Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà mặt phố 1 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Đàm - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 90 m2 74,45 triệu/m2
      - Hẻm thông 1 sẹc Tân Sơn Nhì, 4.5m x 20m, 1 trệt, 1 lầu, giá chỉ 6.7 tỉ,Q.Tân Phú - Vị trí: Hẻm 1 sẹc , thông thoáng, gần đường Nguyễn Cửu Đàm, khu dân...
      Đường Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lộ Tẻ - Bình Tân, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 90 m2 116,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Lộ Tẻ, KD đa ngành nghề, không bị qui hoạch.- căn nhà phố phố đi bộ Bình Tân.+ bán ngay căn nhà phố Lộ Tẻ.+ KD đa ngành nghề.+ Khu...
      Đường Lộ Tẻ, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, mặt tiền 20m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 41 tỷ

      41 tỷ 0 m2
      (41 tỉ) Bán nhà MT đường Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 9.5m x 21m.- Hiện trạng: Cấp 4. Đang có HĐ thuê ổn định.- Vị trí: Đường MT 20m, có...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 64 m2 134,38 triệu/m2
      - Chính chủ bán ngay nhà phố đường Số 16, tặng nội thất đầy đủ.+ Lòng đường 12m, lề đường 3m thuận tiện KD.+ DT: 64m2, 4x16m.+ Không bị quy hoạch.+...
      Đường Số 16, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 80 m2 tại Đường Đề Thám - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 42,4 tỷ

      42.4 tỷ 80 m2 530 triệu/m2
      - call ngay ĐOAN 0902 266 *** để xem nhà và pháp lí- MT Đề Thám đoạn đẹp sầm uất ngay ngã 4 Bùi Viện P. Phạm Ngũ Lão Q. 1 giá cực tốt- DT 4x20m Cn đủ...
      Đường Đề Thám, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 6 tầng tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố Nơ Trang Long, P. 13, Q. Bình Thạnh.Nhà mới sơn sửa lại, có chiều ngang 4,6m và chiều dài 22m.Nhà có trệt, lửng, 4 lầu và sân thượng.Nhà...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2 tại Phường An Khánh - Quận 2, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 90 m2 216,67 triệu/m2
      - DT: 5 x 18m.- Kết cấu: Hầm + 3 tầng + TM .- Giá: 19.5 tỉ- Nhà thiết kế hiện đại với các chất liệu đá, gạch, gỗ kết hợp hài hoà trong từng chi tiết, cộng...
      Đường 104A, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 56 m2 223,22 triệu/m2
      MT Bàu Cát - giao ngay với Đồng Đen - khu mát mẻ - sầm uất - KD đỉnh.Bàu Cát 1, 4 tầng, 4 x 14m, P. 14, Tân Bình.- Vị trí MT KD, khu hiện hữu, không còn lộ...
      Đường Bàu Cát 1, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trương Văn Bang, giá 62,5 tỷ

      62.5 tỷ 160 m2 390,63 triệu/m2
      - Chính chủ cần tiền KD nên bán nhanh Tòa căn nhà phố đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2 Giá siêu Tốt..- TS mua giữ tiền cực kì Tốt.- DT: 8x20m...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 200 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - Quận 3, giá 165 tỷ

      165 tỷ 200 m2 825 triệu/m2
      Cần bán Nhà 2 MT Q. 3 - 4 Tầng Ngang 8m nở hậu, 200 mét vuông - Thu nhập 3 tỉ năm.MT vip nhất TP.Xa hoa đẳng cấp nhất.Cách Q. 1 chỉ 200m.Khu Xd trên...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, 72 m2 tại Đường Nguyên Hồng - 11 - Bình Thạnh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 72 m2 145,84 triệu/m2
      Bán nhà vip 62D cư Xá Nguyên Hồng, nội thất đầy đủ, 4x18m 10.5 tỉ tl.Chính chủ gửi bán nhanh ngôi nhà MT cư xá Nguyên Hồng P11 Bình Thạnh.DT 4x18m...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 171 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 40 tỷ

      40 tỷ 171 m2 233,92 triệu/m2
      Chính chủ bán tòa nhà 2 MT Nguyễn Thị Minh Khai, P. Đa Kao, Q. 1. (kèm đầy đủ thông tin).+ DT 9x20m, công nhận 171 mét vuông.+ Kết cấu: 6 tầng.+ Đang...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 80 m2 181,25 triệu/m2
      - DT 4 x 19m, nở hậu 5m.- Kết cấu 1 trệt 3 lầu, sân thượng, 7 phòng ngủ, sảnh rộng KD.- Vị trí trục đường chính, khu dân trí cao, sầm uất KD đa ngành...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 80 m2 77,5 triệu/m2
      + HXT quay đầu.+ Lô góc 2 MT KD caphe đỉnh.+ Tầng 1 KD cà-phê tháng hơn 30 tr.+ Tầng 2 ở sinh hoạt lối đi riêng.+ Sổ vuông vắn pháp lí chuẩn công chứng nhanh.
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 160 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Xuân - Nhà Bè, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 160 m2 65,63 triệu/m2
      Hiếm.Bán ngôi nhà phố KD Huỳnh Tấn Phát, Phú Xuân, Nhà Bè.DT 8 x 20m.MT đường 30 m tiện KD. Đang KD đồ gỗ phát tài.pháp lí sổ hồng riêng hoàn công đầy...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 100 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      Nhà 5 x 20 mét vuông 3 lầuGồm 1 nhà để xe xe 1 phòng khách 1 bếp 4 PN 5wcCó thang máy, nội thất luxuryKDC dân trí cao, sạch sẽ tiện ích xung quanh...
      Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 300 m2 tại Đường 6 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 300 m2 48,34 triệu/m2
      căn biệt thự HỒ BƠI TP THỦ ĐỨC GIÁ QUÁ TỐT 300 mét vuông CHỈ 14.5 tỉ LÊN PHẠM VĂN ĐỒNG VỀ CÁC NƠI VÔ CÙNG THUẬN TIỆN CẦN bán nhanhBán căn biệt ...
      Đường 6, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      V
      Investment Land - Nhà Tư Vấn Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 348 m2 tại Phường Bình Khánh - Quận 2, giá 105 tỷ

      105 tỷ 348 m2 301,73 triệu/m2
      Cần bán nhà góc 2 MT Lưu Đình Lễ, p.Bình Khánh, Q.2 (Đường lớn nối giữa Lương Đình Của và Đại Lộ Mai Chí Thọ)12.25 x 27m, công nhận 348m2Xây hầm 7 lầugiá...
      Đường Lưu Đình Lễ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!