Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng tại Đường Hoàng Văn Thụ - Vạn Thắng - Nha Trang, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố đường Hoàng Văn Thụ, P. Vạn Thắng, TP. Nha Trang. -Vị trí đẹp, ngay trung tâm TP, thuận tiện mua bán KD, tiện ích xung quanh đầy đủ. -...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường Vạn Thắng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thích Quảng Đức, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 110 m2 125,46 triệu/m2
      Vị trí đắc địa trong KĐT VCN Phước Hải, thuận lợi cho việc KD buôn bán và đầu tư sinh lời trong tương lai.- DT đất: 110m2 (ngang 5m dài 22m).- DT sàn:...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Đường A2 - Nha Trang, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 102 m2 81,38 triệu/m2
      Vị trí MT đường A2 - kết nối giữa đường A1 và đường 19/5 KĐT Vĩnh Điềm Trung.- Đường trước nhà rộng 20m.- Cung đường KD sầm uất, cafe, spa, trường mẫu ...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A2, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 91 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vũ Xuân Thiều - Nha Trang, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 91 m2 53,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phố đường Vũ Xuân Thiều, nối thẳng ra trục đường chính Lê Hồng Phong, TP Nha Trang.- Đường trước nhà hiện trạng 9m, ô tô đậu thoải...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đống Đa - Nha Trang, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 70 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà đường Đống Đa, P. Tân Lập, Nha Trang.- DT: 70 mét vuông (ngang 6,3m).- Đường nhựa hiện trạng 13m.- Tây Nam.- Vị trí: trung tâm TP, phù hợp...
      Đường Đống Đa, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phước Hải - Nha Trang, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      Giảm 300tr còn 3,5tỉ (giá cũ 3,8tỉ).Bán nhà 4 tầng khu TĐC VCN Phước Hải đường thông ô tô sát đường Số 4(Thích Quảng Đức).- DT: 40.2m2 (ngang 4m).Nhà 4...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang, giá 5,17 tỷ

      5.17 tỷ 60 m2 86,17 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng ngay gần công viên lớn, Khu Hà Quang 2, Nha Trang, Khánh Hòa.Vị trí: Nằm trên đường Số 8C lộ giới 12m gần công viên ngay đường Số 13, cách Lê...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 8C, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp mặt tiền 5m tại Đường Võ Trứ - Tân Lập - Nha Trang, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 MT đường Võ Trứ 71,8m2 ngang 5,2m gần chợ Xóm Mới giá 5,5 tỉ - liên hệ ngay 0778 495 ***
      Đường Võ Trứ, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt phố mặt tiền 5m tại Đường Võ Trứ - Phước Tiến - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Nhà 2 MT đường Võ Trứ, Phước Tiến, Nha Trang.Gần chợ Xóm Mới.DT 71,8 mét vuông ngang 5,2m.Bán giá 5,5 tỉ.gọi ngay 0778 495 ***
      Đường Võ Trứ, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 90 m2 tại Đường Phan Bội Châu - 1 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 90 m2 116,67 triệu/m2
      Bán hotel 10.5 tỉ trung tâm - MT chính Phan Bội Châu - P. 1 - TP Đà Lạt.DT đất: 90 (m2 thực tế 100 m2) hai MT.pháp lí: SHR đất xây dựng.Kết cấu: 1 trệt - 3...
      Đường Phan Bội Châu, Phường 1, Đà Lạt, Lâm Đồng
      L
      Nhà Đất Uy Tín Đà Lạt Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 187 m2, hướng Nam tại Đường Lương Văn Tuy, giá 9 tỷ

      9 tỷ 187 m2 48,13 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà MT vị trí đẹp ngay trung tâm thành phố Ninh Bình.đc: Đường Lương Văn Tuỵ nối dài, phố Tân Thịnh, P. Tân Thành - TP Ninh Bình.- DT:...
      Đường Lương Văn Tuy, Phường Tân Thành, Ninh Bình, Ninh Bình

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 800 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Đức Trọng, giá 10 tỷ

      10 tỷ 800 m2 12,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố QL 20 10mx80m Phú Hội, Đức Trọng Lâm Đồng. Cách Đà Lạt 30 ph đi xe hướng đi SG.Mặt sau view hồ đẹp. Có thể KD quán Caphe, ăn uống.Nhà vừa...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Phú Hội, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 79 m2, mặt tiền 5m tại Phố Kim Mã - Cống Vị - Ba Đình, giá 21 tỷ

      21 tỷ 79 m2 265,83 triệu/m2
      MẶT PHỐ HIẾM - VỈA HÈ - KD - CÁCH LOTE 200M - MT RỘNG - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN.Cần bán nhà mặt phố Kim Mã Thượng,, Ba Đình, 79 mét vuông, MT 5.1m, vỉa...
      Phố Kim Mã Thượng, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m , giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 55 m2 209,1 triệu/m2
      TÒA NHÀ VĂN PHÒNG MT ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN TRỖI MỖ LAO, KD OK, 55 mét vuông, 7TẦNG THANG MÁY *Kết nối đường Trần phú, Vũ trọng khánh.,Di chuyển thuận tiện,...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bồ Đề - Long Biên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      + Cần bán ngay Nhà Mặt phố Hồng Tiến , Gần ngã 4 KD Sầm uất , Thông Số Siêu đẹp * Thiết kế 80m2 * M tiền 5.5M * Thông Sàn 5 Tầng , Ô chờ Thang Máy , Cho...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 288 m2, mặt tiền 9m tại đường Yên Phụ - Tây Hồ, giá 70 tỷ

      70 tỷ 288 m2 243,06 triệu/m2
      Nhà mặt phố đắc địa Q. Tây Hồ, view Hồ Tây, vỉa hè đá bóng, giao thông thuận tiện, KD sầm uất ngày đêm.Thiết kế 4 tầng thang máy, nhà vừa xây mấy năm,...
      Đường Yên Phụ, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 55 m2 tại Đường Yên Lộ - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 55 m2 136,37 triệu/m2
      liên kế Đô Nghĩa ô chờ thang máy mặt phố Yên Lộ KD sầm uất đủ mọi loại hình. Nhà có vị trí đắc địa nằm trên mặt phố Yên Lộ KD sôi động nhộn nhịp nhất P....
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 7 tầng, 108 m2, mặt tiền 7m tại Phố Trung Hòa - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 68 tỷ

      68 tỷ 108 m2 629,63 triệu/m2
      Mặt phố lớn trung tâm Q. Cầu Giấy.KD sầm uất ngày đêm.- Vị trí vàng hiếm nhà bán.- Phù hợp NH, văn phòng, shop vàng bạc. Đá quý. Spa thẫm mỹ... Phố KD tất...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!