Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.915 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 42 m2 tại Đường Bàn Cờ - 3 - Quận 3, giá 24 tỷ

      24 tỷ 42 m2 571,43 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà phố Bàn Cờ, P. 3, Q. 3.- Nhà mới 6 tầng thang máy, nội thất xịn xò.- DT vuông vắn: 4,2 x 10m (42m2).- Vị trí đẹp, nhà góc 2 MT thoáng,...
      Đường Bàn Cờ, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Gia Trí, giá 30 tỷ

      30 tỷ 81 m2 370,38 triệu/m2
      Bán nhà MT tuyến đường thương hiệu của Bình Thạnh, đường Nguyễn Gia Trí (D2).DT: 4x22m vuông vắn. Công nhận 81m2.Kết cấu: 5 tầng.Hiện trạng đang cho 1...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 92 m2 tại Đường Nguyễn Tư Giản - 12 - Gò Vấp, giá 11 tỷ

      11 tỷ 92 m2 119,57 triệu/m2
      Tiện ích xung quanh đầy đủ không thiếu thứ gì, xung quanh là các tuyến đường lớn như Phan Huy Ích, Trường Chinh, Quang Trung, Tân Sơn. Thuận tiện di chuyển...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 80 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      Tiện ích xung quanh đây đủ không thiếu thứ gì. Thuận tiện di chuyển sang các Q. xung quanh như Q. 12, Tân Bình, Tân Phú, Bình Thạnh.KD các loại ngành nghề....
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 220 m2, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 48 tỷ

      48 tỷ 220 m2 218,19 triệu/m2
      - Vị trí MT đường B2 ngay đối điện khu nhà mặt tiền thương mại Saritown sala, gần trường học quốc tế ÚC. - DT: 220 mét vuông sử dụng - DT: 8.2x9.3m...
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 30 m2, hướng Đông tại Phố Đinh Liệt - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 30 m2 106 triệu/m2
      Bán nhà phố Đinh Liệt cho người cần giao dịch KD. Vị trí đắc lợi. Giá 3,48 tỉ.Vị trí:Nhà xinh xắn, tiện nghi, nằm ngay TTTM, sát bên lòng chợ P. 18, không...
      Đường Đinh Liệt, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 6 tầng tại Đường Bạch Đằng - 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 35,5 tỷ

      35.5 tỷ 0 m2
      bán ngay nhà phố đường Bạch Đằng, P. 24, Q. Bình Thạnh.- DT: 4.6 x 25m, NH: 10m Cn: 108,5 mét vuông.- KC: 6 tầng, thang máy.- Giá: 35,5 tỉ về 3x tỉ...
      Đường Bạch Đằng, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 73 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bạch Đằng - 15 - Bình Thạnh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 73 m2 205,48 triệu/m2
      bán ngay nhà MT Bạch Đằng, P15, Bình Thạnh.- DT: 4.1 x 18m.- Kết cấu: Hầm trệt lửng lầu.- Vị trí đắc địa, trung tâm P. Bình Thạnh, đường 2 chiều giao...
      Đường Bạch Đằng, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 9m tại Đường Kinh Dương Vương - 12 - Quận 6, giá 46,5 tỷ

      46.5 tỷ 0 m2
      MT Q. 6 - KD - vị trí cực đẹp - bề ngang bề thế 9 mét vuông - 4 tầng.Ngang 9.2x 28m, 4 tầng P. 12 Q. 6.+ Chính chủ 1 đời, MT KD đa ngành nghề, vị trí...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 136 m2, mặt tiền 8m tại Phường 10 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 136 m2 132,36 triệu/m2
      - DT ngang 8m siêu hiếm ở Bình Phú.- Nằm đối diện khu công viên khổng lồ, vị trí siêu thoáng.- Nhà bên trong kết cấu kiên cố, chắc chắn.- DT: 8x17m.- Hiện...
      Đường Số 64, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng tại Phường An Phú - Quận 2, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 0 m2
      Nằm MT Đường số 4 cách MT Lương Định Của 100m, khu an ninh đảm bảo, dân trí cao- DT 79,6m²( 6,37x12,50)- 1 hầm 1 trệt 3 lầu5 phòng ngủ + 6wc- thuận...
      Đường Số 4, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2 tại Đường 3/2 - 14 - Quận 10, giá 37,9 tỷ

      37.9 tỷ 100 m2 379 triệu/m2
      Siêu vị trí nhà góc 3 MT đường 3 Tháng 2, P. 14, Q. 10, gần đường Thành Thái - Nguyễn Tri Phương.DT: 4.1 x 25 m, vuông vắn, DT đất công nhận 100 mét ...
      Đường 3/2, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố khu dân cư Kim Sơn, Tân Phong, Q. 7.Đối diện ĐH Tôn Đức Thắng (giá mềm).DT: 5x20m (CN: 100,7m2).Gồm: Hầm, trệt, 3 lầu, áp mái (TK dạng...
      Dự án Kim Sơn, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 92 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 13 - Gò Vấp, giá 10 tỷ

      10 tỷ 92 m2 108,7 triệu/m2
      Tiện ích xung quanh đây đủ không thiếu thứ gì. Thuận tiện di chuyển sang các Q. xung quanh như Tân Bình Tân Phú Q. 12 Bình Thạnh # MT KD nhộn nhịp gần ngã ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 48 m2 tại Phường An Lạc A - Bình Tân, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 48 m2 160,42 triệu/m2
      MT đường phân lô khu Tên Lửa Aeonmall Bình Tân - ngay Q6 tiện di chuyển - nhà mới 4 tầng nhỉnh 7 tỉ.+ Nhà mới 4 tầng, nội thất xịn sò, Trệt 02 lầu sân...
      Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 7 tầng, 128 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Ngọc Lộc - Quận 10, giá 45 tỷ

      45 tỷ 128 m2 351,57 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn nhà phố đường Nguyễn Ngọc Lộc - 3 Tháng 2 đối diện trường Việt Úc Q. 10.- DT: 8x16m vuông vắn.- Kết cấu: Hầm 7 tầng thang máy đang cho...
      Đường Nguyễn Ngọc Lộc, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 90 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 12 - Quận 10, giá 32 tỷ

      32 tỷ 90 m2 355,56 triệu/m2
      MT nội bộ Hà Đô, Q. 10.DT: 90 mét vuông (5.5m x 17m).Kết cấu: Nhà 6 tầng, xây mới, đầy đủ công năng, có thang máy.pháp lí: SHR công chứng ngay ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Liêm Sơn, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 80 m2 181,25 triệu/m2
      Bán nhà phố Võ Liêm Sơn, P. 4, Q. 8. Nhà vuông vắn, KDC sầm uất, nhà xây kiên cố.DT đất: 80 mét vuông (4m x 20m); DTSD: 247.5 mét vuông.Hiện...
      Đường Võ Liêm Sơn, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!