Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.915 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 8 tầng, 87 m2, mặt tiền 8m tại Đường Đồng Cổ - Bưởi - Tây Hồ, giá 25 tỷ

      25 tỷ 87 m2 287,36 triệu/m2
      * Thông tin:- Nhà 8 tầng x 87m2 phố Đồng Cổ, Tây Hồ, HN.- MT: 8.8m, DT: 87m2, sổ vuông đẹp thoáng.- Mặt phố Đồng Cổ, vỉa hè rộng, KD ngày đêm.- Nhà thiết kế...
      Đường Đồng Cổ, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 16 tỷ

      16 tỷ 40 m2 400 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay tòa nhà xây mới mặt phố Thụy Khuê sát Hồ Tây, giảm ngay 2.5 tỉ giá chào cho anh/chị đang cần mua nhà đẹp về ở trước Tết.- DT...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội.
      N
      Dung - Nhà Đẹp Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Vỹ, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 65 m2 273,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà tại Trần Vỹ, Cầu Giấy, Hà Nội.Nhà 7 tầng, phố KD hàng ăn, cà phê, hotel nhộn nhịp nhất khu vực, đang có người muốn kí hợp đồng thuê...
      Đường Trần Vỹ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 32 m2 209,38 triệu/m2
      - DT 32 mét vuông x MT 4m.- nhà cấp 4, đang KD rất tốt.- Vị trí đắc địa, tuyến phố siêu KD, cư dân đông đúc, hàng quán tấp nập.- Nhà nằm gần cầu...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 82 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,6 tỷ

      18.61 tỷ 82 m2 226,83 triệu/m2
      Chỉ nhỉnh 200 tr/m2 chủ cần bán nhanh nhà đất vàng vị trí cực đẹp mặt phố Nguyễn Khang, vỉa hè đá bóng KD sầm uất, oto tránh dừng đỗ trước cửa ngày đêm...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 80 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Văn Miếu - Đống Đa, giá 33 tỷ

      33 tỷ 80 m2 412,5 triệu/m2
      Bán toà VP MP Tôn Đức Thắng 80m, 8 tầng, MT 5.5m, thang máy 33 tỉ.- Toà nhà toạ lạc mặt phố Tôn Đức Thắng tuyến phố giao thông huyết mạch. Làm văn phòng, KD...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Văn Miếu, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 6 tầng, 115 m2, mặt tiền 21m tại Đường Chiến Thắng - Văn Quán - Hà Đông, giá tốt

      Thỏa thuận 115 m2
      Bán nhà mặt phố Văn Quán, Hà Đông, lô góc vỉa hè siêu rộng KD đắc địa, 115m2, MT 21m, 32. X tỉ.- Nhà mặt phố Chiến Thắng, Văn Quán, lô góc MT hơn 20m, vỉa...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 56 m2 106,25 triệu/m2
      DT 56 mét vuông, 3 tầng MT 5,6 m.- Nhà mặt phố KD gi cũng ra tiền, cách chợ Hà Đông 1 kilomet, xung quanh nhiều trường cấp 1,2,3 như: mẫu giáo...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cổ Linh - Thạch Bàn - Long Biên, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 100 m2 255 triệu/m2
      Bán nhà đất vị trí đẹp mặt phố Cổ Linh Gần ngã 4 Thạch Bàn Aeon Mall Long Biên.1/DT 100m2 MT 6.7m giá 25.5 tỉ.2/ Nhà 2 tầng lô góc DT 80m2 MT 6.7m giá...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 175 m2, mặt tiền 10m tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm, giá 35 tỷ

      35 tỷ 175 m2 200 triệu/m2
      Cần bán tòa Building tại đường Tố Hữu, gần ngã 4 Vạn Phúc.- DT: 150/175 mét vuông x 7 tầng, MT 10m.- pháp lí: bìa đỏ riêng chính chủ.- Hiện trạng...
      Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Phố Doãn Kế Thiện - Cầu Giấy, giá 15,99 tỷ

      15.99 tỷ 55 m2 290,73 triệu/m2
      Doãn Kế Thiện, Mai Dịch, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.+ Nhà chính chủ thiết kế cầu thang giữa có để lỗ chờ thang máy, mỗi tầng 2 phòng, mặt trước đường Doãn...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 9 tầng, 60 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - Quán Thánh - Ba Đình, giá 80 tỷ

      80 tỷ 60 m2 1333,34 triệu/m2
      - Vị trí đẹp, đắc địa phố đầu Phan Đình Phùng ngay Hàng Đậu, giáp giữa Ba Đình và Q. Hoàn Kiếm, vỉa hè rất lớn đường rất rộng KD gì cũng đẹp.- Thiết kế 9...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đa Lộc - Đông Anh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 80 m2 110 triệu/m2
      - Vị trí nhà mặt phố KD đẳng cấp ngày đêm, phố đi bộ mua sắm, Chợ Mun Kim Chung.- Xung quanh Trường Học cấp 1,2,3 Kim Chung, KCN Bắc Thăng Long, BV Nhiệt...
      Đường Đa Lộc, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 105 m2, mặt tiền 6m tại Phố Kim Mã, giá 31,8 tỷ

      31.8 tỷ 105 m2 302,86 triệu/m2
      - Bán nhà đất mặt phố Kim Mã Thượng, Ba Đình, thành phố Hà Nội.- nhà c4 nên coi như bán đất.- Vị trí trung tâm Ba Đình, cách 200m, ra Q. Ủy Ba Đình,...
      Phố Kim Mã Thượng, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 7 tầng, 52 m2, mặt tiền 11m tại Phường Dương Nội - Hà Đông, giá 13,45 tỷ

      13.45 tỷ 52 m2 258,66 triệu/m2
      Chính chủ bán lô góc liên kế Dương Nội - Hà Đông KD đỉnh, đối diện Aeon Mall, 7 tầng thang máy, phân lô vỉa hè.DT 52m2.- Vị trí đối diện Aeon Mall Hà Đông,...
      Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 34 m2 tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 34 m2 282,36 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Tuân chỉ 9,6 tỉ.Khẳng định không có căn thứ hai - KD vô cùng sầm uất - quy hoạch ổn định - gọi ngay 0984 291 ***.DT bìa đỏ...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m, hướng Bắc tại Ba Đình, giá tốt

      Thỏa thuận 31 m2
      Nhà mặt phố KD tấp lập, nhà không nằm trong tuyến đường quy hoạch định đường Hoàng Cầu Voi Phục. chính chủ vừa xây dựng, hiện đang KD nội thất.
      Đường La Thành, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 190 m2, mặt tiền 10m tại Đường Từ Hoa - Tây Hồ, giá 131,1 tỷ

      131.1 tỷ 190 m2 690 triệu/m2
      Bán nhà mặt Hồ Tây phố Từ Hoa, lô góc 190m2, 5 tầng, 2 hầm, MT 10,3m. Vuông đẹp nhất phố Từ Hoa.bìa đỏ chính chủ, vuông đẹp.Giá liên lạc trực tiếp 0904...
      Phố Từ Hoa, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!