Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán căn nhà mặt phố 6 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thái Bình - 4 - Tân Bình, giá 17 tỷ

      17 tỷ 0 m2
      * Chính chủ bán toà nhà căn hộ dịch vụ 2 MT trước sau đường Nguyễn Thái Bình P. 4 Q. Tân Bình.- DT 6m x 19m.- Công nhận 96.7 mét vuông.- Kết cấu...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 800 m2, mặt tiền 24m tại Đường Võ Văn Hát, giá 22 tỷ

      22 tỷ 800 m2 27,5 triệu/m2
      - Kẹt bank bán nhanh nhà nát đường 6m Võ Văn Hát tiện xây chung cư dịch vụ, hotel, căn biệt thự...- DT 24*38=800m2 thổ cư công nhận, vuông vắn, không...
      Đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 277 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi, giá 90 tỷ

      90 tỷ 277 m2 324,91 triệu/m2
      GIẢM GIÁ CỰC SỐC từ 120tỉ về 90tỉ bán nhà MT ngay Nguyễn Văn Trỗi, Q.  phòng ngủ. DT: 16x16m, CTXD: H10TầngDT: 16m x 16mCông nhận: 277m2Hiện trạng: 3...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố tại Đường Nguyễn Duy Hiệu - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 90 tỷ

      90 tỷ 0 m2
      - DT: 17,5x27m (CN. 480,8m full thổ cư).Thực tế 515m.- pháp lí: sổ hồng chính chủ.- Hiện trạng: nhà cấp 4.- Vị trí đẹp, MT đường lớn, có lề đường. Giao...
      Đường Nguyễn Duy Hiệu, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 120 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 120 m2 216,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn biệt thự đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, TP. Thủ ĐứcDT: 8x15mKết cấu: 4 lầu, sân thượng, sân vườn, thang máy tốc độ...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 115 m2 tại Đường Hoàng Sa - 9 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 115 m2 391,31 triệu/m2
      Bán tòa nhà siêu đẹp MT Hoàng Sa P9 Q3(9 x14m) 4 tầng giá 45 tỉ TL. Ngang to hiếm. Call: 0932,723936.- DT: (9 x 14m). Công nhận: 115 mét vuông.- Kết...
      Đường Hoàng Sa, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 400 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3, giá 100 tỷ

      100 tỷ 400 m2 250 triệu/m2
      Bán hotel MT Thủ Khoa Huân, P. Bến Thành, Q. 1.- DT: 15 x 25m.- XD: Hầm + 10 tầng.- hợp đồng thuê 1 tỉ/tháng.- Vị trí cách chợ chợ Bến Thành 100m - tập...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 1 tầng, 132 m2 tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Linh Trung - Thủ Đức, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 132 m2 39,4 triệu/m2
      HÀNG HIẾM, CHUẨN HÀNG ĐẦU TƯ ĐẸP, giá siêu mềm. Sắp chốt, nhanh tay kẻo lỡ. Chỉ 5tỉ có căn nhà phốBán căn nhà phố đường số 18, P. Linh Trung, TP Thủ...
      Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 3 - Quận 3, giá 29,9 tỷ

      29.9 tỷ 100 m2 299 triệu/m2
      - Bán Nhà MT Ngay Nguyễn Đình Chiểu Ngang 6.5m CTXD Hầm 6 Tầng hợp đồngT 200TR Chỉ 29.9 tỉ- Giá 42 tỉ giảm 29.9 tỉ bán ngay trong tháng 11- thỏa thuận...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 115 m2, mặt tiền 5m tại Đường Giồng Cát - Củ Chi, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 115 m2 13,05 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền nên bán ngay ngôi nhà đường Giồng Cát, xã Tân Phú Trung, huyện Củ Chi - DT: 4m x 29m ( 115 m2 ) 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2wc-...
      Đường Giồng Cát, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 323 m2, mặt tiền 9m tại Đường Quốc Lộ 22, giá 26 tỷ

      26 tỷ 323 m2 80,5 triệu/m2
      Bán nhà phố đường 30m QL 22, ngay ngã tư Trung Chánh - Nguyễn Ảnh Thủ.DT: 8.8m x 32m nở hậu 17m, hình L.Đúc 1 lửng 3 lầu, sân thượng, DT đất: 323m2 DT sàn...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cư Xá Phú Lâm B - 13 - Quận 6, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 90 m2 95,56 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố KD Phố Ẩm Thực Cư Xá Phú Lâm B, P. 13 Q. 6.- Khu dân trí. cư dân hiện hữu.- Xung quanh đông đúc Thuận tiện mua bán KD làm ăn.- DT: 4 x...
      Đường Cư Xá Phú Lâm B, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 240 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 20,9 tỷ

      20.9 tỷ 240 m2 87,09 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa, khu phân lô căn biệt thự đẳng cấp sống, gần ngã 4 Lakeview, Global City, về Q. 1 chỉ 15p.+ Tương lai cực kỳ phát triển, thông ra Vành...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 150 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 1 - Quận 8, giá 23,98 tỷ

      23.98 tỷ 150 m2 159,87 triệu/m2
      DT đất trong sổ 150m2Nhà còn mới, xây dựng 1 trệt 4 lầu, khu mua bán KD sầm uất, sát vách Q. 1, ...giá: 23.98 tỉcall ngay Ngọc để xem nhà 0906 897 ***
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà MT số 392 Đường Lê Văn Sỹ, P.14, Q. 3.- Vị trí đẹp, giao thông thuận tiện gần Trần Quang Diệu, chợ Nguyễn Văn Trỗi. Khu KD thời trang nổi tiếng của...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 8 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 2 - Quận 3, giá 70,9 tỷ

      70.91 tỷ 100 m2 709 triệu/m2
      - DT: 10x10m.- Diện tích sàn 432.3  mét vuông.- Tòa nhà ngay ngã tư Nguyễn Đình Chiểu và Nguyễn Thiện Thuật, gần chợ Bàn Cờ, khu TTTM...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 2, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng, 160 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 46 tỷ

      46 tỷ 160 m2 287,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Quốc Hương - P. Thảo Điền ngay Xuân Thủy Khu vực KD sầm uất Top1 Q. 2DT : 8x20m. Kết cấu : 5 tầnggiá : 46 tỉcall ngay xem nhà : 0901 411 ***
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng, 64 m2 tại Đường Dân Chủ - Tân Thành - Tân Phú, giá 9 tỷ

      9 tỷ 64 m2 140,63 triệu/m2
      MT nội bộ đường Dân Chủ, 4mx16.5m, nhà 1 lầu - giá 9 tỉ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.Vị trí: MT đường Dân Chủ, gần đường Nguyễn Xuân Khoát, gần trường trung ...
      Đường Dân Chủ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!