Thông tin mô tả
Chủ chia
Trung Tâm
-
- Hiện trạng nhà 4 tầng cũ, xác định bán đất.
-
+
Giá: 145 Tỷ
Diện tích: 280 m2
Giá/m2: 517,86 Triệu/m2
907113
Mua bán
Chủ chia
Trung Tâm
-
- Hiện trạng nhà 4 tầng cũ, xác định bán đất.
-
+
Trần Thị Bằng
Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
56 m2
Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
7,9 tỷ
86 m2
Đường Thanh Nhàn, Phường Quỳnh Lôi, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
50 m2
Ngõ Hoà Bình 2, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Thỏa thuận
45 m2