Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 9m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 120 m2 112,5 triệu/m2
      nhà phố đường Hương Lộ 2 1 trệt lững 3 lầu sân thượng.DT 4 x 30m.Nhà đẹp thiết kế sang trọng nội thất xịn xò giấy tờ hợp lệ.Vị trí gần trường gần chợ...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 9 tầng tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình, giá 88,9 tỷ

      88.9 tỷ 0 m2
      Cần MT Âu Cơ, 1 hầm 9 tầng, hợp đồngT 4.2 tỉ/năm, phòng cháy chữa cháy, 1763m sàn, giá 88,9 tỉ.- call ngay 0933 621 *** Việt Cường (zalo, viber, phone)...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      C
      Võ Dương Việt Cường Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 315 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 25 - Bình Thạnh, giá 279 tỷ

      279 tỷ 315 m2 885,72 triệu/m2
      Cần bán tòa nhà building hầm + 10 tầng 3336 mét vuông ngang 12x40m MT Điện Biên Phủ, P. 25, Q. Bình Thạnh.- DT: 12mx40m nở hậu 16.5m. Công nhận...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      C
      Võ Dương Việt Cường Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 12 tầng, 512 m2 tại Đường Lý Tự Trọng - Bến Nghé - Quận 1, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 512 m2 2,15 triệu/m2
      - Vị trí nằm ngay MT 140 Lý Tự Trọng P. Bến Nghé Q. 1. Khu vực chuyên KD hotel, nhà hàng.- Hiện có hơn 128 phòng đang KD.- DT 16mx32m, 1 hầm, 12 lầu (DTKV...
      140, Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 11 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố trung tâm ngay Cách Mạng Tháng 8, P. 11, Q. 3.- DT: khoảng6m x 20m, Công nhận: 104.3m2.- Kết cấu: Trệt + lửng + 2 lầu.- Có sân trước, sau và...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 24 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Đình Khơi - Tân Bình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 24 m2 291,67 triệu/m2
      + Nhà 1 trệt 3 lầu 1 sân thượng, có 3 PN, 4 toilet, sân thượng thoáng.+ MT xe tải vi vu, vị trí đẹp MT Nguyễn Đình Khơi, trung tâm P. 4 của Tân Bình,...
      Đường Nguyễn Đình Khơi, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 90 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 12 - Phú Nhuận, giá 29,9 tỷ

      29.9 tỷ 90 m2 332,23 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Huỳnh Văn Bánh P. 12 Q. Phú Nhuận DT: 6x17m giá 29.9 tỉ TL.DT: 6x17m công nhận 90m2.Kết cấu: 1 trệt 4 lầu.Vị trí nằm trên khu vực...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 122 m2, mặt tiền 4m , giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 122 m2 111,48 triệu/m2
      Khu vực. Nhà Hiệp Thành Nghuyễn Ảnh Thủ Q. 12.DT 4,90 x 25m tổng 122 mét vuông xây dựng kiên cố 88 mét vuông nhà 1 trệt 3 lầu.Giá 13,6 tỉ.Mô tả...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh
      N
      Hoàng Văn Ninh - Nhadatmattienquan12.vn Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 30 tỷ

      30 tỷ 56 m2 535,72 triệu/m2
      Một bất động sản đạt tiêu chí đáng tiền:1. Size ngang 5m, trên con đường huyết mạch Nguyễn Văn Cừ, ngay Q. 1.2. Nhà mới, có 6 tầng, có thiết kế hiện đại,...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 4 tầng tại Đường Trần Đình Xu - Cầu Kho - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 0 m2
      * Chính chủ bán căn nhà phố đường Trần Đình Xu P. Cầu Kho Q. 1.- DT 8.5m x 19.5m.- Công nhận 147.9 mét vuông.- Kết cấu 1 trệt - 3 lầu.- hợp đồngT...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 1 tầng, 310 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Văn Săng - Tân Phú, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 310 m2 75,81 triệu/m2
      310m2 MT Nguyễn Văn Săng - P. Tân Sơn Nhì ngay Chi Cục Thuế Q. Tân Phú - Sát góc Âu Cơ - Trường Chinh chỉ 23,5 tỉ vị trí siêu đẹp nối Q. Tân Phú và Tân...
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      C
      Nhà Đất Định Thọ - 108 Diệp Minh Châu Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 126 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 126 m2 115,08 triệu/m2
      - DT: 4,2m x 30m (126 mét vuông).- Nhà đúc 1 trệt, 1 lầu, PN,  nhà vệ sinh, sân thượng, mặt bằng KD, rất nhiều công năng sử dụng.- Vị trí nằm...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 3 - Gò Vấp, giá 11 tỷ

      11 tỷ 80 m2 137,5 triệu/m2
      Vị trí trắc địa KD mọi ngành nghề - gần BV 175 - ĐH Công Nghiệp.Đường Nguyễn Thái Sơn, P. 3, Gò Vấp.DT: 5m x 16m (80m2) x 4 tầng.Giá: 11 tỉ (còn thỏa ...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 72 m2, mặt tiền 14m tại Đường Lê Vĩnh Hòa - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 72 tỷ

      72 tỷ 72 m2 1000 triệu/m2
      - Vị trí: Khúc đầu Lê Vĩnh Hoà - Phạm Văn Xảo, đường 12m vỉa hè 2 bên, cạnh Trường học, siêu thị, căn hộ chung cư cao tầng, vị trí kết nối Nguyễn Sơn,...
      Đường Lê Vĩnh Hòa, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 6 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - 7 - Quận 5, giá 15 tỷ

      15 tỷ 48 m2 312,5 triệu/m2
      + Hãy liên hệ: 0902 149 ***Zalo, Viber 24/7) - Hữu Trí Thiên Minh - thông tin chính xác 100 phần trăm.+ Hiện tại đây là căn duy nhất trên thị trường...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 7, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 130 m2, mặt tiền 12m tại Đường Phạm Hùng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 130 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay khu dân cư Đại Phúc, đường Phạm Hùng kéo dài, xã Bình Hưng - Bình Chánh.- Nền H32 DT 5x26 giá chỉ 50tr/m2 Tây Nam- Đường số 6...
      Dự án Đại Phúc Green Villas, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Thành Vĩnh - Quận 12, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 56 m2 103,58 triệu/m2
      nhà phố - kẹt tiền bán ngay giá rẻ 4 lầu 6 phòng ngủ.+ Giá chỉ còn 5,8 tỉ TL (rẻ nhất KV, bán thấp hơn tđ giá 500 tr, còn thỏa thuận nữa).+ Chủ...
      Đường Nguyễn Thành Vĩnh, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, mặt tiền 7m tại Đường 2 - Phước Long B - Quận 9, giá 17 tỷ

      17 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp - 145.1 mét vuông - khu vực cư dân văn minh Phước Long B, Q. 9 - nhà đã hoàn công.- Đường nội khu trước nhà rộng 12m.Nằm trong KDC an ninh,...
      Đường 2, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!