Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 230 m2 tại Đường Trần Khắc Chân - Tân Định - Quận 1, giá 95 tỷ

      95 tỷ 230 m2 413,05 triệu/m2
      + Siêu Phẩm có 1 0 2 căn duy nhất trên thị trường P. Tân Định, Q. 1.LH 0932 723 *** Tammy (xem sổ và gặp ngay chính chủ).+ DT: 14 x 16m vuông vắn. DTCN...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 70 m2 241,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 2 MT trước sau đường Nguyễn Trọng Tuyển, P. 2, Q. Tân Bình.- DT: 4m x 18m.- Công nhận 70m2.- Kết cấu: 5 tầng.- hợp đồngT: 39 tr/tháng...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 210 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 79 tỷ

      79 tỷ 210 m2 376,2 triệu/m2
      Bán nhà phố Ngay Giao Lộ Đường Nguyễn Gia Trí - Điện Biên Phủ, P. 25 Q. Bình Thạnh giá: 79 tỉ thỏa thuậnDT: 10x23m vuông vắnCông nhận 210m2 đấtKết cấu: 1...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phan Văn Trị, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 70 m2 130 triệu/m2
      MT KD Phan Văn Trị P11 Bình Thạnh 2 lầu 70 mét vuông chỉ 9.1 tỉ (TL).Mô tả:+ ngôi nhà phố Phan Văn Trị ngay Nguyễn Văn Đậu, vị trí KD mọi ngành...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Tá Hán - An Phú - Quận 2, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 80 m2 206,25 triệu/m2
      16.5 tỉ căn nhà phố Bùi Tá Hán, trung tâm An Phú, Q2 TĐ. DT: 4x20m - hầm + 4 tầng, hợp đồngT: 40tr/th.Đường Bùi Tá Hán, P. An Phú, Q. 2.- DT: 4x20m =...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng tại Xã Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố khu đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè.- khu dân cư Anh Tuấn Green Riverside, căn nhà phố vip nhất đường N7 | ô tô tận nơi.- nội thất ...
      Dự án Green Riverside, Đường N7, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 64 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 10 - Phú Nhuận, giá 21 tỷ

      21 tỷ 64 m2 328,13 triệu/m2
      + Hãy call ngay: 0902 149 ***Zalo, Viber 24/7) - Hữu Trí Thiên Minh - thông tin chính xác 100 phần trăm.+ Hiện tại đây là căn duy nhất trên thị...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 300 m2 tại Đường Lê Đình Cẩn - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      Vị trí KD đắc địa tiềm năng.Đường nhựa 8m xe tải tránh nhau thông thương.Khu vực KD các loại.DT quá rộng. Mặt trước KD. Mặt sau có thể làm kho xưởng, nhà...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 147 m2 tại Đường Mai Thị Lựu - Đa Kao - Quận 1, giá 46,5 tỷ

      46.5 tỷ 147 m2 316,33 triệu/m2
      Bán tòa nhà căn hộ dịch vụ MT Mai Thị Lựu, P. Đa Kao, Q. 1.- DT: 7 x 21m.- Kết cấu: Hầm, 6 tầng, có 21 phòng, thuận tiện KD căn hộ dịch vụ cao cấp,...
      99 Đường Mai Thị Lựu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
      C
      Võ Dương Việt Cường Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đào Trí - Quận 7, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 102 m2 171,57 triệu/m2
      MT khu Jamona City - 102m2 ngang 5m vuông vắn - sổ hồng 4 tầng hoàn công đủ - giá 17.5 tỉ.Mô tả:+ MT đường 20m, lề 4m, xe đậu ngày đêm, KD đa ngành hoặc...
      Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 15 tầng, 508 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Đa Kao - Quận 1, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 508 m2 2,31 triệu/m2
      Toà Building Anh Minh: 56 Nguyễn Đình Chiểu, Đa Kao, Q. 1.- DT: 19 x 26m, CN: 508  mét vuông.- DT sàn: 4.290,35  mét vuông.- Kết cấu: 2 hầm 15...
      56, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 3 tầng, 72 m2 tại Đường 11N - Tân Thuận Tây - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 72 m2 147,23 triệu/m2
      Chủ bán nhà chia TS cho con cái.Nhà nằm ngay chợ Cư Xá NH thuận tiện mua bán KD.Đường thông bàn cờ tầm 100m ra Lâm Văn Bền, 14A, Trần Xuân Soạn.DT...
      Đường 11N, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 80 m2 tại Đường 359 - Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      chính chủ cần bán gấp nhà 1 trệt 4 lầu, MT đường 359, Đỗ Xuân Hợp.- DT: 4,5 x 17,8m = 80m2 (CN 65m2).- Kết cấu: 1 trệt 4 lầu, tổng DTSD 270m2.- Chỉ cách...
      Đường 359, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Dương Bá Trạc - 1 - Quận 8, giá 24 tỷ

      24 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố Dương Bá Trạc P. 1 Q. 8. Nhà vuông vắn, vị trí KD sầm uất.Giá: 24 tỉ.DT đất: 149.3m2 (4m x 35m); DTSD: 329.6m2.Hiện trạng: 1 trệt 2 lầu...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 9 tầng, 146 m2 tại Đường Hoàng Việt - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 46 tỷ

      46 tỷ 146 m2 315,07 triệu/m2
      Bán hotel siêu vip 20 phòng đường Hoàng Việt, P. 4, Q. Tân Bình.- DT: 8.2 x 18.6m, 1 hầm 1 trệt, 8 lầu, DT công nhận: 146m2, có thang máy.- Vị trí đẹp, sát...
      Đường Hoàng Việt, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng, 54 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 54 m2 96,3 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường nội khu sạch sẽ, khu vực cư dân đông đúc, liên kế là khu nhà cao tầng sang trọng, an ninh, ngay cạnh công viên cây xanh thoáng mát,...
      Đường Số 12, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 0 m2
      Nhà 4 tầng view sông + vị trí đẹp. Size ngang lớn.Số 77 Hoàng Sa, đường 2 chiều rộng thoáng, P. Đa Kao, Q. 1.- Căn kế góc.- Vị trí giao thông thuận lợi các...
      Số 77, Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 1 tầng, 80 m2, hướng Đông tại Đường Đinh Bộ Lĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 80 m2 187,5 triệu/m2
      Nhà MT cấp 4, Đinh Bộ Lĩnh, P. 26, Q. Bình Thạnh, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 4 x 20m.Hướng: Đông (làn xe máy).Giá: 15 tỉ (TL).HH: 1 phần ...
      Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!