Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 108 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hàn Thuyên - Hải Châu, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 108 m2 69,45 triệu/m2
      bán nhanh căn nhà phố "ngộp" Hàn Thuyên, P. Hòa Cường Bắc gần 30/4 3 tầng x 108m2, giá 7 tỉ 5.Thông tin cơ bản:DT: 108m2 (4.5 x 24.1m).Đường 7m5, lề...
      Đường Hàn Thuyên, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 73 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Hoàng - Thanh Khê, giá rẻ

      Thỏa thuận 73 m2
      Sập hầm rất cần bán nhà 2 MT đường Nguyễn Hoàng, khu vực đông cư dân KD tấp nập,DT đất: 73m2 ngang 3.95m.Xây dựng 2 tầng gồm tầng 01 Sàn KD, 01  phòng...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng tại Đường Trần Cao Vân - Xuân Hà - Thanh Khê, giá 11 tỷ

      11 tỷ 0 m2
      chính chủ cần tiền bán gấp căn hộ góc hai tầng MT Trần Cao Vân.Khu sầm uất, ngay chợ, trường học.DT đất 92,6m2.diện tích sử dụng 165,9m2 ngang...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố 6 tầng, mặt tiền 4m tại Đường An Thượng 5 - Ngũ Hành Sơn, giá 16 tỷ

      16 tỷ 0 m2
      Bán toà căn hộ chung cư 6 tầng vừa xây An Thượng 5 - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng.DT: 67,5 mét vuông.Ngang 4,5x15m.Hướng Đông.Đường 5m5.Bán toà căn hộ ...
      Đường An Thượng 5, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hà Bổng - Sơn Trà, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 100 m2 179 triệu/m2
      * Vị trí: MT đường Hà Bổng (rộng 10,5m+lề) Q. Sơn Trà, đi bộ ra biển Mỹ Khê mất vài ph, khu vực du lịch sầm uất nhiều nhà hàng, hotel..* Thiết kế nhà c4...
      Đường Hà Bổng, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Bán nền đất kèm nhà đã xây có gác lửng thuận tiện để ở và KD đường Lê Quảng Chí tuyến phố thương mại sầm uất bậc nhất khu đô thị Hoà Xuân - Cẩm Lệ - đất...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Lê Quảng Chí, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tôn Đản - Cẩm Lệ, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 80 m2 49,38 triệu/m2
      + DT: 5m x 16m (80 mét vuông). Đường 7m5, lề 3m. 2 mặt kiệt ô tô 4m. Hướng Đông.+ Kết cấu: nhà cấp 4 gác lửng kiên cố. 3 PN, phòng khách, phòng...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà phố 1 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu, giá 3,47 tỷ

      3.47 tỷ 85 m2 40,83 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà phố Bàu Năng 4, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu.- DT 5x17m, 85m2 nhà c4 lửng đúc, nhà 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Đông ...
      Đường Bàu Năng 4, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 90 m2, hướng Đông tại Đường Hà Kỳ Ngộ - Sơn Trà, giá 15 tỷ

      15 tỷ 90 m2 166,67 triệu/m2
      Bán block 5 tầng MT đường Hà Kỳ Ngộ - Q. Sơn Trà.Nhà xây dựng rất kiên cố.- DT: 90 mét vuông.- Hướng Đông.- Vị trí: Đường Hà Kỳ Ngộ nối Hồ Nghinh.-...
      Đường Hà Kỳ Ngộ, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Đường An Thượng 2, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 75 m2 114,67 triệu/m2
      * Vị trí: MT đường An Thượng 22, Q. Ngũ Hành Sơn khu phố Tây An Thượng nhiều tiện ích.* Thiết kế 4 tầng kiên cố ngang 6m. Tầng 1 đang KD + căn hộ chung ...
      Đường An Thượng 22, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà phố 1 tầng, 120 m2 tại Đường Đồng Kè - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 120 m2 38,34 triệu/m2
      Chủ bán đất tặng nhà c4, DT thực tế 120 mét vuông.Nằm ở khu vực sầm uất nhất Q. Liên Chiểu, cách chợ Hoà Khánh 100m, 2 MT và 1 mặt kiệt.Có 1 phòng...
      Đường Đồng Kè, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 200 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hải Triều - Ngũ Hành Sơn, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 200 m2 34,5 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà 2 tầng x 200m2 đất đường Hải Triều, P. Hoà Hải, Ngũ Hành Sơn.DT: 200m2 ngang 8m.Hướng: hướng Đông Nam.Công năng: 3 phòng ngủ,...
      Đường Hải Triều, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền tại Đường Trần Cao Vân - Xuân Hà - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 11 tỷ

      11 tỷ 0 m2
      Chủ cần tiền bán ngôi nhà MT Trần Cao Vân ngay gần chợ.DT đất 92,6m2.diện tích sử dụng 165,9m2.căn hộ góc siêu đẹp, đang cho thuê KD rất ok.KDC đông...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng
      N
      Chuyên Trang Mua Bán Nhà Đất Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 85 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Chính Gián - Thanh Khê, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 85 m2 135,3 triệu/m2
      Giảm giá cực sốc lên tới 5,5 tỉ, bán căn nhà phố Điện Biên Phủ, Thanh Khê, Đà Nẵng. Vị trí siêu đẹp đối diện công viên 29/3.- DT 85 mét vuông, xây...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Thị Xuân Quý, giá 18 tỷ

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      - Toà nhà thiết kế 6 tầng đã hoàn công và đầy đủ giấy phép KD, phòng cháy chữa cháy.- DT đất 100 mét vuông, ngang 5m (5x 20m).- Tổng có 16 chung ...
      Đường Dương Thị Xuân Quý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Lợi - Hải Châu, giá 19 tỷ

      19 tỷ 150 m2 126,67 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng 4 tầng đường Lê Lợi, gần trung tâm hành chính TP------ DT đất: 150m2 ngang 5,5m- DT sàn: 610m2- Xây dựng công năng văn phòng,...
      Đường Lê Lợi, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 15m, hướng Bắc tại Hải Châu, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 120 m2 87,5 triệu/m2
      Giá gốc 15.3 tỉ, đóng lãi 2 năm hết gần 2 tỉ à 17.3 tỉ. giá đỉnh 18 tỉGiá hiện tại 10,5 tỉ.Có mô hình vận hành nếu làm du lịch + đơn vị chuyên nghiệp vận...
      Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 210 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Văn Đán - Ngũ Hành Sơn, giá 12 tỷ

      12 tỷ 210 m2 57,15 triệu/m2
      - Nhà 3 tầng và một mặt bằng mặt đường đang KD coffee trục chính đường Trần Văn Đán.- DT đất: 210 mét vuông ngang 8m bìa đỏ full thổ cư, khu vực phân...
      Đường Trần Văn Đán, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!