Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.915 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngũ Hành Sơn, giá 8 tỷ

      8 tỷ 61 m2 131,15 triệu/m2
      Gia đình sắp định cư Mỹ nên cần bán gấp nhà 3 tầng MT đường Ngũ Hành Sơn, Bắc Mỹ Phú, Đà Nẵng.- Vị trí: Vị trí đẹp gần cầu Trần Thị Lý, gần bãi tắm biển Mỹ...
      Đường Ngũ Hành Sơn, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2 tại Đường Đoàn Khuê - Ngũ Hành Sơn, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán nhà 3 tầng đường 11.5m Đoàn Khuê - khu ĐT Nam Việt Á.Nhà 3 tầng đc thiết kế theo phong cách hiện đại gồm 2 PN, 3 WC, phòng khách rộng, phòng thờ, sân...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Đoàn Khuê, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tố Hữu - Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 82 m2 90,25 triệu/m2
      - Vị trí: căn nhà phố đường Tố Hữu sát lô góc cực kỳ thuận tiện vừa ở vừa KD. Đường 7.5m vỉa hè 4m. Gần đường Huỳnh Tấn Phát - Xô Viết Nghệ Tĩnh.- Tiện...
      Đường Tố Hữu, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng.

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đình Dương, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 67 m2 146,27 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà 3 tầng MT Lê Đình Dương, Hải Châu 2, Q. Hải Châu, Đà Nẵng.- Vị trí: Khu vip Đà Nẵng, nối liền vơi Nguyễn Văn Linh, khu KD đông đúc sầm...
      Đường Lê Đình Dương, Phường Hải Châu II, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 141 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Thoại, giá 20 tỷ

      20 tỷ 141 m2 141,85 triệu/m2
      + nhà phố đường Nguyễn Văn Thoại, con đường nổi tiếng nhất Q. Sơn Trà, tuyến đường du lịch, thương mại bậc nhất khu biển Mỹ Khê. KD buôn bán sầm uất ngày...
      Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 102 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đỗ Anh Hàn - Sơn Trà, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 102 m2 95,1 triệu/m2
      - mở bán tòa nhà 5 tầng, kiên cố MT đường 10m5 Đỗ Anh Hàn, An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng.- Vị trí nằm trên tuyến đường thông Nguyễn Thị Định và Ngô Quyền,...
      Đường Đỗ Anh Hàn, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đặng Tử Kính, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 50 m2 112 triệu/m2
      Bán nhà đường Đặng Tử Kính, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu, Đà Nẵng.+ DT: 50m2 (4.2 x 12). Hướng Bắc. Đường 5m5, vỉa hè 3m.+ Nhà 2 tầng, 2 PN, 2  toilet,...
      Đường Đặng Tử Kính, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 6 tầng, 90 m2 tại Phường An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 90 m2 127,78 triệu/m2
      chính chủ đi Mỹ bán block căn hộ căn hộ vị trí siêu đẹp, doanh thu 50 tr/tháng.Thông tin cụ thể:- DT đất 90m2 kẹp cống.- chung cư 6 tầng đang khai thác...
      Đường Chính Hữu, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đỗ Bá - Ngũ Hành Sơn, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      bán nhanh nhà đẹp 4 tầng đường Đỗ Bá. ngôi nhà cực kỳ tâm huyết của chủ!- Vị trí: Nhà cách biển chỉ vài bước chân và nằm trên tuyến phố du lịch, phố Tây...
      Đường Đỗ Bá, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đường Mỹ Khê 1 - Sơn Trà, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà cho con xuất ngoại:Nhà 4 tầng 2 MT xây dựng kiên cố ven biển MT đường Mỹ Khê 1 - đi bộ ra biển.Đang KD rất tốt, vị trí xây dựng hotel, homestay...
      Đường Mỹ Khê 1, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 141 m2 tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 19 tỷ

      19 tỷ 141 m2 134,76 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường Nguyễn Văn Thoại, con đường nổi tiếng nhất Q. Sơn Trà, tuyến đường du lịch, thương mại bậc nhất khu biển Mỹ Khê. KD buôn bán sầm uất...
      Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Cảnh Tuân - Sơn Trà, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 85 m2 48,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 2 tầng MT đường Lê Cảnh Tuân, P Nại Hiên Đông, Q Sơn Trà.- DT: 5x17m= 85m2.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường rộng: 5,5m vỉa hè 4,5m.-...
      Đường Lê Cảnh Tuân, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2 tại Đường Trần Cao Vân - Xuân Hà - Thanh Khê, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 80 m2 143,75 triệu/m2
      Chủ Cần bán nhanh Nhà MT 4 Tầng Trần Cao Vân Đoạn KD Đông Vị Trí Đẹp Đường 10m5 Là 1 Trong Những Tuyến Đường KD Tốt Của Q. Thanh Khê . DT: 80 mét...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt tiền 8 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Thoại - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 27 tỷ

      27 tỷ 0 m2
      Hot - Chủ bán ngay toà hotel 8 tầng Nguyễn Văn Thoại - Sát Võ Nguyên Giáp - Biển Mỹ Khê - Giá Đầu Tư.Nằm ngay trên tuyến đường huyết mạch ra bãi biển MỸ...
      Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 100 m2 108 triệu/m2
      Hơn 10 tỉ - toà chung cư 4 tầng, thang máy, dòng tiền ổn định 50 tr/tháng, đường 10,5m - khu vip Nam Việt Á, Đà Nẵng.Vị trí:+ Nằm tại vị trí siêu vip trên...
      Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khuyến - Ngô Quyền, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 85 m2 217,65 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng mặt phố Nguyễn Khuyến, Ngô Quyền, Hải Phòng.gọi ngay Mrs Tâm: 0796 336 ***.DT: 85m2* 5 tầng - Ngang: 4,7m - Hướng: hướng Tây Nam - Đường:...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Lương Khánh Thiện, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thiên Lôi - Lê Chân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      DT: 50m2.Ngang: 4,1m.Bìa đẹp.Điểm KD tốt.Đang cho thuê có dòng tiền.Phù hợp trong tầm giá chỉ hơn 5 tỉ.L/H: 0948 237 *** An Khang.
      Đường Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 154 m2, mặt tiền 9m tại Đường Máng, giá rẻ

      Thỏa thuận 154 m2
      Nhiều nhà quá không sử dụng đến nên cần thanh lý ngôi nhà 3,5 tầng còn sử dụng tốt mặt đường Máng Nước, An Đồng đoạn đông cư dân nhất, gần ngã tư Cơ...
      Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!