Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 80 m2 106,25 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 MT khu Nam Long.Vị trí siêu VIP, An Lạc, Bình Tân DT rất đẹp 4m x 20mNhà 2 MT gócNhà xây dựng kiên cố rất đẹp nội thất luxurysổ hồng ...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Quý Đức - An Phú - Quận 2, giá 26 tỷ

      26 tỷ 100 m2 260 triệu/m2
      Vị trí : MT KD Nguyễn Quý Đức, KĐT An Phú An Khánh, Q. 2 - ngay đoạn đầu giao Song Hành.- DT: 5x20m = 100 mét vuông (công nhận).- Kết cấu: hầm + trệt...
      Đường Nguyễn Quý Đức, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 57 m2 tại Đường Bắc Hải - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 57 m2 191,23 triệu/m2
      - Kết cấu: trệt, 2 lầu, sân thượng, 3 phòng ngủ rộng khép kín, 4wc- Gần cv Lê Thị Riêng, giáp q1-3-10...- sổ hồng nở hậu, pháp lí chuẩn
      Đường Bắc Hải, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 600 m2, mặt tiền 20m tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình, giá 54 tỷ

      54 tỷ 600 m2 90 triệu/m2
      Bán nhà đường Cộng Hòa, P.13 Tân Bình, hợp làm văn phòng, cho thuê giá cao.DT: 20 x 30m. Công nhận đủ 600m2 đất.Hiện trạng: Trệt 5 lầu ST, có thể khai thác...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 280 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trường Chinh - Quận 12, giá 23,9 tỷ

      23.9 tỷ 280 m2 85,36 triệu/m2
      Bán nhà cấp 3 MT đường Trường Chinh, P. Tân Thới Nhất, Q. 12, Hồ Chí Minh.Nhà cấp 3.DT: 6,7x41,72m (280 mét vuông).Thổ cư: 204,8 mét vuông.Đất...
      Đường Trường Chinh, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 105 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Phan Tôn - Quận 1, giá 25 tỷ

      25 tỷ 105 m2 238,1 triệu/m2
      Hãy gọi: 0917 457 *** Thúy Lê (xem nhà và sổ trực tiếp).Thông tin thật - nhà thật - hình ảnh thật. Giao dịch chính chủ.Vị trí: MT góc Phan Tôn - Huỳnh...
      Đường Phan Tôn, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 72 m2 tại Đường Hoa Lan - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 72 m2 250 triệu/m2
      contact hỗ trợ 24/7 số điện thoại: 0917 457 *** Thúy Lê - chuyên gia bất động sản nhà mặt tiền TP.HCM.chính chủ cần bán ngay MT Hoa Lan sát ngay Phan...
      Đường Hoa Lan, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 374 m2, mặt tiền 17m tại Đường Hoàng Sa - Quận 1, giá 110 tỷ

      110 tỷ 374 m2 294,12 triệu/m2
      - Hàng hiếm, vị trí đẹp góc 3 MT ngang to thiết kế dạng VP thoáng, tiện mở VP công ty hoặc làm showroom.Bán tòa văn phòng showroom ngang Hoàng Sa - Tân Định...
      Đường Hoàng Sa, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 1 tầng, 72 m2 tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 72 m2 76,39 triệu/m2
      - Cách Nguyễn Thị Định chỉ 100m, MT đường số.- KDC an ninh, thuận tiện di chuyển.- Ngay chợ Công Thành.- Nhà trống, tiện sửa mới.liên hệ ngay 0906 923 ***...
      Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 135 m2 tại Đường Trường Chinh - 12 - Tân Bình, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 135 m2 137,04 triệu/m2
      chính chủ gửi bán nhanh ngôi nhà MTNB Trường Chinh - Khu Bàu Cát, P. 12, Tân Bình- DT: 5mx27m, vuông vắn, phong thuỷ tốt, không cống cột điện,...- Hiện...
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 99 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - 3 - Gò Vấp, giá 29 tỷ

      29 tỷ 99 m2 292,93 triệu/m2
      Cần bán nhà 4 lầu đúc MT Phạm Văn Đồng P3 Gò Vấp tặng quán cà phê đang cho thuê 50tr/ thángGiá chào 29 tỉ TL DT 99 mét vuông ngang 6,6 x 18 nở hậu...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 111 m2, mặt tiền 7m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 111 m2 148,65 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Dương Đình Hội, Q. 9 (TP Thủ Đức)- DT 7mx20m ( công nhận 111m2)- MT đường 15m ( tương lai mở rộng 20m)- Tiện KD đa ngành nghề, mở văn...
      Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 88 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 12 - Tân Bình, giá 14 triệu

      14 triệu 88 m2 0,16 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh MT KD khu Hoàng Hoa Thám, P. 12, Q. Tân Bình - DT : 4,3x22m- Kết cấu : 6 lầu , nhà mới đẹp , xây dựng kiên cố- Đang cho thuê 40tr/tháng -...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      MT duy nhất còn sót lại, vị trí sang trọng đẳng cấp nhất tại khu vực Tân Định, Q1.hotline làm việc chính chủ: 0917 457 *** Thúy căn nhà phố - Cam kết...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 170 m2, hướng Nam tại Đường Đỗ Bí - Tân Phú, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 170 m2 90 triệu/m2
      HÀNG NGỘP GÓC coffee ĐẸP KHU HỌ LÊ(8.3X21M) GIÁ 15.3 tỉ HÀNG NGỘP VỊ TRÍ ĐẸP -Kết cấu: 1 lầu st-Giá: 15.3 tỉ thỏa thuận-pháp lí: sổ hồng riêng đầy...
      Đường Đỗ Bí, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Minh Thiện Bđs Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2 tại Xã Bình Hưng - Bình Chánh, giá 20,1 tỷ

      20.11 tỷ 100 m2 201 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền khu dân cư Trung Sơn, MT đường lớn 30m. DT: 5x20, hầm, 4 lầu, thang máy, Nhà kiến trúc đẹp.Hướng : Nam.pháp lí: sổ hồng riêng hoàn...
      Đường Trung Sơn, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2 tại Phường 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 90 m2 255,56 triệu/m2
      chính chủ đi định cư cần bán nhanh trong tháng ngôi nhà phố đường Nguyễn Văn Thương (D1) cũ ngay góc Điện Biên Phủ đối diện Pearl Plaza siêu đẹp.DT ngang...
      Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 110 m2, mặt tiền 25m tại Đường Phạm Thế Hiển - Quận 8, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 110 m2 65,46 triệu/m2
      Nhà ngay khu vực cư dân đông đúc, tiện mua bán , KD , gần khu vực tiện ích, siêu thị Coopfood, Điện máy Xanh, Bách Hóa Xanh , chợ, trường học, nhà thờ,...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Phương Trang Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!