Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoa Lâm - Long Biên, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 45 m2 143,34 triệu/m2
      NHỈNH 6 tỉ NHÀ MỚI 6 TẦNG THANG MÁY - CẠNH CÔNG VIÊN HOA LÂM- LONG BIÊN❌ Nhà vừa xây hiện đại dt 45m , 6 tầng thang máy, nội thất xịn xò chỉ việc vào...
      Đường Hoa Lâm, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 9 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa, giá 35 tỷ

      35 tỷ 90 m2 388,89 triệu/m2
      - Dòng tiền 100 tr/ tháng - Toạ lạc tại mặt ngõ 28 Nguyên Hồng đẹp hơn cả mặt phố, vị trí đẹp nhất ngõ, 2 mặt ngõ oto tránh vỉa hè KD cực đỉnh.- Tòa nhà nằm...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 8 tầng, 145 m2, mặt tiền 7m tại Đường Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 65 tỷ

      65 tỷ 145 m2 448,28 triệu/m2
      TOÀ VP CHO THUÊ DÒNG TIỀN - MẶT PHỐ QUAN HOA - VỈA HÈ KD ĐỈNH - Vị trí đẹp ngay phố Quan Hoa, mặt ngõ thông - đường ôtô - KD sầm uất.Khu vực trung tâm sầm...
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 112 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm, giá 27 tỷ

      27 tỷ 112 m2 241,08 triệu/m2
      Lê Đức Thọ Lê Đức Thọ 112m²- 2 tầng- MT7m- 27 tỉ Nam Từ Liêm Thủ đô Hà Nội Cần thanh khoản gấp! Giá cả linh động! ĐẤT XÂY DỰNG 7-8 TẦNG- HẦM- VĂN PHÒNG-...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 67 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 67 m2 237,32 triệu/m2
      + Mặt phố Hồ Tùng Mậu, mặt sau ngõ thông rộng tầm 3m, nên nhà thoáng sáng, cửa sau to như cửa trước, thuận tiện di chuyển nhất là làm mô hình Motel, khu vực...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Đội Cấn - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      Nhà cực hiếm mặt phố Đội Cấn - DT 54.2m2 - 6 tầng - MT 3.8m - Giá 22 tỉ.- Lô góc - ngã ba Đội Cấn - Giang Văn Minh - KD cực đỉnh.- Thiết kế: Đẹp - Chắn...
      Đường Đội Cấn, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 58 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Lộc, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 58 m2 163,8 triệu/m2
      + DT rộng, MT lớn, oto vào nhà+ Sổ vuông vức. pháp lí chuẩn. Nhà dân xây tâm huyết.+ bìa đỏ chính chủ, giao dịch ngay trong ngày.+ Giá chỉ 9.5 tỉ+...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà phố 5 tầng, 62 m2 tại Phố Phùng Chí Kiên - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16,12 tỷ

      16.12 tỷ 62 m2 260 triệu/m2
      Vị trí mặt phố KD đỉnh của chóp phân khúc tầm tiền hiếm, nhà có thoáng phía sau, chính chủ tự xây móng thiết kế 7 tầng, tháng máy nhập khẩu đầy đủ nội ...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 5 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Lê Quang Đạo - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 28,2 tỷ

      28.2 tỷ 0 m2
      - Nhà có vị trí đẹp nhất Lê Đức Thọ, ngay gần sân vận động Mỹ Đinhf.- Thiết kế toà văn phòng, thông sàn, đăng cấp, sang xịn mịn.- Nhà đang cho thuê làm nhà...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ao Sen - Hà Đông, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 90 m2 164,45 triệu/m2
      KD KHỦNG -- PHÂN LÔ oto TRÁNH -- PHỐ AO SEN MỖ LAO -- NHÀ 2 MẶT ĐƯỜNG LỚN + Vị Trí : + Trung tâm buôn bán mỗ lao Ao sen . 24/7h người đông khủng khiếp KD...
      Đường Ao Sen, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 49 m2 tại Đường Trần Quốc Vượng - Cầu Giấy, giá 17,6 tỷ

      17.61 tỷ 49 m2 359,19 triệu/m2
      Bán Nhà Mặt Phố Trần Quốc Vượng, căn hộ góc, Nhà Rất Đẹp- DT 48,5m - Xây 7 tầng có thang máy- Nhà Mặt phố, căn hộ góc đẹp- Nội thất trong nhà để lại...
      Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 16 tỷ

      16 tỷ 55 m2 290,91 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp - gần ngã 4 Lê Đức Thọ - Hồ Tùng Mậu - Trần Vỹ - Thoáng trước sau - giá cực tốt - xây tòa nhà Văn phòng - KD - Trụ sở công ty cực kỳ đẹp....
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 50 m2 tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông, giá 11 tỷ

      11 tỷ 50 m2 220 triệu/m2
      PHÂN LÔ VỈA HÈ- khu đô thị VĂN KHÊ- 50 mét vuông - 7 TẦNG THANG MÁY.+ Vị trí nằm ngay chợ Văn Khê khu vực cư dân sầm uất. Xung quanh hơn 10 tòa căn...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 10 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 105 tỷ

      105 tỷ 200 m2 525 triệu/m2
      Chính chủ định cư Úc nên cần bán kiệt tác có phong cách đẹp nhất TP Hà Nội hiện nay, công tác sử dụng tối đa có thể khai thác dòng tiền cao!Tuyệt phẩm căn...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 1 tầng, 56 m2, mặt tiền 6m tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 13,75 tỷ

      13.75 tỷ 56 m2 245,54 triệu/m2
      MẶT PHỐ - KD - giá siêu mềm GẦN TRUNG KÍNH TO.* Mô tả:- Nhà nằm vị trí đẹp trên mặt phố Yên Hoà, vài bước ra mặt phố Trung Kính to, đường trước nhà thông...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 7 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 23,8 tỷ

      23.8 tỷ 150 m2 158,67 triệu/m2
      Bán nhà Đường Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội - DT: 150m2, xây dựng 7 tầng, có thang máy - Thiết kế: + T1: Phòng khách, kho, vệ sinh, phòng nhỏ...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 70 m2 268,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp trả nợ NH - cả phố còn duy nhất 1 tòa nhà văn phòng dưới 20 tỉ - vỉa hè 2 bên - mặt phố 12 làn xe.+ DT: 70 mét vuông.+ MT: 5m.+...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 70 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 70 m2 307,15 triệu/m2
      Chủ nhờ bán nhanh nhà mặt tiền Trung Kính, Trung Hoà, Cầu Giấy, vỉ hè lớn, KD sầm uất- DT 70m, 5 tầng, MT 5.5m- Nhà nằm tuyến phố lớn, Trung tâm của Q....
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!