Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 2 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 36 tỷ

      36 tỷ 90 m2 400 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh căn hộ góc Trần Hưng Đạo - An Bình, P. 7, Q. 5.Đỉa chỉ số 994 Trần Hưng Đao.DT: 5 x 18m, ở trên xây đua logia 1m.Kết cấu: 2 lầu cũ,...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường 2, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 184 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chính - 11 - Phú Nhuận, giá 70 tỷ

      70 tỷ 184 m2 380,44 triệu/m2
      NHÀ cực hiếm NGỢP GIẢM 11 tỉ- MT NGUYỄN ĐÌNH CHÍNH - GÓC NGUYỄN VĂN TRỖI + VỊ TRÍ : Nguyễn Đình Chính P. 11 Phú Nhuận , Gần Nguyễn Văn Trỗi khu vực nhiều...
      Đường Nguyễn Đình Chính, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 2 tầng tại Đường Hồng Bàng - 1 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      bán nhanh nhà MTKD Hồng Bàng, P.1, Q. 11 DT: 2.9m x 16.1m. DTCN: 46.7m. Nhà 1 Trệt, 2 Lầu ST. Hướng N. Nhà mới vào ở liền đc hoặc sơn mới theo ý thích. Có...
      Đường Hồng Bàng, Phường 1, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, 260 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp, giá 24 tỷ

      24 tỷ 260 m2 92,31 triệu/m2
      MT NGANG 8M siêu hiếm - KD ĐỈNH MỌI NGÀNH NGHỀ - KẾ EMART- Phan Huy Ích 255 mét vuông 2 lầu - DT :7.6m x 35m - Giá 24 tỉ P. 14 Gò...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 84 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 84 m2 309,53 triệu/m2
      *** Chính chủ bán căn nhà phố ngay đường Quốc Hương P. Thảo Điền Q. 2.- DT 84 mét vuông, 6m x 14m.- Kết cấu 1 trệt - 4 lầu.- hợp đồngT 120 tr/tháng...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 107 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương - 14 - Quận 10, giá 47 tỷ

      47 tỷ 107 m2 439,26 triệu/m2
      *** Chính chủ bán tòa Building MT đường Nguyễn Tri P. 14 Q. 10.- DT 8m x 16m.- Công nhận đủ 107m2.- Kết cấu Hầm 7 tầng.- hợp đồngT 180 tr/tháng còn 3 năm.-...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 6m tại Phường Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 47 m2 229,79 triệu/m2
      Cần bán nhanh GIẢM MẠNH 2,2tỉ, DÒNG TIỀN SIÊU KHỦNG 80TR/ THÁNG (10 phần trăm/năm)- ngôi nhà phố Đối Diện 2 trường đại học, P. Linh Chiểu, Thủ...
      Đường Số 17, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 160 m2 tại Đường Hoàng Dư Khương, giá 58 tỷ

      58 tỷ 160 m2 362,5 triệu/m2
      Bán tòa nhà ngay MT Lê Hồng Phong, P. 12, Q. 10- DT: 8x20m- Kết cấu: 1 hầm 6 tầng sân thượng có thang máy- Hiện đang cho spa thuê: 120 tr/ tháng ( 4 tầng)-...
      Đường Hoàng Dư Khương, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng tại Phường Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 0 m2
      Chính chủ - SHR công chứng ngay - giá rẻ hơn 1 tỉ so với khu vực.Thiết kế: 1 trệt, 3.5 tấm, 1 phòng khách, 4 PN, 5  toilet, khu dân cư đông đúc,...
      Dự án Vạn Xuân Tam Bình, Đường Số 7, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Điện Biên Phủ, giá 16 tỷ

      16 tỷ 75 m2 213,34 triệu/m2
      sp mới ra nhà DT ngang to 8m sát trung tâm Q.1 đường Nguyễn Bỉnh Khiêm.CAM KẾT - NHÀ THẬT - THÔNG TIN - pháp lí - CHUẨN 100%- DT: 75m2, ngang to 8m- Kết...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 8 tầng, 87 m2, mặt tiền 30m tại Đường Ký Con - Quận 1, giá 52 tỷ

      52 tỷ 87 m2 597,71 triệu/m2
      Ký Con 8 tầng, ngang 4m nở hậu 7.5m x 20m, Nguyễn Thái Bình Q. 1.+ Nhà 1 trệt 1 lững 5 lầu sân thượng tổng HƠN 500 mét vuông Sàn. Tổng có 1 Bếp 1PK 11...
      Đường Ký Con, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thống Nhất - Gò Vấp, giá 13 tỷ

      13 tỷ 80 m2 162,5 triệu/m2
      Về TP Hà Nội nên bán ngôi nhà MT đường thống nhất, GV khu KD sầm uất đang cho thuê 25 tr/tháng.Kết cấu: Nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng cứng cáp, DT (4mx20m)...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 100 m2 189 triệu/m2
      nhà phố P. An Phú An Khánh, Q. 2- DT: 5x20m, có thang máy- Kết cấu: Hầm + 3 Lầu, Sân thượng. - Giảm 5 tỉ còn 18.9 tỉ Nếu quý KH quan tâm, vui lòng gọi ...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quận Thủ Đức, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 90 m2 98,89 triệu/m2
      Ngộp bank giảm từ 12.5 tỉ còn 8.9 tỉ.Đã hết sạch tiền nên cần bán ngay nhà 2 MT đường số 147 (Đường số 147 là con đường nối giữa Xa lộ thành phố Hà Nội...
      Đường Số 147, Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2 tại Đường Cống Quỳnh - Quận 1, giá 27 tỷ

      27 tỷ 60 m2 450 triệu/m2
      bán nhanh! Giảm từ 35 tỉ về 27 tỉnhà phố Cống Quỳnh, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1Nhà cũ tiện xây mới làm văn phòng hoặc hotel- DT: 3.8 x 16. Công nhận 60m2. Đã...
      Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tây Thạnh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 100 m2 125 triệu/m2
      Đường 14m lề 4m thông KDC P. Tây Thạnh, Gần ĐH Công Thương & Siêu Thị Aeon Mail Tân Phú.KDC đẹp an ninh đảm bảo dân trí cao, tiện ích đầy đủ, hạ tầng ...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phong Phú - Quận 9, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      Bán căn MT Đình Phong Phú, Q9, 60m2, gần chợ Tăng Nhơn Phú B. Giá 6 tỉ 500 TL.+ DT 4 x 15m.+ Vị trí MT ngay chợ Tăng Nhơn Phú B.+ Khu vực KD, buôn bán sầm...
      Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng, 5 m2, mặt tiền 41m tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thủ Đức, giá 400 tr

      400 triệu 5 m2 80 triệu/m2
      nhà cấp 4, 2 MT đường. 4600m2 trong đó có gần 1500m2 đã lên thổ cư. Ngang 41m dài hơn 100m, 2 MT trước sau. Phù hợp xây Tòa nhà Buiding. Giá chưa tới 100...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!