Thông tin mô tả
Bán nhà tòa nhà 7 tầng 1 hầm bên lẻ mặt đường Nghi Tàm,
+ Vị trí tòa nhà ở mặt phố bên lẻ đường Nghi Tàm rộng rãi thông thoáng,
+ Tòa nhà
+
+ Giá: 61
+
Giá: 61 Tỷ
Diện tích: 90 m2
Giá/m2: 677,78 Triệu/m2
898765
Mua bán
Bán nhà tòa nhà 7 tầng 1 hầm bên lẻ mặt đường Nghi Tàm,
+ Tòa nhà
+
+ Giá: 61
+
Phan Hải Quang
Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
229 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
1,55 tỷ
52 m2