Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.915 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Du - La Gi, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      Nợ bank nên tôi cần nhượng lại 1 ngôi nhà và quán ăn vừa xây dựng 1 năm có thu nhập ổn định, có clip kèm theo. Vị trí gần KDL biển Cam Bình, ủy ban nhân...
      Đường Nguyễn Du, Xã Tân Phước, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 65 m2 tại Đường Nguyễn Thành Phương - Biên Hòa, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 65 m2 116,93 triệu/m2
      - Bán nhà 1 trệt 2 lầu MT Nguyễn Thành Phương, P. Thống Nhất - DT: 5 x 12 (65m2) - Vị trí: MT đường nguyễn thành phương, P. thống nhất biên hòa - Hiện...
      Đường Nguyễn Thành Phương, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán căn nhà mặt phố 246 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tiên - Trảng Dài - Biên Hòa, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 246 m2 60,17 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Bùi Trọng Nghĩa, Trảng Dài, Biên Hoà.- Phù hợp KD.- DT 246 m2 (8,40 x 29) thổ cư 100 phần trăm.- Nhà trống thông suốt, đang...
      Đường Nguyễn Văn Tiên, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 199 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Tồn, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 199 m2 29,15 triệu/m2
      Bán nhà: 4.5m x 33m, nở hậu 6.6m cấp 4 vẫn đang ở và buôn bán tốt, SHR đất ở thổ cư.Nằm ngay MT chợ đường Nguyễn Thị Tồn ở giữa công ty Taiwan & công ty...
      Đường Nguyễn Thị Tồn, Phường Bửu Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Nai - Phước Hải - Nha Trang, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố đường Đồng Nai, Nha Trang giá siêu mềm phù hợp KD.- Vị trí trung tâm TP, đường lớn buôn bán sầm uất.- DT 93,7 mét vuông. Ngang 5m...
      Đường Đồng Nai, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 130 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 130 m2 29,24 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 2 tầng vừa xây MT đường Thuỷ Tú, Vĩnh Thái DT 130m2 nở hậu đẹp.- Hiện trạng đường 5m ô tô ra vào thoải mái, cao ráo không ngập lụt, quy hoạch...
      Đường Thuỷ Tú, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 364 m2 tại Đường Hoàng Diệu - 5 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 43 tỷ

      43 tỷ 364 m2 118,14 triệu/m2
      Bán căn villa tâm huyết, thiết kế đẹp view thác Camly MT đường Hoàng Diệu, P. 5, TP. Đà Lạt.- DT: 364m2, ngang gần 16m, nhà đã hoàn công trên sổ.- Nhà thiết...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 5, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 108 m2, mặt tiền 6m tại Đường A1 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 108 m2 80,56 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT đường A1 - khu đô thị Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang.- Vị trí: Nằm con đường sầm uất nhất khu đô thị, khu vực KD, gần nút giao thông Ngọc...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa
      P
      Nguyễn Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Phước Hải - Nha Trang, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà mặt view sông 85,2 mét vuông MT rộng: 6 m.DTSD: 340 mét vuông.- Thuộc VCN Phước Long. Đường hiện trạng 43m.Ưu Điểm: - Hành lang...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 150 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Chích - Nha Trang, giá 10 tỷ

      10 tỷ 150 m2 66,67 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Nguyễn Chích, P. Vĩnh Hoà, Nha Trang- Dt: 150 mét vuông ( Ngang 9m )- Hướng Bắc- Đường nhựa 16m+ Kết cấu: Nhà 3 tầng kiên cố, có...
      Đường Nguyễn Chích, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phước Hải - Nha Trang, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 44 m2 85,23 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường B6 khu đô thị VCN Phước Hải - Nha Trang. DT 44 mét vuông ngang 4m, Nhà hướng BắcNhà mới đẹp 1 trệt 2 lầu gồm 3 PN, 3 tolet,...
      Dự án VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phước Long - Nha Trang, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      Bán căn hộ góc khu đô thị VCN Phước Long vị trí đắc địa giá siêu nét 4.3 tỉ.- DT: 70 mét vuông.- Hướng: hướng Tây Bắc.- Đầy đủ công năng, nhà ...
      Dự án VCN - Phước Long, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 213 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đông Phước - Nha Trang, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 213 m2 15,5 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Đông Phước, P. Phước Long tp Nha Trang dt 213 mét vuông ngang 4m full thổ cư (sau khi QHGT phía sau rộng 10m) còn lại...
      Đường Đông Phước, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 184 m2, mặt tiền 10m tại Đường Bến Cá - Nha Trang, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 184 m2 28,81 triệu/m2
      căn nhà phố giá rẻ ngay trung tâm TP Nha Trang chỉ 30tr/ mét vuông.Em bán ngôi nhà vườn cấp 4 kiên cố MT đường Bến Cá, P. Phương Sài với DT...
      Đường Bến Cá, Phường Phương Sài, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Nai - Phước Hải - Nha Trang, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố KD - MT đường Đồng Nai - Phước Hải, trung tâm thành phố Nha Trang.giá mềm: 6.2 tỉ.- DT 93,7m2. Ngang 5m vuông vắn đẹp.- Nhà 1 lầu còn mới...
      Đường Đồng Nai, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 97 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phước Long - Nha Trang, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 97 m2 60,31 triệu/m2
      Cần bán nhà đẹp nội thất xịn, giá bao rẻ VCN Phước Long A, TP Nha Trang.Dt 97 mét vuông ngang 5m, 3 tầng, gồm 3 phòng ngủ, 1p thờ,...

      Cần bán ngay nhà mặt phố 371 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 43 tỷ

      43 tỷ 371 m2 115,91 triệu/m2
      Bán đất MT Nguyễn Đình Chiểu P. 9 Đà Lạt đang cho thuê 40tr/thángDT: 371 mét vuông (16m * 23,5m) Đất ở đô thịpháp lí: SHR chính chủ.Lộ giới: Đường...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nhà phố 70 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - Minh An - Hội An - Quảng Nam, giá 17 tỷ

      17 tỷ 70 m2 242,86 triệu/m2
      Chính chủ cô Lan bán nhà phố Nguyễn Phúc Chu 70 mét vuông giá 17 tỉ.Ngang 6m.Khu vực đông đúc nhất. KD cực sôi động.Quán bar thu nhập 10 - 20tr/...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường Minh An, Hội An, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!