Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 0 m2
      bán nhanh nhà phố Cộng Hòa, P. 13, Q. Tân Bình.- DT: 4.6x19m.- Kết cấu: 5 Tầng.- Vị trí đắc địa, tiện KD hoặc cho thuê.- pháp lí công chứng ngay.- Giá:...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Cơ - Bình Tân, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 52 m2 67,31 triệu/m2
      MT đường - ở và KD - nhỉnh 3 tỉ.Mô tả:+ DT: 5 x 10m.+ MT đường 5m, thông Lê Cơ Bùi Tư Toàn Nam Hùng Vương.+ Kết cấu: Nhà 2 tầng bê tông cốt thép kiên cố, có...
      Đường Lê Cơ, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 64 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoa Lan - 2 - Phú Nhuận, giá 22,9 tỷ

      22.9 tỷ 64 m2 357,82 triệu/m2
      🏠 MT HOA LAN - NGAY PHỐ ẨM THỰC PHAN XÍCH LONG ! TIỆN VỪA Ở VỪA KD !+ Khu vực siêu hiếm nhà bán, vì thuận tiện vừa ở, vừa KD đỉnh cao. MT đường Hoa Lan....
      Đường Hoa Lan, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, mặt tiền 20m tại Đường Nguyễn Văn Đậu, giá 20 tỷ

      20 tỷ 0 m2
      Chính Chủ Bán Toad Nhà căn hộ dịch vụ vừa xây 2021 phòng cháy chữa cháy Hoàn Công Đầy Đủ 5x20 Hầm 5L 20 tỉ L/H 0901 600 *** Phi Nguyễn
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 1 tầng, 44 m2 tại Đường Độc Lập - Tân Thành - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 44 m2 154,55 triệu/m2
      Bán nhà MTKD đường Độc Lập, 4mx11m ,1 lầu, giá 6.8 tỉ ,P.Tân Quý, Q.Tân PhúVị trí: MT KD đường Độc Lập, gần đường Tân Hương, gần đường Tân Sơn Nhì, vị...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú, giá 8 tỷ

      8 tỷ 90 m2 88,89 triệu/m2
      * DT: 6x15m nhà c4 đang cho thuê 20tr/tháng.-----* Vị trí: Hẻm 229 Tây Thạnh rộng 12m, nối Tây Thạnh với Lê Trọng Tấn, song song với Nguyễn Hữu Tiến, cách...
      Hẻm 229, Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Đình Phùng - Tân Phú, giá 8,99 tỷ

      8.99 tỷ 72 m2 124,87 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, khu VIP Tân Phú.MT KD đường nhựa nội bộ 15m, Phan Đình Phùng, Tân Thành, Tân Phú.Giá chỉ: 8 tỉ 990 tr thỏa thuận nhẹ.DT: 4x18m....
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Hóc Môn, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Nhà đúc 1 trệt 1 lầu, phòng khách, nhà bếp, 3 PN, 3  phòng vệ sinh, ngang 4,25*15 nở hậu 7,2m hoàn công đầy đủ, mặt đường nhựa xe cont, cách ngã 4...
      Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng, 534 m2 tại Phường Tân Thới Hiệp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 534 m2 61,8 triệu/m2
      Bán nhà 10x62m MT 6m nhà c4 giá 33 tỉ TL MT đường Trương Thị Hoa,Q12_ MT C4 ngay Trương Thị Hoa, ngang lớn nở hậu mạnh cực kì tài lộc._ Có 200m2 thổ cư,...
      Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Lư - Tân Phú, giá 8,25 tỷ

      8.25 tỷ 80 m2 103,13 triệu/m2
      BÁN NHÀ SỔ HỒNG ĐẦY ĐỦ CHÍNH CHỦ - + DT : 4m X 20m . vuông vắn . Nhà cấp 3 . Nhà có 3 p ngủ . 2 vệ sinh. giếng trời + Vị Trí -MT 12m LÊ...
      Đường Lê Lư, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 32 tỷ

      32 tỷ 0 m2
      Giảm giá từ 35 tỉ còn 32 tỉ.Cần tiền bán ngay nhà 2 MT 52 Nguyễn Cư Trinh, Phạm Ngũ Lão, Q. 1.Đường lớn 2 chiều, xe lưu thông sầm uất, thích hợp làm văn...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Quý - Tân Phú, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 80 m2 143,75 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố Đường Tân Quý, Q. Tân Phú.- DT: 4x20met.- Kết cấu: 1 Trệt - 2 lầu.- Nhà mới đang cho thuê KD 20 tr/tháng.- sổ hồng, hoàn công đầy...
      Đường Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Phường Tân Quy - Quận 7, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố đường Số 45, P. Tân Quy, Q. 7.DT: 4,7 x 12m.Nhà 1 trệt - 2 lầu. Có 3 PN.Nhà xây dựng kiên cố, hiện đại. Vị trí đẹp gần chợ, trường học,...
      Đường Số 45, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 99 m2 tại Đường Hồ Thị Kỷ - 10 - Quận 10, giá 32 tỷ

      32 tỷ 99 m2 323,24 triệu/m2
      bán nhanh nhà 2 MT đường Hồ Thị Kỷ - Q. 10.Miêu tả vị trí: Góc 2 MT siêu đẹp, KD sầm uất.DT: 7x14m. DT đất: 99 mét vuông.Kết cấu: Trệt, 3 lầu. Có...
      Đường Hồ Thị Kỷ, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Quận 7, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 0 m2
      Cần bán căn nhà phố đường số Tân Quy Q. 7:- Ngang 4,9x13m.- Xây dựng: Trệt 3 lầu.- Nhà mới đẹp. Vị trí gần chợ, trường học, BV,...giá chốt 8,8 tỉ.*...
      Đường Số 45, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 1 tầng, 297 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 44,5 tỷ

      44.5 tỷ 297 m2 149,84 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà phố Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 6.5x33m công nhận 297 mét vuông.- nhà c4 đang cho thuê 45 tr/tháng.- Vị trí...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 168 m2 tại Đường Chu Thiện - Tân Phú, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 168 m2 122,03 triệu/m2
      * DT: 8,4mx20m nhà c4 tiện xây mới.* Vị trí: MT trong khu nội bộ P. Hiệp Tân, bên cạnh chợ Cây Keo, cách khu căn hộ chung cư cao cấp Rich Star 100m....
      Đường Chu Thiên, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 157 m2, mặt tiền 6m tại Đường Võ Văn Hát - Quận 9, giá 13 tỷ

      13 tỷ 157 m2 82,81 triệu/m2
      Ltruong86.Chính chủ cần bán nhà 2 MT trước và sau đường Võ Văn Hát cách Lã Xuân Oai 500m, P. Long Trường, TP. Thủ Đức.- DT đất: 6.7m x 23,48m, tổng DT...
      Đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!