Thông tin mô tả
Vị trí đắc địa, nhỏ tiền thuộc hàng hiếm trên con phố
Xung quan toàn
Hiện trạng nhà 2 tầng cũ nát, xác định bán đất
Giá: 27,2 Tỷ
Diện tích: 55 m2
Giá/m2: 494,55 Triệu/m2
898735
Mua bán
Vị trí đắc địa, nhỏ tiền thuộc hàng hiếm trên con phố
Xung quan toàn
Hiện trạng nhà 2 tầng cũ nát, xác định bán đất
Trịnh Văn Điệp
Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
229 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
1,55 tỷ
52 m2