Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.915 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà mặt tiền 100 m2 tại Đường Thạch Sơn - Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai, giá 13 tỷ

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      Chính chủ bán đất tặng nhà đường Thạch Sơn SaPa.- DT: 5x20m.- Vị trí: Sn 109 B Thạch Sơn gần chợ SaPa cách bờ hồ 100 gần trường học sân vận động.- Giá: 13tỉ...
      Sn 109 B, Đường Thạch Sơn, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Bán nhanh nhà mặt phố 11 tầng, 600 m2 tại Huyện Tam Đảo - Vĩnh Phúc, giá 115 tỷ

      115 tỷ 600 m2 191,67 triệu/m2
      Giảm 10 tỉ bán hotel 3 sao KDL Tam Đảo, 600 mét vuông, 11 tầng, doanh thu hơn 10 tỉ/ năm.+ DTXD thực tế 600 mét vuông, MT 15m thửa đất vuông...
      Đường Quốc lộ 2B, Thị trấn Tam Đảo, Tam Đảo, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 7m tại Phường Văn Chương - Đống Đa, giá 12 tỷ

      12 tỷ 40 m2 300 triệu/m2
      * Bán nhà 2.5 tầng căn hộ góc tại mặt hồ Linh Quang cạnh ủy ban nhân dân P. Văn Chương.- View đẹp ôm trọn cả mặt hồ, KD buôn bán sầm uất ngày đêm.- Hồ...
      Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 310 m2, mặt tiền 13m tại Đường Tây Sơn, giá 147 tỷ

      147 tỷ 310 m2 474,2 triệu/m2
      - Bán toà nhà mặt phố gần đại học Thuỷ Lợi- 310 mét vuông xây 9 tầng có hầm.- 2 thang máy 3 mặt thoáng- MT siêu lý tưởng 13m.- Đầy đủ phòng cháy ...
      Đường Tây Sơn, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 50 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - Hoàn Kiếm, giá 54 tỷ

      54 tỷ 50 m2 1080 triệu/m2
      - Vị trí: Nhà nằm trên mặt phố Lò Sũ Lý Thái Tổ, vỉa hè 10m rộng rãi, KD sầm uất, giao thông thuận tiện, đây là 2 con phố nổi tiếng của thành phố Hà ...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 180 m2, mặt tiền 10m tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá 59 tỷ

      59 tỷ 180 m2 327,78 triệu/m2
      Bán nhà mặt hồ Đền Lừ Hoàng Mai 180 mét vuông xây 3 tầng MT 10m vị trí siêu đẹp.Gia đình cần tiền muốn bán nhà mặt phố Đền Lừ, Tân Mai, P. Hoàng Văn...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 29 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vân Hồ - Hai Bà Trưng, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 29 m2 206,56 triệu/m2
      *** Bán nhà 5 Tầng Mặt Phố Vân Hồ 3 Gần Phố Đại Cồ Việt.- Nhà nhỏ xinh xinh vừa hợp túi tiền 5,99tỉ.- Vị trí trung tâm đắc địa gần công viên Thống Nhất đc...
      Phố Vân Hồ 3, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 17 tỷ

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      - Cô Hoa bán nhà chuyển về sống cùng con, DT 100 mét vuông x 4T, lô góc 3 mặt thoáng, MT 6m, vỉa hè rộng. Khu phân lô vuông vức, oto dừng đỗ ngày...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Phố Việt Hưng, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 56 m2 164,29 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngôi nhà xây đơn lập + nội thất xịn sò tại phố Việt Hưng, đoạn phố tấp nập nhất p.Việt Hưng liên kế khu căn biệt thự Việt Hưng và vin...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Đại Nghĩa, giá 17,6 tỷ

      17.61 tỷ 85 m2 207,06 triệu/m2
      Chủ muốn bán ngay: Nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng - 85  mét vuông * MT 4,5m * hơn 17 tỉ - contact 0332 214 ***.Mô tả: DT sổ 85  mét ...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 9 tầng, 325 m2, mặt tiền 12m tại Phố Thái Thịnh - Đống Đa, giá 152 tỷ

      152 tỷ 325 m2 467,7 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố đông nườm nượp người qua lại- Ngày đêm như nhau, KD văn phòng, coffee.... cho thuê cực dễ giá lại cao- Nhà 325m2 xây tận 9 tầng 1 hầm, 2...
      Phố Thái Thịnh, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 11m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 48 tỷ

      48 tỷ 80 m2 600 triệu/m2
      - ngôi nhà nằm Vị trí đẹp, gần ngã 4 Trần Thái Tông_ Nguyễn Phong Sắc. Khu vực trung tâm KD sầm uất, cho thuê giá cao- Nhà logoc 2 MT rất đẹp, với MT...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 75 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 18 tỷ

      18 tỷ 75 m2 240 triệu/m2
      Rẻ bất ngờ, mặt phố Trần Quang Diệu, hồ Hoàng Cầu, sát ngã 4, 75 mét vuông * 4 tầng, MT 5,2m - KD sầm uất.- Nhà nằm vị trí đẹp nhất phố ngay ngã 4...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đê La Thành, giá 25 tỷ

      25 tỷ 74 m2 337,84 triệu/m2
      * Bán nhà 2 tầng căn hộ góc tại mặt phố Đê La Thành To.- Vị Trí nằm giữa Hào Nam và Tôn Đức Thắng song song với Đường Ô Chợ Dừa.- Vị trí trung tâm đắc địa...
      Đường Đê La Thành, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 45 m2 tại Đường Phạm Hùng - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 14,26 tỷ

      14.26 tỷ 45 m2 316,89 triệu/m2
      NHỈNH 300 tr/m MẶT PHỐ PHẠM HÙNG - siêu hiếm 45m*5T nhà để xe oto KD GIÁ CHỈ 14.26 tỉ.MẶT PHỐ VÍP - VỊ TRÍ VẠN NGƯỜI MƠ - KD ĐA LOẠI HÌNH - nhà để xe...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 6 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 60 m2 291,67 triệu/m2
      Mặt phố Nguyễn Khang 6 tầng, thang máy - KD - oto tránh, ôtô ngủ trong nhà.Thiết kế:+ Tầng 1 - 2: Thông sàn để xe KD + vệ sinh.+ Tầng 3 - 4: Mỗi tầng 2...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 66 m2 tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 66 m2 184,85 triệu/m2
      ngôi nhà tạo lạc tại phố giải phóng , cách hồ linh đàm vài bước chân, oto vỉa hè 3 mét, + KD buôn bán hay mở văn phòng đều rất ôk .+ nhà thiết kế: Mỗi tầng...
      Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 10 tầng, 105 m2 tại Đường Khuất Duy Tiến - Cầu Giấy, giá 40 tỷ

      40 tỷ 105 m2 380,96 triệu/m2
      BÁN BẤT CHẤP TOÀ VĂN PHÒNG 10 TẦNG MỚI ĐẸP PHỐ KHUẤT DUY TIẾN - VỈA HÈ SIÊU RỘNG - KHÔNG LỖI ĐƯỜNG LÊN XUỐNG VÀNH ĐAI 3.Toà nhà DT 105m, MT 7m cực bề thế,...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!