận 3, giá 56 tỷ

      56 tỷ 95 m2 589,48 triệu/m2
      Building Góc 2 MT Hầm 7 Lầu, Ngay CMT8-Sân Khấu Lan Anh-Vòng Xoay Dân Chủ Q3 63 tỉ còn 5x tỉ - DT: 12x9, công nhận 95m2, đường nhựa 12m, hẻm hông 4m, vỉa hè...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 10, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường 32 - Tân Quy - Quận 7, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 60 m2 186,67 triệu/m2
      NHÀ 3 TẦNG 4X15 MT ĐƯỜNG SỐ 10M LỀ 3M - TIỆN KD BUÔN BÁN - TÂN QUY Q. 7 - GẦN NGAY LOTTE MART - GIÁ 11TỶ2- DT : Ngang 4m Dài 15m vuông vắn- Hiện trạng : 1...
      Đường 32, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 120 m2 tại Đường Lý Tự Trọng - Bến Thành - Quận 1, giá 50 tỷ

      50 tỷ 120 m2 416,67 triệu/m2
      "hotline: 0925 324 *** Bảo Trân (zalo 24/24).* Thông tin thật 100 phần trăm *.MT Lý Tự Trọng. Q1.- DT: 7 x 18m (CN: 120 mét vuông).- KC: 4 tầng...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 122 m2, mặt tiền 8m tại Xã Thới Tam Thôn - Hóc Môn, giá 6 tỷ

      6 tỷ 122 m2 49,19 triệu/m2
      - Ông anh gửi em bán giùm ngôi nhà MT đường Ấp Đông, xã Thới Tam Thôn, huyện Hóc Môn.- DT: 5x24m, 2 lầu 5 PN, 3  nhà vệ sinh, sân rộng.- MT đường...
      Đường Ấp Đông, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Hoa Đào - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên lạc làm việc chính chủ:...
      Đường Hoa Đào, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 7 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thị Riêng - Bến Thành - Quận 1, giá 26 tỷ

      26 tỷ 0 m2
      Căn rẻ nhất Đ. Lê Thị Riêng, P. Bến Thành, Q. 1 - CN: 56.25m2 - 6 tầng - hợp đồngT 80tr/tháng.- DT công nhận: 56.25m2.- Kết cấu: Trệt, lửng, 6 lầu, sân...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 8m tại Đường Đào Tông Nguyên, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 65 m2 100 triệu/m2
      Nhà có điều khiển thông minh từ xa.Duy nhất một căn 6 tỉ nhỉnh có thang máy dát vàng - giá siêu mềm nhất khu.Độc đỉnh lạ đẹp không tỳ vết - KDC phân lô...
      Đường Đào Tông Nguyên, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 91 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 7 - Gò Vấp, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 91 m2 159,35 triệu/m2
      CC cần bán ngay nhà MT Phan Văn Trị, P. 7.- DT: 4,19x21,37m(nở hậu 4,4m), CN 91m2.- HIện trạng: Trệt 1 lầu.- Đang cho thuê 35 tr/ tháng.* giá: 14,5 tỉ.gọi ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!