Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 65 m2 tại Đường Đặng Lộ - 7 - Tân Bình, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 65 m2 178,47 triệu/m2
      MT đường Đặng Lộ, 65m2.5 Tầng 5m x 13m, P. 7, Tân Bình.+ Kết cấu BTCT mặt bằng cho thuê 15 tr, 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng gồm garage, PK, PB,...
      Đường Đặng Lộ, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 230 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 38 tỷ

      38 tỷ 230 m2 165,22 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú gần Aeon Mall.Tuyến đường thương hiệu tập trung nhiều NH, nhà hàng, quán coffee thương hiệu...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 80 m2 275 triệu/m2
      Bán nhà phố Nguyễn Gia Trí 80 mét vuông (4m x 20m), 5 tầng, P. 25, chỉ 22 tỉ.+ Mô tả:+ DT: 4m x 20m = 80 mét vuông.+ Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, 1...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 100 m2 145 triệu/m2
      Ngộp bank nặng bán ngay nhà mặt tiền Cityland Center Hills, Trần Thị Nghỉ, P. 7, Gò Vấp.- DT: 5m * 20m.- Nhà 4 lầu hoàn thiện đẹp.- Khu dân trí sang...
      Dự án Cityland Center Hills, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 161 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Công Trứ - Quận 1, giá 71 tỷ

      71 tỷ 161 m2 441 triệu/m2
      Siêu phẩmChủ hạ giá 80tỉ xuống 71tỉ trong 2 tuần bán ngay 375-377 Nguyễn Công Trứ, P. Cầu Ông Lãnh, Q. 1, Sài GònDT: 161 m full ODTHiện trạng: Đất trống...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 110 m2, hướng Bắc tại Đường Trần Trọng Cung - Quận 7, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 110 m2 150 triệu/m2
      Hàng thơm cam kết giá đầu tư, khu dân cư Nam Long TTC DT: 5m x22m - 1 trệt 3 lầu áp mái - giá 16,5 tỉ.DT: 5m x 22m.Hướng Bắc.Xây dựng: Trệt 3 lầu áp...
      Dự án Nam Long Trần Trọng Cung, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 150 m2 tại Đường Lê Thánh Tôn - Quận 1, giá 162 tỷ

      162 tỷ 150 m2 1080 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà, nhà thật giá thật, cam kết 100 phần trăm giao dịch.Góc 2 MT Lê Thánh Tôn ngay Nguyễn Huệ, Bến Nghé Q1.DT: 10x15m, hợp đồngT...
      39, Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 200 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Văn Tăng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 200 m2 75 triệu/m2
      Nhà đang cho thuê 30tr/1 tháng, chủ cần bán ngay, SHR hoàn công đầy đủ, sang tên ngay.Ngoài ra, tôi còn nhiều sp.MT khác để Quý KH tham khảo.và lựa...
      Đường Nguyễn Văn Tăng, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Quận 2, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 60 m2 138,34 triệu/m2
      BTT87.Bán nhà kiến trúc tân cổ điển - căn biệt thự phố. đc: Đường số Đường Lê Văn Thịnh, P. Bình Trưng Tây, Q. 2.- DT: 6m x 10m = 60 mét vuông, DT...
      Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà phố 2 tầng, 60 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 17 - Bình Thạnh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 60 m2 266,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 87 xô viết nghệ tĩnh, P17, Bình thạnh cách Q. 1 500 m.DT : 4,15 x 20 m xây 1 trệt 2 lầu đang cho thuê 45 tr/tháng. Khu vực tập trung...
      87 Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 450 m2, mặt tiền 15m tại Đường Tú Xương - Quận 3, giá 120 tỷ

      120 tỷ 450 m2 266,67 triệu/m2
      bán nhanh căn nhà phố Tú Xương, P. 6, Q. 3.- DT: 15 x 30m.- Kết cấu: 3 tầng.- hợp đồng thuê: 300 tr/tháng.- Giá; 120 tỉ.- Vị trí: Tuyến đường thương...
      Đường Tú Xương, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 300 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hoàng Hữu Nam - Quận 9, giá rẻ

      Thỏa thuận 300 m2
      Chủ cần bán ngay nhà nát tiện xây mới, có SHR, 3 MT, thích hợp KD đa ngành, vị trí sầm uất nhất cung đường.Ngoài ra tôi còn nắm các MT các trục đường khác,...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Phú Hữu - Quận 9, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 0 m2
      ngôi nhà phố Nguyễn Duy Trinh, Phú Hữu, TP Thủ Đức.Gần vòng xoay Phú Hữu.NH định giá: 9.35 tỉ.Giờ bán: 7.8 tỉ.L/H: 0902 848 *** - Mr...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      V
      Investment Land - Nhà Tư Vấn Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt phố 160 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 160 m2 112,5 triệu/m2
      căn biệt thự MT đường nội khu thoáng mát, sạch sẽ, khu vực cư dân Tên Lửa đông đúc, sang trọng, an ninh, không bị ngập nước, giao thông trong và ngoài...
      Đường Số 18, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 2 tầng, 57 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Sao - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 57 m2 121,06 triệu/m2
      + Vị trí: MT đường Lê Sao 12m có vỉa hè. Gần Nguyễn Sơn, Thạch Lam, Phú Thọ Hòa, ... khu vực đáng sống, vừa ở vừa KD đỉnh.+ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 3 PN,...
      Đường Lê Sao, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường 904 - Hiệp Phú - Quận 9, giá 9 tỷ

      9 tỷ 85 m2 105,89 triệu/m2
      1. DT đất: 85m22. Vị trí:+ Khu VIP đường 904, P. Hiệp Phú, Thủ Đức.+ Gần đại học Sư Phạm Kỹ Thuật và các trường đại học, gần Metro.+ Gần khu công nghệ...
      Đường 904, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Sa - Quận 1, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 63 m2 420,64 triệu/m2
      TS xứng đáng từng xu, bờ kè đẹp hơn tất cả.MT Hoàng Sa P. Đa Kao Q. 1:DT: 4,5 x 14m. Kết cấu: Trệt 3 lầu sân thượng.Vị trí điểm 10, đầy đủ công năng full...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 161 m2, mặt tiền 8m tại Đường 12 - An Khánh - Quận 2, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 161 m2 139,76 triệu/m2
      Giá 28 tỉ giảm còn 22.5 tỉ còn thỏa thuận khách thiện chí.- bán nhanh toà nhà căn hộ dịch vụ ngay Trần Não, Q. 2.- DT: 5x32m. CN 161 mét vuông.-...
      Đường 12, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!