Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.915 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 10 tầng, 316 m2, mặt tiền 15m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 165 tỷ

      165 tỷ 316 m2 522,16 triệu/m2
      Siêu phẩm tòa văn phòng duy nhất MT Cách Mạng Tháng 8, Q. 3. Ngay đoạn đẹp nhất tuyến đường, Tuyến phố chuyên thời trang, tập trung nhiều tòa nhà, NH, chuỗi...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
      Mr Phong ᶜᵒᶰʰᵃ•ᵛᶰ Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 7 - Gò Vấp, giá 16 tỷ

      16 tỷ 100 m2 160 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố khu đồng bộ Cityland Center Hills 100 mét vuông có hợp đồngT 50tr giá 16 tỉ TL.- DT công nhận 100 mét vuông kết cấu: 1 trệt...
      Dự án Cityland Center Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - Tân Bình, giá 14 tỷ

      14 tỷ 72 m2 194,45 triệu/m2
      Vip Tân Bình - MT Bàu Cát 6 - ô tô ngủ trong nhà - giá chỉ 14tỉ.Đường Bàu Cát 6, ngang 4 x 18m, P. 14, Tân Bình.+ Vị trí cực đẹp, xe tải chạy phà phà.+ Kết...
      Đường Bàu Cát 6, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 135 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 135 m2 248,15 triệu/m2
      Bán nhà MT XVNT - Nguyễn Cửu Vân, P. 17, BT, 9x16m, 6L giá 34 tỉ.DT: 9 x 15 m = 135  mét vuông.Tổng DT sàn: 705  mét vuông.Kết cấu: Trệt + 5...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 2 - Tân Bình, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 0 m2
      MT Nguyễn Trọng Tuyển, P2, Tân Bình mà chưa tới 200tr/m2.DT 4.1m x 21m. vuông vắn công nhận đủ 86.1m2.- Kết cất 1 trệt 2 lầu đúc BTCT.- Gần bùng binh Lê...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 100 m2 250 triệu/m2
      * Với lợi thế vỉa hè rộng 8m, ngôi nhà KD rất tốt vì có chỗ đậu xe, ngoài ra vì nằm giữa 2 bùng binh nên xe cộ qua lại rất tập nập.+ DT 4m x 24m, công nhận...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 122 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bạch Đằng, giá 37,9 tỷ

      37.9 tỷ 122 m2 310,66 triệu/m2
      MT ngang gần 5m nở hậu 9m dài gần 20 mét vuông.Giảm chào 600 tr giá mới 37.9 tỉ.Nhà xịn xịn 1 đời chủ 6 tầng có thang máy.Mô tả:Nhà do chính chủ tự...
      Đường Bạch Đằng, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 84 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 17,2 tỷ

      17.2 tỷ 84 m2 204,77 triệu/m2
      Bán nhà MT 190 Phan Văn Trị, P11, Bình Thạnh.- DT: 3,75 x 19,4m - công nhận 84m2.- Kết cấu: Trệt 1 lầu 1 ST.- Đang cho thuê 36 tr.- Vị trí đông đúc, đắc địa...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 214 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 214 m2 163,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự gần ngay Bùi Ta Hán - Cao Đức Lân - P. An Phú - Q. 2.- DT: 11 x 20m - Công nhận: 214m2.- Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng - Thiết...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 241 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thị Đặng, giá 21 tỷ

      21 tỷ 241 m2 87,14 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Nguyễn Thị Đặng, P. Tân Thới Hiệp, Q12.- Dt: 6,1x41m, CN 241m2, diện tích sử dụng 915m2.- Kc: Trệt 5 lầu, 23 phòng học.- Đang làm...
      Đường Nguyễn Thị Đặng, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 75 m2 313,34 triệu/m2
      * Dưới 30 tỉ tìm đc gì ở MT Lê Văn Sỹ Căn thì rộng chưa đủ 4m, căn thì lộ giới dài chưa tới 10m.Và đây... Viên kim cương cuối cùng.+ DT 4m x 20m, công nhận...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Quý Đức - An Phú - Quận 2, giá 25 tỷ

      25 tỷ 100 m2 250 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố KD đường Nguyễn Quý Đức,(Khu trung tâm An Phú - An Khánh Q2, P. An Phú Q2).- DT 100m2 (5x20m).- Kết cấu: Hầm 3 tầng.- pháp lí: SHR đã...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Nguyễn Quý Đức, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Duy Nhuận, giá 5,18 tỷ

      5.18 tỷ 36 m2 143,89 triệu/m2
      + MT KD khu K300 - ngay Hoàng Hoa Thám, Thép Mới, ngay Nguyễn Thái Bình, Kết nối các tuyến đường Trường Chinh - Cộng Hòa - Đường C18. Đường A4. Chỉ 1p lên...
      Đường Lê Duy Nhuận, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng tại Đường Cù Lao - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố đường Cù Lao, khu ẩm thực Phan Xich Long, P. 2, Q. Phú Nhuận.- DT: 5.6 x 16m.- Kết cấu: Hầm + 4 tầng.- HĐ thuê: 55 tr/tháng - năm 2024...
      Đường Cù Lao, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 136 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 136 m2 198,53 triệu/m2
      Cần bán nhà KDT Vạn Phúc City.1 hầm 4 tầng.Nhà hoàn thiện, SHR.Giá đầu tư chỉ 27 tỉ.liên hệ ngay Tài 0902 919 ***- Làm việc chính chủ.- Để xem nhà trực...
      Dự án Khu đô thị Vạn Phúc City, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 119 m2, mặt tiền 5m , giá 25,8 tỷ

      25.8 tỷ 119 m2 216,81 triệu/m2
      Bán ngôi nhà đc Mãi Phát Tài đường Lâm Văn Bền Q. 7.- DT: 5 x 24 tổng 119 mét vuông.- Nhà 1 trệt + 3 lầu + mái BTCT gồm 6 PN, 7  phòng vệ ...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 84 m2 152,39 triệu/m2
      - Dt: 84 mét vuông Đúc 1trệt 1lầu, 3phòng, 2 toilet, có sân thượng, trệt bếp, tolet, phòng khách, mặt bằng KD.- Vị trí gần ngã 4 Quang Trung...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 95 m2 184,22 triệu/m2
      MT KD sầm uất - đường 2 chiều có vỉa hè - khu vip K300 - ngang 5m, 4 tầng nhà đẹp lung linh.- 4 Tầng, ngang 5x 19m, P. 13 Tân Bình.- MT KD, cung đường sầm...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!