Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.915 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đông Anh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 60 m2 60 triệu/m2
      Siêu phẩm Đông Anh gần cầu Đông Trù oto qua KD.Chính chủ bán 60m2 * tặng nhà 2 tầng tại trục chính KD Mai Lâm, Đông Anh, thành phố Hà Nội.DT: 60 vuông.MT...
      Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trần Thái Tông, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      Bán tòa nhà văn phòng phố Trần Thái Tông. Vị trí rất gần công viên Cầu Giấy, Đại sứ quán Mỹ, tòa nhà FPT, trụ sở ủy ban nhân dân Q. Cầu Giấy đang hoàn...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 8 tầng, 105 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 105 m2
      Hạ 3 tỉ! Bán nhà mặt phố Xuân Thủy, Cầu Giấy. DT 105m2 x 8 tầng.- DT 105m2, MT 4.05m, XD 8 tầng thang máy, hiện tại đang cho thuê toàn bộ nhà.- Vị trí: Khu...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 9 tầng, 195 m2 tại Phố Bà Triệu - Lê Đại Hành - Hai Bà Trưng, giá 146 tỷ

      146 tỷ 195 m2 748,72 triệu/m2
      - Toạ lạc ở vị trí đắc địa mặt phố víp Bà tr, đi ba bước chân tới Hồ Hoàn Kiếm, thông thương với nhiều tuyến phố lớn, Đại Cổ Việt, Hai Bà Trưng, Phố Huế....
      Phố Bà Triệu, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 77 m2 tại Đường Võng Thị - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 77 m2 155,85 triệu/m2
      Bán nhà sát phố Lạc Long Quân Võng Thị - Tây Hồ. garage 7 chỗ - KD. 77 mét vuông 12 tỉ.- Vị trí đẹp. Giáp danh 3 Q.: Tây Hồ - Ba Đình Cầu Giấy.- Cách...
      đường Võng Thị, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giải Phóng, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 66 m2 431,82 triệu/m2
      Cần bán toà nhà 6 tầng mặt phố ngay khu Vọng - Đại La - Hai Bà Trưng.DT: 66 mét vuông - 6 tầng - MT 4,5 mét.- chính chủ là doanh nhân có tiếng tại TP ...
      Đường Giải Phóng, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 9 tầng, 320 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 168 tỷ

      168 tỷ 320 m2 525 triệu/m2
      Mặt phố Hoàng Quốc Việt. Vị trí vip. Toà nhà văn phòng 9 tầng đẳng cấp. Vỉa hè rộng, hầm để nhiều oto, hiệu năng khủng.Toà nhà phù hợp làm trụ sở công ty...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Đình Hoàn, giá 23,3 tỷ

      23.3 tỷ 62 m2 375,81 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố Nguyễn Đình Hoàn, P. Nghĩa Đô. Q. Cầu Giấy.DT: bìa đỏ 54m2 - Thực tế xây dựng từ tầng 1 62m2 - 8 tầng - MT 5,6 mét.- chính chủ cán bộ...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 9 tầng, 170 m2, mặt tiền 8m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 95 tỷ

      95 tỷ 170 m2 558,83 triệu/m2
      bán nhanh toà nhà 9 tầng nằm trên mặt phố Kim Mã Thượng, Ba Đình, TP Hà Nội.+ bìa đỏ 170 mét vuông.- MT 8m.- Đường trước nhà 15m.Toà nhà xây 1...
      Phố Kim Mã Thượng, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 48 tỷ

      48 tỷ 80 m2 600 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Cầu Giấy lô góc KD đỉnh thông số hoa hậu sổ vuông đẹp.DT 80/87 m2 4 tầng MT 6 m giá 48 tỉ.Vị trí đẹp nhất khu phố Cầu Giấy. Giao thông thuận...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 60 m2 tại Đường Trích Sài - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 60 m2 433,34 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà mặt Hồ Tây, trước nhà view cực đẹp.DT bìa đỏ 60 mét vuông, MT rộng, không lỗi PT.Thích hợp khách mua xây lên cực đẹp, giá trị...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 8 tầng, mặt tiền 6m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 64 tỷ

      64 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, toà văn phòng 8tầng - lô góc*182  mét vuông*MT 6m - liên hệ 0332 214 ***.Tòa nhà 8 tầng, thang máy, lô góc...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 7 tầng, 33 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 33 m2
      + Nhà mặt phố lớn trong đê một căn duy nhất nhỏ tiền, KD các loại hình.+ Tương lai xây căn 6 - 7 tầng thang máy vừa ở vừa KD hái ra tiền.+ Ngọc Thụy khu...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 43 m2, mặt tiền 5m tại Ba Đình, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 43 m2 323,26 triệu/m2
      - Chủ gửi bán ngôi nhà mặt phố Cầu Giấy, vị trí đắc địa, trường học, BV, công viên, TTTM... Cực kỳ tiện ích. Vỉa hè đá bóng, MT khủng hơn 5m không có căn...
      Đường Cầu Giấy, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khương Thượng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 60 m2 208,34 triệu/m2
      - Chủ gửi bán ngôi nhà mặt phố Khương Thượng, mặt hồ, view hồ phong thủy thoáng mát, vừa ở vừa KD đẳng cấp. Vị trí đỉnh cao, khu vực đông cư dân, gần...
      Phố Khương Thượng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên, giá 10 tỷ

      10 tỷ 57 m2 175,44 triệu/m2
      * Mô tả:- Nhà nằm vị trí trung tâm mặt phố Nguyễn Văn Hưởng, Giang Biên, gần khu tái định cư Giang Biên, căn hộ chung cư Ruby City 1, Trường Chu Văn An,...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 75 m2 tại Phố Nam Ngư - Cửa Nam - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 75 m2 333,34 triệu/m2
      Nhà nằm giữa phố đoạn to đẹp KD sầm uất, giao thông thuận tiện di chuyển các tuyến phố xung quanh như Phan Bội Châu, Cửa Nam, Điện Biên Phủ, Hàng Bông, Hai...
      Phố Nam Ngư, Phường Cửa Nam, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 114 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Thanh Xuân, giá 37 tỷ

      37 tỷ 114 m2 324,57 triệu/m2
      Siêu phẩm - trung tâm bậc nhất Q. Thanh Xuân - ở hay KD đều đỉnh.+ Vị trí cực đắc địa, nằm ngay giữa các tuyến phố Nguyễn Viết Xuân, Hoàng Văn Thái, tương...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!