Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.915 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 11 tầng, 681 m2, mặt tiền 50m tại Phố Bà Triệu - Hoàn Kiếm, giá 845 tỷ

      845 tỷ 681 m2 1240,83 triệu/m2
      MẶT PHỐ HAI BÀ TRƯNG - MẶT PHỐ BÀ tr - LÔ GÓC 2 MẶT PHỐ - CÁCH BỜ HỒ 160m - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - cực hiếm+ Toà Building hiếm, cực đẹp. Lô góc mặt phố Hai Bà...
      Phố Bà Triệu, Phường Tràng Tiền, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 109 m2, mặt tiền 7m tại Đường Vũ Phạm Hàm, giá 66 tỷ

      66 tỷ 109 m2 605,51 triệu/m2
      Bán tòa nhà mặt 8 tầng phố Vũ Phạm Hàm, DT 109m2, MT 7m, lô góc 3 thoáng, giá 66 tỉ Tọa lạc trên mặt phố vip hiếm nhà bán, vị trí lô góc 3 mặt thoáng vĩnh...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 99 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Nguyên Đán, giá 29 tỷ

      29 tỷ 99 m2 292,93 triệu/m2
      + Nhà mặt phố Trần Nguyên Đán - Q. Hoàng Mai, KD mọi lĩnh vực vì vị trí đắc địa đẹp nhất tuyến phố.+ Khu vip toàn dãy phố hiện đang buôn bán KD nhà hàng,...
      Đường Trần Nguyên Đán, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 6 tầng, 99 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Dương Vương - Tây Hồ, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 99 m2 139,4 triệu/m2
      - Đầu An Dương Vương - Âu Cơ - Võ Chí Công - cầu Nhật Tân 200m, cửa khẩu thuận tiện. View Ciputra và Lotte Mall Tây Hồ, 15 ph đến sân bay Nội Bài.- oto...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 120 m2 tại Đường Nguyễn Viết Xuân - Thanh Xuân, giá 37 tỷ

      37 tỷ 120 m2 308,34 triệu/m2
      Siêu phẩm Thanh Xuân - trung tâm Q. - ở hay KD đều đỉnh.Vị trí đắc địa, nằm ngay giữa các tuyến phố Nguyễn Ngọc Nại, Hoàng Văn Thái.Khu dân trí cao, khu vực...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 87 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu vượt Mai Dịch, giá 48 tỷ

      48 tỷ 87 m2 551,73 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Q. Cầu Giấy địa điểm KD một không hai 87m2x4T MT 6m, giá 48 tỉ có thỏa thuận. Siêu phẩm mặt phố lô góc. KD sầm uất MT hoa hậu. Khu vực KD...
      Đường Cầu vượt Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 9 tầng, 110 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Hai Bà Trưng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 110 m2
      (Hoàn công sổ) bán nhà ngã 5 Phan Chu Trinh - Hàm Long, Hai Bà Trưng. Đường 2 chiều. DT 110 mét vuông, 9 tầng, giá thoả thuận.+ Bán nhà mặt phố ngã 5...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 100 m2 tại Đường Vườn Cam - Phú Đô - Nam Từ Liêm, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Vườn Cam P. Phú ĐôĐông cư dân KD tốt giao thông thuận tiệnDT 100m2
      Đường Vườn Cam, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Bà Triệu - Hai Bà Trưng, giá 23 tỷ

      23 tỷ 45 m2 511,12 triệu/m2
      Mô tả:- Vị trí mặt phố vip Bà tr, vỉa hè đá bóng, trung tâm thủ đô, 3 bước chân lên phố cổ, khu phố KD buôn bán sầm uất tấp nập ngày đêm.- Giao thông thuận...
      Phố Bà Triệu, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m , giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 80 m2 123,75 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà phố Nguyễn Công Trứ - Văn Quán - Hà Đông - TP Hà Nội, vị trí duy nhất 1 nhà bán.- Bác Hoa Giáo viên nhiều tuổi cần bán căn nhà bao nhiêu...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 8 tầng, 80 m2, mặt tiền 10m tại Phố Quảng Khánh - Tây Hồ, giá 31 tỷ

      31 tỷ 80 m2 387,5 triệu/m2
      Chính chủ mình bán nhà ngay mặt Hồ Tây 3 bước ra hồ, nhà xây hoàn thiện đẹp 8 tầng đầy đủ nội thất cao cấp. căn hộ góc, vô cùng thuận tiện di chuyển,...
      Phố Quảng Khánh, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 7m tại Phố Doãn Kế Thiện, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 60 m2 275 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt tiền Doãn Kế Thiện vị trí KD hiếm bán đa dạng loại hình KD. Lô góc 2 MT rộng vỉa hè đỗ xe thoải mái ngày đêm.Vị trí đắc địa trung...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 111 m2, mặt tiền 6m tại Phố Lê Thanh Nghị, giá 31 tỷ

      31 tỷ 111 m2 279,28 triệu/m2
      Bán nhà Mặt phố Lê Thanh Nghị, Trần Đại Nghĩa HBT 111m 4 tầng MT 6m chào 31 tỉ phố sầm uất, đất học, KD, cho thuê, ở đều đc. Vị trí đắc địa, phố rộng, vỉa...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 10m tại Phố Hào Nam - Đống Đa, giá 48,3 tỷ

      48.3 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt phố Hào Nam - Cát Linh - Đống Đa.111.8 mét vuông 4 tầng mt 9.7m giá 48,3 tỉ.- KD.- 2 thoáng vĩnh viễn.- Đất lành nhiều lộc.- Vía chủ giàu...
      Phố Hào Nam, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 9 tầng, 110 m2, mặt tiền 9m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 110 m2
      MẶT PHỐ TRUNG TÂMKD TẤP NẬP- Vỉa hè 3m. Đường rộng rãi. Văn minh dân trí cao- xây dựng 1 hầm 8 nổi. Thông sàn thang máy thang bộ cuối nhà - MT 9m. Miên man-...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m tại Đường Định Công, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 60 m2 145 triệu/m2
      Mô tả:+ Nhà mặt phố Định Công khu vực KD sầm uất, tấp nập, sau QH mặt đường rộng 17m thì quá đẹp, hiện tại chủ đã xây giật vào theo qh.+ Vị trí gần chợ,...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hoàng Đạo Thúy, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 62 m2 245,17 triệu/m2
      KD đỉnh - phân lô vỉa hè - oto tránh dừng đỗ ngày đêm - khu vực vip - nhiều người nước ngoài.- Nhà thuộc khu phân lô bàn cờ với Trần Duy Hưng, Nguyễn Thị...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 25 m2 tại Đường Ngô Sĩ Liên - Văn Miếu - Đống Đa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 25 m2 172 triệu/m2
      Dt 25m2 x 5 tầng, MT 2.7m, nhỉnh 4 tỉ.- Nhà nằm đoạn đẹp nhất phố Ngô Sỹ Liên, 5 ph đi bộ là ra Văn Miếu - Quốc Tử Giám, 2 ph đi bộ ra ga TP Hà Nội,..-...
      Đường Ngô Sĩ Liên, Phường Văn Miếu, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!