Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà phố 7 tầng, 300 m2, mặt tiền 10m tại Phố Hàng Buồm - Hoàn Kiếm, giá 300 tỷ

      300 tỷ 300 m2 1000 triệu/m2
      hotel nằm vị trí đắc địa, kết nối mọi nơi.Như chợ đêm, Hồ Hoàn Kiếm.Nổi bật với DT 300 mét vuông, 7 tầng, MT 10m.Nội thất đẹp long lanh. Trung tâm phố...
      Phố Hàng Buồm, Phường Hàng Buồm, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 60 m2 196,67 triệu/m2
      Hoàng Mai - mặt phố - vỉa hè rộng mênh mông - oto tránh - 6 tầng mới đẹp thang máy - KD sầm uất - view siêu thoáng.- Nhà vừa xây đc 1 năm gồm 5 tầng thang...
      Đường Bờ Sông Sét, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 10 tầng, 150 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 77 tỷ

      77 tỷ 150 m2 513,34 triệu/m2
      Đẹp vô cùng, căn hotel 10 tầng phố Trần Thái Tông, nằm cạnh công viên Cầu Giấy giá trị, KD và cho thuê cực tốt như máy in tiền. Nhà xây thiết kế hiện đại,...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 110 m2, mặt tiền 10m tại Đường Tây Trà - Hoàng Mai, giá 17 tỷ

      17 tỷ 110 m2 154,55 triệu/m2
      Phân lô vỉa hè rộng, KD view hồ - công viên - thông bàn cờ oto tránh 2 mặt.KD mợi loại hình, caffe văn phòng mẫu giáo.Tây Trà 110  mét vuông, MT 10...
      Đường Tây Trà, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 6 tầng, 78 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Nguyên Đán - Hoàng Mai, giá 29 tỷ

      29 tỷ 78 m2 371,8 triệu/m2
      Mặt phố, oto tránh, vỉa hè 5m, 78 mét vuông x 6T, MT 4,5m 29 tỉ Trần Nguyên Đán Hoàng Mai.DT: 78 mét vuông, MT 4.5m, xây dựng 6 tầng có thang...
      Đường Trần Nguyên Đán, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 210 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 73 tỷ

      73 tỷ 210 m2 347,62 triệu/m2
      Chủ nam tiến nên quyết định bán gấp Tòa văn phong mặt phố Nguyễn Trãi đoạn gần Rolyal City - gần ngã 4 Sở!Siêu hot! Dự đoán bay nhanh! Toà văn phòng - mặt...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 66 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 66 m2 333,34 triệu/m2
      🏵️KĐT ĐỀN LỪ, HOÀNG MAI, ĐẮT XẮT RA MIẾNG, ĐẸP NHẤT ĐỀN LỪ 7 TẦNG - THANG MÁY 66M/ MT 5,5M/ 22tỉ. GIẾNG TRỜI, nội thất luxury ĐỂ LẠI 95 phần trăm,...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tố Hữu - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 60 m2 230 triệu/m2
      Hiếm nhà phố thương mại shophouse mặt phố Tố Hữu KD khủng chỉ 13,8 tỉ 5 tầng đã hoàn thiện. liên lạc Công 0931 706 ***- Nhà thuộc mặt phố Tố Hữu KD sầm...
      Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 125 m2, mặt tiền 6m tại Phường Bồ Đề - Long Biên, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 125 m2 140 triệu/m2
      + Bán tòa văn phòng phố Hồng Tiến.DT 125m22 * MT 6.5m *7 tầng thang máy nhà để xe 3 xe 7 chỗ thiết kế thông sàn 2 tầng, từ tầng 3 chia 2 phòng tổng 8...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 92 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 24 tỷ

      24 tỷ 92 m2 260,87 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí gửi bán nhà mặt phố Minh Khai, Hai Bà Trưng.+ DT 92 mét vuông* 4 tầng, MT bề thế, bìa đỏ chính chủ. Nhà KCBT xây dựng chắc chắn...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 9 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Phố Liễu Giai - Ba Đình, giá 115 tỷ

      115 tỷ 200 m2 575 triệu/m2
      Chính chủ định cư Úc nên cần bán kiệt tác có phong cách đẹp nhất TP Hà Nội hiện nay, công tác sử dụng tối đa có thể khai thác dòng tiền cao!Tuyệt phẩm căn...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 128 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - Đức Giang - Long Biên, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 128 m2 92,19 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Ngô Gia Tự, trục chính, KD ngay gần cầu chui.DT: 128 mét vuông.Vỉa hè oto tránh giá đầu tư: 11,8tỉ.Chỉ hơn 92tr/ mét vuông có...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 7m tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 38 tỷ

      38 tỷ 90 m2 422,23 triệu/m2
      Con phố Nguyễn Huy Quang đc rất nhiều KH quan tâm, con phố mới qui hoạch ổn định, vỉa hè rộng, xe đỗ 2 chiều thoải mái, cả phố xây cao tầng KD văn phòng,...
      Đường Nguyễn Hy Quang, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 67 m2, mặt tiền 6m tại Phố Xã Đàn - Nam Đồng - Đống Đa, giá 42 tỷ

      42 tỷ 67 m2 626,87 triệu/m2
      Nhà 2 sổ riêng biệt, đã xây liền một khối, 2 mặt phố một mặt xã đàn, một mặt Đê La Thành. Thiết kế 7 tầng, thang máy. Trước nhà vỉa hè rộng, quy hoạch ổn định
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 44 m2 272,73 triệu/m2
      Nhà cực hiếm mặt phố Vĩnh Phúc - Ba Đình - DT 44m2 - 4 tầng - MT 4m - giá 12 tỉ.Mặt phố KD đỉnh khu vực an ninh tuyệt đối.- Mặt phố KD cực kì sầm uất, dân...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 155 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phố Huế - Hai Bà Trưng, giá 70 tỷ

      70 tỷ 155 m2 451,62 triệu/m2
      Bán căn nhà phố mặt Phố Huế, Hai Bà Trưng 155 mét vuông, 5 tầng, 5m MT, 70 tỉ, liên hệ 0983 834 ***.Mặt phố vip, KD sầm uất, gần Vincom, Hồ Hoàn...
      Phố Phố Huế, Phường Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Khang, giá 52 tỷ

      52 tỷ 110 m2 472,73 triệu/m2
      - MP Nguyễn Khang - nối Trung Hòa - Vũ Phạm Hàm thông sang Nguyễn Ngọc Vũ với mt dt và mt rộng thoáng - lô góc - chủ nhiệt tình bán.- 110 mét vuông -...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đông La - Hoài Đức, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 50 m2 52 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh căn hộ góc trục chính KD luôn tại Đông La.bán nhanh chỉ trong tuần, tặng ngay nhà 4 tầng vừa xây để ở bán đi cũng rất...
      Đường Liên Xã, Xã Đông La, Hoài Đức, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!