Thông tin mô tả
Bán toàn nhà mặt phố Phú Diễn Bắc Từ Liêm đang cho thuê 80tr/tháng.
-
- 4 tầng.
-
- Vỉa hè rộng.
- Đường rộng kết nối giao thông với đường 32, cho thuê
- Giá 22,2
-
-
Giá: 22,2 Tỷ
Diện tích: 106 m2
Giá/m2: 209,43 Triệu/m2
898778
Mua bán
-
- 4 tầng.
-
- Vỉa hè rộng.
- Đường rộng kết nối giao thông với đường 32, cho thuê
- Giá 22,2
-
-
Dương Văn Bảy
Đường Nhật Tảo, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Thỏa thuận
74 m2
Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
9,7 tỷ
36 m2
Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
11,6 tỷ
43 m2
Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
16,5 tỷ
83 m2