Thông tin mô tả
Bán nhà mặt phố Đồng Me vị trí đẹp,
Vị trí đắc địa - nhà thiết kế hiện đại - khách mua làm công ty hay mua ở đều
*
Giá: 2,18 Tỷ
Diện tích: 90 m2
Giá/m2: 24,22 Triệu/m2
898888
Mua bán
Bán nhà mặt phố Đồng Me vị trí đẹp,
*
Lê Thị Nhàn
Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
23,5 tỷ
86 m2
Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
7,58 tỷ
96 m2
Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
Thỏa thuận
330 m2
Thỏa thuận
330 m2