Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 158 m2, mặt tiền 7m tại Đường Khuê Mỹ Đông 3, giá 11,1 tỷ

      11.1 tỷ 158 m2 70,26 triệu/m2
      Đất: 5x17,9=89.5 mét vuông.Nhà: 158 mét vuông.Đường 10m.Giá đỉnh 12.9 tỉ.giá: 11.1 tỉ thỏa thuận chính chủ.0905 822 *** (24/24).
      Đường Khuê Mỹ Đông 3, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Nghinh - Sơn Trà, giá 24,99 tỷ

      24.99 tỷ 100 m2 249,9 triệu/m2
      Sụp hầm hotel 9 tầng vị trí vàng đường 15m5 Hồ Nghinh sau lưng Võ Nguyên Giáp.DT 100 mét vuông.Ngang 5m.Giá 24tỷx.Có phòng cháy chữa cháy đủ tiêu...
      Đường Hồ Nghinh, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 176 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đặng Vũ Hỷ - Sơn Trà, giá 15 tỷ

      15 tỷ 176 m2 85,23 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT Đặng Vũ Hỷ, Sơn Trà, Đà Nẵng tặng giấy phép xây căn hộ chung cư 6 tầng- Diện tích: 176 mét vuông ngang 6m nở hậu x29m-...
      Đường Đặng Vũ Hỷ, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Quảng Hàm - Cẩm Lệ, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 90 m2 66,12 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố Dương Quảng Hàm - trung tâm.Bán nhà 3 tầng MT 5m5 vỉa hè 3m. Khu dân trí cao. Đường Dương Quảng Hàm, P. Khuê Trung giáp Hoà Cường...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Quyền - An Hải Bắc - Sơn Trà, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay nhà 2 tầng đường Ngô Quyền, cạnh trường Đại học Green Wich, Sơn Trà, 123,75 mét vuông, MT 5m. LH Tú: 0931 923 ***- Nhà nằm ngay vị trí...
      Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 1 tầng, 105 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tô Hiến Thành, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 105 m2 83,81 triệu/m2
      * Vị trí: MT đường Tô Hiến Thành Q. Sơn Trà, đi bộ ra biển Mỹ Khê mất vài ph, khu vực du lịch sầm uất nhiều nhà hàng, hotel..* Thiết kế nhà c4 ngang 6m nở...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Dương Vương, giá 4,29 tỷ

      4.29 tỷ 100 m2 42,9 triệu/m2
      Bán dãy trọ đường Mỹ An 23, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng - Đang cho thuê thu nhập 7tr/tháng.- DT: 96.3m.- Ngang: 4.5m, dài 21.4m.- Nhà: 1 tầng, 5 PN,...
      Đường An Dương Vương, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 113 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Thao, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 113 m2 40,71 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nhà 2 tầng đường Phan Thao, Hòa Xuân gần chợ, gần trường học, gần sân vận động,...- Dt: 113m2 - đường 10m5 lận (rộng rãi thoáng mát).-...
      Đường Phan Thao, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lý Tự Trọng - Hải Châu, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 70 m2 105 triệu/m2
      Bán nhà 2,5 tầng MT KD Lý Tự Trọng ngang 6,1m hiếm, trung tâm TPMT Lý Tự Trọng vị trí cực kỳ đắc địa :- Ngay trung tâm P. Thanh Bình, Q.Hải Châu, khu vực...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 120 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lư Giang - Cẩm Lệ, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 120 m2 32,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà 2 tầng đường Lư Giang kẹp cống sát sân vận động Hoà Xuân - Tp Đà Nẵng.- DT: 120 mét vuông, hướng chính hướng Đông Nam.- Đường...
      Đường Lư Giang, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 51 m2 tại Đường Thái Thị Bôi - Thanh Khê, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 51 m2 101,97 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà 2.5 tầng MT Thái Thị Bôi.Vị trí KD đẹp gần đầu đường. DT: 51 mét vuông (ngang 4m vuông). Nhà kiên cố.Giá rẻ hơn thị...
      Đường Thái Thị Bôi, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Lộ Trạch - Hải Châu, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 80 m2 93,75 triệu/m2
      NGỘP NH! BÁN TOÀ căn hộ chung cư 6 TẦNG XỊN XÒ TT HẢI CHÂU - THANG MÁY - phòng cháy chữa cháy ĐẦY ĐỦ - DÒNG TIỀN 45TR/T - GIÁ NHỈNH 7 tỉ- Tòa nhà có 6...
      Đường Nguyễn Lộ Trạch, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hà Huy Tập - Thanh Khê, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 43 m2 160,47 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng Hà Huy Tập Đà Nẵng Đường 10m5 vị trí KD sầm uấtTầng 1: mặt bằng KD trống suốtTầng 2: bếp + PN master +  toiletTầng 3: 2 PN +...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 107 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Đình Nghệ, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 107 m2 154,21 triệu/m2
      Bán toà chung cư 6 tầng 18 chung cư MT Dương Đình Nghệ, Sơn Trà, Đà Nẵng.- DT: CN 107 mét vuông (5x21,4) diện tích sử dụng, 430 mét vuông.-...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 128 m2, mặt tiền 6m tại Đường Mỹ Đa Đông 12, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 128 m2 75,79 triệu/m2
      Vị trí Đất sở hữu 2 MT trước và sau, cả 2 MT đường 5,5m, ngang 6m dài 21m, Mỹ Đa Đông 12, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.Cơ sở pháp lí bìa đỏ. Công chứng ngay....
      Đường Mỹ Đa Đông 12, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Thánh Tông, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 105 m2 90,48 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán ngôi nhà mặt phố Lê Thánh Tông, P. Máy Chai, Q. Ngô Quyền, Hải Phòng.+ DT đất: 105 mét vuông, xây dựng 99 mét vuông/sàn.+...
      Đường Lê Thánh Tông, Phường Máy Chai, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 84 m2, mặt tiền 6m tại Phố Tam Bạc - Hồng Bàng, giá 19,74 tỷ

      19.74 tỷ 84 m2 235 triệu/m2
      Bán lô góc duy nhất tuyến đường mặt hồ Tam Bạc, Hồng Bàng, Hải Phòng.Thông số:- DT: 84 mét vuông.- MT: 6.7m.- Hướng: hướng Tây Bắc/hướng Đông ...
      Phố Tam Bạc, Phường Phạm Hồng Thái, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 180 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phạm Văn Đồng - Dương Kinh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 180 m2 49,45 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 4 tầng DT 180m2 mặt đường Phạm Văn Đồng vừa ở vừa KD đỉnh.- ngôi nhà 269 Phạm Văn Đồng, đường rộng 45m + vỉa hè 5m hoàn thiện đẹp SHR sẵn...
      269, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hải Thành, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!